• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Python v2.20 nâng cấp

mình xài 5800xm. Vậy nên cài bộ python nào thì phù hợp? Mình cài bộ V2.2 thì bị báo "chứng chỉ bị lỗi". Anh em nào giúp mình với ! Thank !

mình xài 5800xm. Vậy nên cài bộ python nào thì phù hợp? Mình cài bộ V2.2 thì bị báo "chứng chỉ bị lỗi". Anh em nào giúp mình với ! Thank !

Lỗi chứng chỉ nghĩa là máy bạn chưa dc hack, bạn phải hack phone thì mới cài đặt dc các ứng dụng. Máy bạn là V5, bạn qua đó tìm hiểu nhé.

dùng cái này vẫn không cài được xyzmusic control mấy anh ạ.chán quá,giờ thì cái cái gì cũng bị lỗi cập nhật cả

thôi dành k cài xyz nữa,hic

dùng cái này vẫn không cài được xyzmusic control mấy anh ạ.chán quá,giờ thì cái cái gì cũng bị lỗi cập nhật cả

thôi dành k cài xyz nữa,hic

máy phải có cảm biến mới xài đc kái này.. Mình dùng n95 xài thấy pm này cũng ức chế nhiều káj cũng khôg tiện lắm đâu bạn ak.

máy em n82,cũng đã cài shake me nhưng mà cái này có khóa lắc tay chứ lắc mãi cũng chán,thôi đành dùng cục điều khiển trên tai n81 vậy.tại tính không cài được cái gì thì cố mà cài ấy mà:D

Back