• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tăng tốc độ truy cập GPRS

nói chung tất cả là do chất lượng của nhà mạng phải không các Pro. lúc nhanh lúc chậm

Không biết có phải do nhà mạng không chứ trước khi chưa chỉnh mạng rất yếu nhưng sau khi chỉnh thì nhanh thấy rõ (mình xài mạng 2,5g )

đổi cái này lại làm mình nhớ thời kỳ hack vcoin vtc. được có gần 5kv ;))

Tốc độ tăng rõ rệt! lướt web khá nhanh! Mình dùng mạng Viettel mà cứ thay số tổng đài dùng đc 1 lúc nó lại quay về số tổng đài mặc định là sao nhỉ ~X(

Tốc độ tăng rõ rệt! lướt web khá nhanh! Mình dùng mạng Viettel mà cứ thay số tổng đài dùng đc 1 lúc nó lại quay về số tổng đài mặc định là sao nhỉ ~X(
chuẩn đấy, mình cũng thế

cách này vẫn dùng đc cho các dòng máy khác có cài đặt tt tin nhắn phải ko bác :D

tk chủ thớt nhé mình xài 5250 thấy mạng download khoảng 10k/s! xài cái này xong lên tận 20-27k/s !!^^:D

tk chủ thớt nhé mình xài 5250 thấy mạng download khoảng 10k/s! xài cái này xong lên tận 20-27k/s !!^^:D

của mình xaì 1 thời gian là lên tới 36kb/s đã cực lun há há , nhưng lâu lâu thì tà tà khoảng 20 hay 25 hk

Mình ko thấy nhanh hơn gì.
Bực bội cái là sài tầm tí là nó mất kết nối phải chọn điểm truy cập lại. Bực mình cái này ghê. Có ai biết lỗi này ko chỉ mình với

Thank chủ thớt chạy rất nhanh và ổn, lúc trước vào trang nhaccuatui rất chậm @@ = 2G đó nha
Giờ thì 2G không thua gì wifi.:D nghe nhạc trực tuyến vậy mới xướng.
Coi tivi trên realplayer = 3G thì ok, nhưng 2G thì em chào thua...:))
Chú ý : kiểm tra tài khoảng trước khi sử dụng ^^

Chỉnh sửa cuối:
bạn có đầu số trung tâm của mạng vietnamobile ko cho mình xin

3G mình thấy không hiệu quả gì hết, vào cũng lâu , mình dùng 5230 nhé

mjnh dùng 5230 và goí mimax của vittel ko biết thế nào nữa . Caí này có hỗ trợ 3g k vay

thank chủ thớt nha . Mình đã test thử và tốc độ tăng tớj 4 lần tu 30.6 lên 124.3 ( minh đã tắt 3g đi và chọn kết nối gsm ) . Nhưng k biêt là có đc lâu k nưã . Liệu nó có bị chuyển về ttnt măc định k ?

Back