• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super effects by hantinhtu&boy_online(update"Mừng lễ VALENTINE")

cái bánh thì mình cũng ko thích lắm thật,nhưng bạn để ý đi.hình của bạn chỉ sử dụng ngày valentine thôi còn của baby là tình yêu thôi,dùng cho tất cả các ngày đều ok mà.mỗi cái có cái đẹp riêng chứ bạn

S603rd xài hiệu ứng nhanh và đẹp hơn V5 nhiều!Ở menu N97vàN97mini vẫn có mừ,mình đang xài 5800jaf cfw N97mini nên effects đầy đủ hết nà.
Biết kiểu gì các bạn củng thích themes của mình mà:D.Mình up ở mấy trang trước đó ĐÂY NÀY
Nhớ thanks cho bài viết mình với ngen:D

Cái đường dẫn ấy bị làm sao ý, em mò mãi mới ra. hi. ra là ở trang 42
tiện post vào đây luôn: http://www.mediafire.com/?v4njbbquw4ohzbw#1

Còn về phần hiệu ứng thì em dùng CFW C6-00 nên không có hiệu ứng đẹp như vậy, chỉ có hiệu ứng chuyển trang thui :(

cái bánh thì mình cũng ko thích lắm thật,nhưng bạn để ý đi.hình của bạn chỉ sử dụng ngày valentine thôi còn của baby là tình yêu thôi,dùng cho tất cả các ngày đều ok mà.mỗi cái có cái đẹp riêng chứ bạn

ôi trời thế bạn thích cái bánh j` mình thay gói quà là ok hết thế là các ngày cần quà bánh hoa là ngon miễn là nó ko còn viềm trắng là tuyệt
thế bạn có công nhận hoa hồng mình dẹp ko ?=))

ôi trời thế bạn thích cái bánh j` mình thay gói quà là ok hết thế là các ngày cần quà bánh hoa là ngon miễn là nó ko còn viềm trắng là tuyệt
thế bạn có công nhận hoa hồng mình dẹp ko ?=))

mình chả thích bánh nào cả.uhm.hoa nào cũng đẹp cả,mình đâu có chê hoa của bạn đâu.

cái hiệu ứng menu chỉ có CFW của N97 thôi nhé cả mình nghĩ bạn nên tự sửa chứ cái effect velantine này chỉ chạy bon trên CFW N97 khi cock vào roft thôi
mình thấy hoa hồng và cái bánh chả đẹp tí nào nếu đc lấy của mình này đẹp mely luôn hoa hồng ra hoa hồng trái tim ra trái tim ko cần bánh , ăn nhiều sẽ tăng cân=))

Mấy cái file ảnh của bạn củng đẹp đấy,Share sớm 1tý cho ngày Valentine thì hay hơn.Công nhận cái bánh socola và hoa hồng của mình xấu thật,kiếm mãi trên google mới đc đó,có máy tính dùng photoshop edit đc thì khỏi nói rùi nà.Bạn làm đc hiệu ứng share cho ae với ngen:D
đẹp đấy bạn nhưng hết valentine rùi :D
p/s :bác hantinhtu có ý tưởng nào mới chưa bật mí cho ae với

"Effects tuyết rơi mùa hè" chịu không:))Mình củng đang nghiên cứu nè hiệu ứng thì mình có nhiều nhưng để tạo file ảnh trên đthoại khó qúa àh!
P/s:Định pm tham khảo ý kiến 2bạn"boy_online01"&"mrquyen1993"hợp tác mần ăn:))không biết thế nào nà.

"Effects tuyết rơi mùa hè" chịu không:))Mình củng đang nghiên cứu nè hiệu ứng thì mình có nhiều nhưng để tạo file ảnh trên đthoại khó qúa àh!
P/s:Định pm tham khảo ý kiến 2bạn"boy_online01"&"mrquyen1993"hợp tác mần ăn:))không biết thế nào nà.

Chả dám làm ăn đâu , ăn chia ko sòng phảng thì chém nhau à=)) mà cái đấy mình nhờ bạn bè làm chứ mình ko rành phóthop lắm:(

S603rd xài hiệu ứng nhanh và đẹp hơn V5 nhiều!Ở menu N97vàN97mini vẫn có mừ,mình đang xài 5800jaf cfw N97mini nên effects đầy đủ hết nà.
Biết kiểu gì các bạn củng thích themes của mình mà:D.Mình up ở mấy trang trước đó ĐÂY NÀY
Nhớ thanks cho bài viết mình với ngen:D
hantinhtu_baby ơi. Sao mình cài cái theme Window + Android k có cái bóng ở dưới icon nhỉ. Mình sài N81 8GB. Trả lời mình sớm nhé. Thank nhìu nhìu.

hjchjc.e xài x6 ,test thử thì thấy có hjệu ứg chuyển trang thì k có lá rơj.káj có lá rơj thì có hjệu ứg chuyển.là sao thế nhj?

Ngày t/y đả wa,bây jờ người dân cả thế giới lại tấp nập lo cho cuộc sống của mình,chắc làm một bộgồm nhửng ef hình nào là:cặp sách,cuốc sẻng,học sinh thì bút thước,....
Hihi,một bài spam cho vui nhà cửa,ae đừng chém

Hy em có ý tưởng này,trước jờ toàn làm ef có hình bay bay,rơi rơi,hay a làm một bản ko hình j hết chỉ chuyển trang thôi,xoay,rút,biến, lật,
vậy sẻ khác hơn,
em thấy hình woài củng nhàm,chả biết kết hợp thế nào cho hài hoà,hợp thời tiết

Hy em có ý tưởng này,trước jờ toàn làm ef có hình bay bay,rơi rơi,hay a làm một bản ko hình j hết chỉ chuyển trang thôi,xoay,rút,biến, lật,
vậy sẻ khác hơn,
em thấy hình woài củng nhàm,chả biết kết hợp thế nào cho hài hoà,hợp thời tiết

Thế thì ở diễn đàn của mình cũng có rồi mà. Tổng hợp gồm 19 effects do bác Ntv_79 post thì phải. Mình test hết rồi, đa số là ko có hiệu ứng ngoài homescreen, chỉ có hiệu ứng chuyển trang, chuyển menu,... (đúng ý bạn ;;) ). Tối nay mình thử làm một cái ef có hiệu ứng ngoài hs nhưng đơn giản thôi, lâu lắm rồi ko động đến mấy cái này.

Thế thì ở diễn đàn của mình cũng có rồi mà. Tổng hợp gồm 19 effects do bác Ntv_79 post thì phải. Mình test hết rồi, đa số là ko có hiệu ứng ngoài homescreen, chỉ có hiệu ứng chuyển trang, chuyển menu,... (đúng ý bạn ;;) ). Tối nay mình thử làm một cái ef có hiệu ứng ngoài hs nhưng đơn giản thôi, lâu lắm rồi ko động đến mấy cái này.

đây nè bạn http://www.pdaviet.net/showthread.php?91265-B%E1%BB%99-Effect-m%E1%BB%9Bi-c%C3%B9ng-chia-s%E1%BA%BB-!!!

Ôi j mà ghê vậy boy,19mb,omnia hd màchạy chắc củng giật rớt hết fụ tung ấy nhỉ,để mình xem,thank all nha

À mình xem rồi,là 1 file nén nặng 19mb,nén nhiều effects lại,làm mình cứ tưởng 1 ef nặng 19mb,hihi

Thế thì làm lun 1 ef chỉ có hiệu ứng sao bay nhìu màu ngoài HS, và hiệu ứng vào & thoát menu thui, còn lại lật trang, sao bay trong menu muzik......bỏ hết ===> đơn giản nhẹ mà đẹp ^^

file 19mb mình test thử được vài cái nhưng mà phần lớn toàn thấy nặng
cài vào máy là kinh :(

Thế thì làm lun 1 ef chỉ có hiệu ứng sao bay nhìu màu ngoài HS, và hiệu ứng vào & thoát menu thui, còn lại lật trang, sao bay trong menu muzik......bỏ hết ===> đơn giản nhẹ mà đẹp ^^

Nhẹ hay ko còn phụ thuộc vào cái ef gốc trong FW của bạn, còn đẹp hay ko là do người làm :D

Vụ ef ko hình thế nào rồi boy,đang đợi bồ tung lên để cook room luôn nè,chứ ef hình nhiều wá,má cái nào củng đẹp và hay mới khổ chứ,thôi thì cho nó tung bay lật nhảy lăn lộn là dc rồi,còn hình thì cứ c2z mà''phang'' thôi

Vụ ef ko hình thế nào rồi boy,đang đợi bồ tung lên để cook room luôn nè,chứ ef hình nhiều wá,má cái nào củng đẹp và hay mới khổ chứ,thôi thì cho nó tung bay lật nhảy lăn lộn là dc rồi,còn hình thì cứ c2z mà''phang'' thôi

Mình ko làm nữa cái ef ngoài hs nữa :D, đang ngâm cứu thằng này:[video=youtube;6lNpfgoOU5g]http://www.youtube.com/watch?v=6lNpfgoOU5g[/video]

Back