• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbianize_Tạo logo mạng cho đt dễ dàng nhất!

Máy anh khác người quá :) Máy e cũng ko có bao giờ nếu ko chỉnh lưu vào thẻ.

Ặc có sao nói vậy người ơi, máy em khác người quá à.:)) Mà sao kỳ vậy ta, hồi giờ anh không lưu trên thẻ bao giờ, vả lại cái thẻ này mới mua mới tinh mà.:-?

Bằng chứng cụ thể, không dùng pm này bao giờ, cũng không bao giờ lưu tin nhắn trên thẻ mà vẫn có đây:
Anh MinhThang thấy chưa ^^! Có nhiều người giống em đó, bác Kojiro và CaoMinh ^^!

E63 của mình làm được rồi nhưng logo bé tí bạn à>>>:mad:( có ai giúp đỡ cho xin cái logo to to tí được không??????

Mình muốn xoá logo đó đi thì làm thế nào bạn ơi. Mình xoá logo cũ đi đè logo mới vào thì 2 logo nằm đèn lên nhau. HIX

Mình muốn xoá logo đó đi thì làm thế nào bạn ơi. Mình xoá logo cũ đi đè logo mới vào thì 2 logo nằm đèn lên nhau. HIX

Đã có ghi ở trên rồi đó bạn, cứ cho nó về logo gốc như sau: Tools/Settings/Phone/Standby Mode/Operator Logo chọn Off
Rồi làm lại các bước trên để có logo mới thôi

Mình làm đúng các bước.Đến bước cuối cùng thì nó báo lỗi như hình dưới.A e nào giúp mình đc không?

Mình làm đúng các bước.Đến bước cuối cùng thì nó báo lỗi như hình dưới.A e nào giúp mình đc không?

Tớ cũng bị tình trạng như bạn này..bị gì không biết,làm lại hoài mà không được,,,không thấy cao thủ nào trả lời chắc pó tay roài...

Back