• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymbianOn Security v5.0 S60v3 v5 SymbianOS9.x Unsigned

mình cũng bị thế đv E75, chạy ứng dụng thì đc, nhưng tắt máy thì nó cứ đơ ra, ko có tác dụng gì cả?. chán.
bạn chiencoi ơi, logo easy mình sử dụng mà sao font chữ xấu quá, ko đc đẹp nhưn chữ X-men của bạn, hic. bạn dùng font chữ gì thế?? mình thấy trong logo easy chỉ cho từ 17-->27 thôi. nhân tiện bạn share cái theme bạn đang dùng màu đen đó cho mình đc ko?? bạn dùng máy gì vậy???
sr vì làm loãng topic.

mình dùng font chữ blackchancery để tạo chữ X-men đó , cỡ 44 nhé bạn !

còn cái theme mình không còn ở đây nữa , bạn vào :

http://www.zedge.net/

trong đấy nhiều lắm đó bạn !

chúc vui !

file ghi âm nằm ở đâu bạn ơi. mình cài và ghi âm tìm ko thấy .

thì bạn ghi âm xong ấn thẳng vào file đó là nó sẽ phát cho bạn liền àh !

bạn có cài pyuninstaller không ?

nếu có thì dùng nó để xem đường dẫn của file đó ở đâu , rồi vào xplorer tìm nhé !

chúc vui !

bạn chiencoi ơi! hihi cái font chữ bạn đang dùng ý. có thể share cho mình dùng với được ko? thanks nhìu

các bác có pm gì như plan task ko vậy??? mình hẹn giờ sử dụng cái gì cũng đc, trừ tắt máy là ko đc, hic. cái đó lại là cái mình cần nhất.

E xl ngoài lề tí,a chiencoi có biết pm nào hẹn h tắt-bật máy theo ý mình muốn đc k?thaks a

các bác có pm gì như plan task ko vậy??? mình hẹn giờ sử dụng cái gì cũng đc, trừ tắt máy là ko đc, hic. cái đó lại là cái mình cần nhất.

cái bạn cần nhất đây :

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
bác chủ thớt ơi, mình cài tốt trên n82,chương trình khóa ứng dụng cực tốt và hiệu quả. nhưng muốn thay đổi mật mã bảo mật thì không được,c/trình yêu cầu nhập pass cũ,mình nhập 123456# thì thấy báo mật mã sai,sao lạ vậy nhỉ ?nhờ bác chủ thớt xem giúp,thanks !!!!!1

bác chủ thớt ơi, mình cài tốt trên n82,chương trình khóa ứng dụng cực tốt và hiệu quả. nhưng muốn thay đổi mật mã bảo mật thì không được,c/trình yêu cầu nhập pass cũ,mình nhập 123456# thì thấy báo mật mã sai,sao lạ vậy nhỉ ?nhờ bác chủ thớt xem giúp,thanks !!!!!1

Bạn thay đổi mã xong tuyệt đối không được thoát hẳn chương trình mà chỉ cho nó chạy ẩn thôi ,

khi đã chạy ẩn thì ra vào vô tư mà bạn , bạn thử lại xem sao chứ mình xài ngon lành mà

thoát hẳn ra là lại phải reset lại máy đó .

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
thanks bạn chiến còi nhé,mình thay pass được rồi...!!!
vào Mật mã bảo mật,c/trình hỏi mật khẩu cũ,thì các bạn nhập 123456 thôi,không nhập dấu #,( dấu # là phím tắt ẩn để vào c/trình), kế đó nhập pass mới vào,cho chạy ẩn --> \-/ tuyệt !
các bạn chú ý khi đã đổi pass,muốn nào c/trình thì từ màn hình stanby của đt các ban nhập pass + dấu # nhé....

thanks bạn chiến còi nhé,mình thay pass được rồi...!!!
vào Mật mã bảo mật,c/trình hỏi mật khẩu cũ,thì các bạn nhập 123456 thôi,không nhập dấu #,( dấu # là phím tắt ẩn để vào c/trình), kế đó nhập pass mới vào,cho chạy ẩn --> \-/ tuyệt !
các bạn chú ý khi đã đổi pass,muốn nào c/trình thì từ màn hình stanby của đt các ban nhập pass + dấu # nhé....

thanks chủ thớt chiencoi và pro kenzzi,nhờ các bác mà em sử dụng soft này thành thạo hơn.

Back