• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tặng anh em bộ Đồng hồ Kỹ thuật số!!! (DigitalAlarmClock)

Tienquoc co cần z/resource kủa mình ko?up cho.máy 2ngôn ngữ eng-china.mình cũng chuyen gja onl mobie.nhưng dùng gói 300mb của viettel nên ko sợ dung lượng chỉ ngại up lâu ☺

Nếu cảm thấy up bằng đt kô nổi thì bạn chia nhỏ ra up cho nhanh!
Ví dụ như trong thứ mục resource có thư mục apps thì bạn nén cả thư mục resource\apps như vậy!

Rảnh thì bạn up tất cả những file con trong thư mục resource trước nha...☺
Thank!

của mình là 13mb .nhưng ko tìm file nào cho cụ thể hả tq. Vc gì phải cho 1 đống file lên vậy.

Nếu cậu online bằng PC thì ngại gì... những kí tự symbols nằm hết trong file Avkon.rsc, ví dụ máy TA là Avkon.r01, cậu dùng MobiHex là thấy ngay... nhưng có rất nhiều bảng kí hiệu như trong tin nhắn, e-mail, trang wed, sửa tên file, thư mục... Mỗi chỗ như vậy là một bảng kí hiệu riêng!
Tớ muốn xem nó có thể dùng chung với các dòng máy khác đc kô?

Đang làm hướng dẫn cụ thể cho anh em....
Để dùng những kí tự mà mình làm, cậu phải chép vào ổ C:\resource và cần thêm file patch c2z để nó hoạt động nha!

Chúc thành công!
Rảnh thì up thư mục resource cho tớ luôn nha!
Thank☺☻

có bí quyết share cho anh em đi tq. M dùng n73 ko có sẵn phải dùng patches lỗi lung tung chán quá.

giuse qua đây tìm hiểu thêm nha!!!
»»
www.pdaviet.net/showthread.php?1030...)-theo-ý-thích-riêng!!!&p=1374261#post1374261

Last edited by a moderator:
Nếu cảm thấy up bằng đt kô nổi thì bạn chia nhỏ ra up cho nhanh!
Ví dụ như trong thứ mục resource có thư mục apps thì bạn nén cả thư mục resource\apps như vậy!

Rảnh thì bạn up tất cả những file con trong thư mục resource trước nha...☺
Thank!

Nếu cậu online bằng PC thì ngại gì... những kí tự symbols nằm hết trong file Avkon.rsc, ví dụ máy TA là Avkon.r01, cậu dùng MobiHex là thấy ngay... nhưng có rất nhiều bảng kí hiệu như trong tin nhắn, e-mail, trang wed, sửa tên file, thư mục... Mỗi chỗ như vậy là một bảng kí hiệu riêng!
Tớ muốn xem nó có thể dùng chung với các dòng máy khác đc kô?

Đang làm hướng dẫn cụ thể cho anh em....
Để dùng những kí tự mà mình làm, cậu phải chép vào ổ C:\resource và cần thêm file patch c2z để nó hoạt động nha!

Chúc thành công!
Rảnh thì up thư mục resource cho tớ luôn nha!
Thank☺☻

giuse qua đây tìm hiểu thêm nha!!!
»»
www.pdaviet.net/showthread.php?1030...)-theo-ý-thích-riêng!!!&p=1374261#post1374261

ok. Mình up rồi mà lỗi mất. Vietup thì ko đc. M up lên vnnshare thì ko thấy đâu. Tính up lên opera mà ko biết up ntn. Mà m .

M up xong nó báo tập tin lỗi .chán quá.

Dậy thì mới biết lúc tớ up file lên cho mọi người khó khăn đến chừng nào!
Cậu hãy chia nhỏ ra khoảng 1...2mb rùi up cho chắc! Cậu đưa cái file Avkon trước để tớ làm cho cậu đã..☺

m ko kd dc May luon.chi len nokia man hinh trang. 4mat ko dc. co giai phap nao ko giup m voi. mod thong cam m hu may nen muon may cui bap cua dua b, ko go dc tv .thanks

Chỉnh sửa cuối:
m ko kd dc May luon.chi len nokia man hinh trang. 4mat ko dc. co giai phap nao ko giup m voi. mod thong cam m hu may nen muon may cui bap cua dua b, ko go dc tv .thanks

Format là hạ sách rùi!
Nếu c2z của cậu ở Thẻ nhớ thì rút Thẻ ra, khởi động lại máy thôi....huhu☺

Format là hạ sách rùi!
Nếu c2z của cậu ở Thẻ nhớ thì rút Thẻ ra, khởi động lại máy thôi....huhu☺
không ổn tienpuoc à. mình dùng cái tv của vothien12345 copy file của bạn vào mình chạy cái patches của vothien12345 bằng RPDomainPlus nên vậy. giờ không biết tìm vothien ở đâu nữa, giúp mình với

Chỉnh sửa cuối:
Back