• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SuperPackSIS v0.2 (Siêu đóng gói)

M cài đầy đủ như Thiện nói nhưng bị lỗi này hoài khi cài SuperSIS:

Ặc vậy là có người cùng cảnh ngộ rồi ha :(( Chắc chỉ có 4mat sau đó cài thằng này đầu tiên thì mới được.

1. Đầu tiên tải PyModulePack-1-45-1 Ở đây Nếu đã cài rồi thì thôi

2. Tải lại bộ PIPS v1.60_Standard C++ mình Fix lại Ở đây
*. Cài PIPS v1.60.sis trước
* Cuối cùng cài Standard C++.sis

Chỉ cần 3 files:
1. PyModulePack-1-45-1
2. PIPS v1.60.sis
3. Standard C++.sis

là các bạn dùng mọi phần mềm cao cấp nhất của Python

1. Đầu tiên tải PyModulePack-1-45-1 Ở đây Nếu đã cài rồi thì thôi

2. Tải lại bộ PIPS v1.60_Standard C++ mình Fix lại Ở đây
*. Cài PIPS v1.60.sis trước
* Cuối cùng cài Standard C++.sis

Chỉ cần 3 files:
1. PyModulePack-1-45-1
2. PIPS v1.60.sis
3. Standard C++.sis

là các bạn dùng mọi phần mềm cao cấp nhất của Python

Mà mình thấy trong thư mục Python trên E mà cái PyModulePack-1-45-1 bung ra, chỉ có 1 file thui àh, sao đủ dùng mọi pm được đây Thiện?

Mà mình thấy trong thư mục Python trên E mà cái PyModulePack-1-45-1 bung ra, chỉ có 1 file thui àh, sao đủ dùng mọi pm được đây Thiện?

Thư mục Python đó del đi cũng không ảnh hưởng gì đâu \-/ Cái đó để cho mấy anh lập trình Save Script vào thôi

Hix, vẫn bị lỗi đó @@ Mặc dù đã chép thủ công cái python (do gỡ bản cũ ra rồi mà cài vẫn cứ lỗi cập nhật) & 2 cái Thiện đã fix

- Trả lời hộ vothien12345 cho những ai cài đặt không được phần mềm này : Các Member muốn cài đặt thì nên xóa 1 file này trong C: hoặc E: là cài đặt được (!:\resource\site.py). Chúc các member thành công.

Thiện cài chạy ngọt như mía lun. Yêu dế mình ghê=))

Nên làm cho anh em 1 bài hướng dẫn chi tiết, giảm thiểu bài Spam.
Phần mềm hay mà anh em mò không ra thì rất phí => Uổng công giới thiệu lắm.

Nên làm cho anh em 1 bài hướng dẫn chi tiết, giảm thiểu bài Spam.
Phần mềm hay mà anh em mò không ra thì rất phí => Uổng công giới thiệu lắm.

Nó đi kèm với SmartSIS nữa chú. Dùng SmartSIS bung ra mới có tệp PKG. Vothien mất hơn 1 tuần mới có thể dùng được.:(

Nếu cảm thấy SmartSIS khó dùng thì các đại ca nên dùng EasySIS để thay thế. Sau khi giải nén tất cả sẽ nằm ở ổ đĩa D: ==> đến đây thì các Đại ca tự xử nhé. Down EasySiS ở dưới

Sẽ làm 1 bài hướng dẫn khi tất cả mọi người đều cài được pm trên trước đã, chưa cài được thì hướng dẫn cũng thua:D

Tải Về EasySIS

cảm ơn anh đã fix ảnh nhưng link thì hy sinh hết rồi anh ơi. chiều giờ click vào icon mà cứ put nên ko ngâm cứ đuọc!

Mình vẫn lưu giữ đc hết tất cả các file Sis đóng gói bằng thằng SuperPackSIS nè ! Ko biết có ai cần nó ko nhỉ ?Mình toàn đóng gói trên Mobile bằng pm này .rất ok ,lại thêm tùy chọn tích hợp đc nhiều ngôn ngữ nữa .

Mình vẫn lưu giữ đc hết tất cả các file Sis đóng gói bằng thằng SuperPackSIS nè ! Ko biết có ai cần nó ko nhỉ ?Mình toàn đóng gói trên Mobile bằng pm này .rất ok ,lại thêm tùy chọn tích hợp đc nhiều ngôn ngữ nữa .
bạn có thể cho mình toàn bộ những gì liên quan đến thằng này được ko? Vì mình cài được mà ko mở icon ra được. Xin cảm ơn bạn giúp đỡ rẩ nhiều!

bạn có thể cho mình toàn bộ những gì liên quan đến thằng này được ko? Vì mình cài được mà ko mở icon ra được. Xin cảm ơn bạn giúp đỡ rẩ nhiều!

Mình đang Online trên đt nên ko tiện lắm.để mai mình lên PC sẽ send và share toàn bộ cho bạn và những người khác cần.
Mình cài cần phải theo đúng trình tự thì ứng dụng này mới mở và chạy đc.

Mình đang Online trên đt nên ko tiện lắm.để mai mình lên PC sẽ send và share toàn bộ cho bạn và những người khác cần.
Mình cài cần phải theo đúng trình tự thì ứng dụng này mới mở và chạy đc.
ok. thank bạn trước nha!
Trước giờ mình toàn dùng sisware. Nhưng do pc bị hư nên phải dùng đến đt. Hy vọng sớm nhận được tin từ bạn.
À, cho mình nick yahoo có gì mình hỏi thêm về pm này nhé!

Cài kèm với Easy Sis thì mới chạy được !

có cài kèm cùng easysis mà nó có chạy đâu anh, anh up dùm em lại 2 link python qua 4shared hay mf dùm em được ko? Linh opera của vothien die rồi!

có cài kèm cùng easysis mà nó có chạy đâu anh, anh up dùm em lại 2 link python qua 4shared hay mf dùm em được ko? Linh opera của vothien die rồi!

Nó ko chạy là do thiếu PIPS thôi . Đây nè gửi bạn luôn bộ PIPS 1.70 mới nhất mình đang sử dụng --> http://files.myopera.com/HanHoai/fi...+ Standard_C++_library_Common_v1.07_S60v3.zip
Down về và giải nén Zip ra sẽ có 2 file cài đặt thì hãy Installtion hết cả 2 file đó nhé !
Còn đây là 2 bộ Python chuẩn

1. Bộ cài trên thẻ nhớ E :
Link download -> http://files.myopera.com/HanHoai/files/Python 1.45.Viet Nam.Only.E.OK.sisx .Xin lưu ý bộ này vẫn chưa tích hợp PIP sẵn đâu , nên cần cài thêm bộ PIPS v1.70 mình gửi ở link trên nhé !
2 - Bộ Python cài trên ổ đĩa C :
Link Download --> http://files.myopera.com/HanHoai/fi... with PIP & Standard C++ 1.60 - SymPViet.sisx Riêng bộ này Caominh171 đã tích hợp sẵn bộ PIPS 1.60 vào 1 file cài đặt rồi .

- Tiếp nữa là SuperPackSIS và EasySIS --> http://files.myopera.com/HanHoai/files/SuperPackSIS.zip

- Cuối cùng là SmartSIS 2.2.9 & SISBOOM 6.06 hai phiên bản mới nhất này mình đã đóng gói vào 1 file để cùng chạy và hoạt động Song song . Link tải về --> http://files.myopera.com/HanHoai/files/SmartSiSboom v2.2.9 & v6.06 VN.sisx

Riêng thằng SmartSISBOOM này nếu ai mà cài đặt ko đúng theo trình tự thì điện thoại sẽ báo bị LỖI CẬP NHẬT ngay .

p/s: Mình đang Online trên Điện thoại nên Nhờ Mod TruBic hay Mod Thangnd31082 cập nhật link lên #1 để cho ace tiện theo dõi hơn .
Thanks all !

Back