• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tải tại Mediafire với UCWEB6.3 VI by LQT (Có HD chi tiết bằng ảnh) !

hu may mình n81 ko co phim but chi thi lam cach nao bi giời cac bac dup em với

phim * hay # gi do co chuc nang nhu phim but chi do ban,minh khong ranh ve n81 cho lam

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
Posted via Mobile Device
Bạn giữ phím # và phím navi 5 chiều đổi hướng để copy là ok ngay.khi pate thì bạn bấm phím # sẽ hiện pate và bạn bấm tiếp phím chọn phải là đc.máy mình toàn làm như vậy.chúc bạn thành công!

Tình hình là em vào đợi mãi mà nó vẫn cứ proseting download. Chả thấy hiện click here to download cả. Chán chả test đc bước sau :((
Posted via Mobile Device

Tình hình là em vào đợi mãi mà nó vẫn cứ proseting download. Chả thấy hiện click here to download cả. Chán chả test đc bước sau :((
Posted via Mobile Device

Trường hợp này cũng tương tự như trên máy tính , khi gặp tình huống này mình hay thoát UC rồi vào lại địa chỉ Mediafire. Bạn nên tạo cho mình một tài khoản Free trên Mediafire nhanh lắm ( dùng PC cho nó nuột) sau đó bạn dùng UC vào trang chủ mediafire.com , đăng nhập ( login đó ) lúc chọn bạn chọn chế độ lưu mật khẩu thì UC sẽ tự động lưu khi đó bạn Paste link sẽ ít gặp tình huống trên ! Thử đi nhé !

Cũng lưu ý với bạn là nhiều File chia sẻ trên các diễn đàn tại Mediafire đã quá lâu , người chia sẻ đã xóa tệp này trong danh mục file chia sẻ của họ thì lúc bạn vào mediafire sẽ báo không tìm thấy file !

Chúc thành công !

Phải nói PM này down rất tốt trên mf chỉ thiếu 1 cái nữa là những trang web cần down mà có đồng hồ chờ thì ko down được thôi(đồng hồ ko chạy).Nếu khắc phục được phần này thì ucb ko còn gì để nói nữa(download)

Phải nói PM này down rất tốt trên mf chỉ thiếu 1 cái nữa là những trang web cần down mà có đồng hồ chờ thì ko down được thôi(đồng hồ ko chạy).Nếu khắc phục được phần này thì ucb ko còn gì để nói nữa(download)

Nếu muốn chạy đồng hồ đếm ngược đó thì hãy dùng trình duyệt của PC , vì nó cần Flash để chạy. Trên đt thì ngoài cách dùng trình mặc định của máy kết hợp thủ thuật của AdvMod CaoMinh thì ko còn cách nào khác.

Nếu muốn chạy đồng hồ đếm ngược đó thì hãy dùng trình duyệt của PC , vì nó cần Flash để chạy. Trên đt thì ngoài cách dùng trình mặc định của máy kết hợp thủ thuật của AdvMod CaoMinh thì ko còn cách nào khác.
con cach nua la dung phan mem mobirapid, co the opera 10 down duoc,minh chua xai,nhung nghi la duoc luon

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
luc do ban bam refresh lai trang mf

Posted via Mobile Device

CHủ yếu là tải tại 4shared.com thôi chứ mobile cần chi thêm nhiều địa chỉ hả bạn ! Cái chính là không hiện thời gian nhưng trên 4shared chỉ chờ 10 giây trên PC, lúc nào hiện click here to start download thì chọn và tải trực tiếp về mobile!
Mình đã test OK trên 4shared, rapishared hay megaupload thì chưa thử !

Không nên khẳng định chắc nịch như vậy em nhé ! Mấy thằng này dùng Skyfire bản mới nhất cũng có thể tải được đó ( trừ MF) và nó cũng hiện thời gian đếm ngược nữa tuy nhiên độ ổn định không cao !

CHủ yếu là tải tại 4shared.com thôi chứ mobile cần chi thêm nhiều địa chỉ hả bạn ! Cái chính là không hiện thời gian nhưng trên 4shared chỉ chờ 10 giây trên PC, lúc nào hiện click here to start download thì chọn và tải trực tiếp về mobile!
Mình đã test OK trên 4shared, rapishared hay megaupload thì chưa thử !
Không nên khẳng định chắc nịch như vậy em nhé ! Mấy thằng này dùng Skyfire bản mới nhất cũng có thể tải được đó ( trừ MF) và nó cũng hiện thời gian đếm ngược nữa tuy nhiên độ ổn định không cao !
Posted via Mobile Device
mình đồng ý với bạn về việc này nhưng ko phải lúc nào down cũng gặp những trang ko có time .Nếu gặp trường hợp đó thì sao đây?

Hik, mình làm mãi mà ko đc, toàn downl phải link web, chả down đc file. Máy mình là máy E71, bác nào dùng E71 cho cái chỉ dẫn đi :((

Hik, mình làm mãi mà ko đc, toàn downl phải link web, chả down đc file. Máy mình là máy E71, bác nào dùng E71 cho cái chỉ dẫn đi :((

Bạn làm như hướng dẫn bổ sung ở bài 13 này xem sao nhé ! Nhớ là phải di trỏ xuống thanh sáng Click here to Start Download rồi ấn phím 1, sau đó ấn phím 7 một cái bảng hiện ra có 3 dòng , bạn di trỏ lên dòng đầu tiên sau đó ấn chọn trái --> copy ( sao chép ) .
Sau đó thoát ra và làm như bước số 9 của bài #1 xem sao ( mở tác vụ mới và tải về thôi )
Bạn chỉ tải được link đó là do nhấn trực tiếp vào Click here to Start Download

Posted via Mobile Device
mình đồng ý với bạn về việc này nhưng ko phải lúc nào down cũng gặp những trang ko có time .Nếu gặp trường hợp đó thì sao đây?

Nói chung không nên trao đổi thêm về vấn đề này vì ngay cả trên PC khi tải tại rapidshare hay megaupload hay hoffline cũng bị gia hạn thời gian nhưng chỉ khác là theo kiểu lũy tiến , nghĩa là File thứ nhất chờ 30s , File thứ 2 chờ 5 phút , File thứ 3 chờ nửa tiếng , ... nữa là ! Trình duyệt Web trên Mobile như UC mà tải được tại hai trang chia sẻ tài nguyên thông dụng như vậy là tốt rồi , các tính năng khác cũng chỉ mang tính trang sức thôi ! Ngay cả tính năng tải tại mediafire trên mobile cũng là trang sức với nhiều người vì thường những File lớn mới chia sẻ qua MF, các File nhỏ thường up trực tiếp, File lớn thì cước phí GPRS cao , không phải ai cũng có thể dùng Wifi tại nhà miễn phí cả !
Cảm ơn bạn đã có những nhận xét chân tình cho topic . Mình thiết nghĩ trao đổi của chúng ta sẽ dùng ở đây, nếu có điều kiện mình sẽ test trên RS và MU , chụp ảnh gửi kết quả lên cho mọi người !

Chỉnh sửa cuối:
Minh thay taj file tu medja tren ban 6.x kha tot va rat de thao tac ma. Con 7.x thj ko the taj dc. Aj bjt cach taj post len cho ae tham khao

Minh thay taj file tu medja tren ban 6.x kha tot va rat de thao tac ma. Con 7.x thj ko the taj dc. Aj bjt cach taj post len cho ae tham khao

Chú ý cách pót bài nhé ! Mọi bài pót kiểu teen và không dấu thế này các ĐHV không nể mặt đâu !

Bản 7.0 tải tại mediafire không ổn đâu, nó thậm chí có lúc không vào nổi MF nữa vì vậy bạn nên xài chung 2 bản cho lành nhé ! Riêng mình đã từ bỏ bản 7.0 rồi , chờ nó nâng cấp rồi dùng !

Giờ thì đã vọc đc để down trên E71 rồi. Đầu tiên chỉ con trỏ vào chữ click to download, tại đây bấm phím a, tiếp tục chọn địa chỉ web để lưu địa chỉ web vào bảng tạm. Ta bấm phím E để mở bạn tạm, chọn vô link mới lưu, bấm tổ hợp phím lần lượt tamgiác+ctrl+c để copy toàn bộ link (máy mình lúc mở thì cả link đã đc bôi đen, nếu chưa đc bôi đen thì bạn dùng tổ hợp tamgiác+Ctrl+A). Rồi thoát ra ngoài, chọn menu->tệp->quản lí file->tác vụ mới. Tại đây bạn paste link mới copy bằng tổ hợp phím tamgiác+Ctrl+V rồi bấm Ok. Thế là từ từ đợi để tải thôi. Chúc các bạn tải thành công. Nếu quá khó hiểu thì mình sẽ up ảnh lên. Các bước này chỉ khác nhau ở các phím tắt còn bước làm vẫn giống của anh thangnd31082
Note: ko đc kick vào dòng chữ click here to download để down nhá, ko thì cái link đấy máy ko thể down đc đâu

Chỉnh sửa cuối:
Giờ thì đã vọc đc để down trên E71 rồi. Đầu tiên chỉ con trỏ vào chữ click to download, tại đây bấm phím a, tiếp tục chọn địa chỉ web để lưu địa chỉ web vào bảng tạm. Ta bấm phím E để mở bạn tạm, chọn vô link mới lưu, bấm tổ hợp phím lần lượt tamgiác+ctrl+c để copy toàn bộ link (máy mình lúc mở thì cả link đã đc bôi đen, nếu chưa đc bôi đen thì bạn dùng tổ hợp tamgiác+Ctrl+A). Rồi thoát ra ngoài, chọn menu->tệp->quản lí file->tác vụ mới. Tại đây bạn paste link mới copy bằng tổ hợp phím tamgiác+Ctrl+V rồi bấm Ok. Thế là từ từ đợi để tải thôi. Chúc các bạn tải thành công. Nếu quá khó hiểu thì mình sẽ up ảnh lên. Các bước này chỉ khác nhau ở các phím tắt còn bước làm vẫn giống của anh thangnd31082
Note: ko đc kick vào dòng chữ click here to download để down nhá, ko thì cái link đấy máy ko thể down đc đâu

Vậy mà , mình đã bảo thao tác là được mà ! Tạm thời mượn bài của bạn đưa lên trang nhất cho các dòng máy E71 nhé !

Báo cáo chủ thớt, tình hình, là em xài rất nuột, cho tới ngày hum nay, tự nhiên chả down đc tý j` nữa, ngay kả tập tin đính kèm trên PDaviet. Ấn vào, chọn save như mọi khi, nó cứ hiện 0s ở đó :( , và đứng yên. Em cài đè, ko đc , cài bản 7.0, lại down file đính kèm như bt, pó tay :(

Back