• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tăng tốc mạng-Acelerador¡¡ NetworkAcc v1.3 S60v3/S60v5

Tùy mỗi chỗ mạng khác nhau làm sao so sánh được.chỗ mình xa cột sóng mạng đang từ 12 kb/s lên 19 kb/s mà.Làm sao so sánh được kiểu như ở thái nguyên bắt sóng Truyền hình Hà Nội so với Hà nỘi bắt sóng TH Hà Nội chứ :D :D

tiếc qus mình cài vào vào dòng 9.3 nó không cho cài.... file sis không hợp lệ

Hjnh nhu app nay chj danh cho Default Browser hay sao y.mjnh ba^.t Networkacc,sau do dung ucweb download,thay toc do van vay,15~25kbps.ko co j chuyen bjen ca???
[Mjnh ol = dt nen ko go duoc da^'u,sry]
Posted via Mobile Device

mình thấy nhanh hơn khi không bật, mình dùng operamini
Posted via Mobile Device

Anh nào làm ơn post trực tiếp pm lên đây để e down với. E ko có pc.

Dúng là nhanh hon khj ko bat. Hjx! Remove thuj. Thanks chu topjc nha! Co gang nua len

Pm nay co tang toc do duyet web len thoi thj faj,dung Opera mini thj se nhanh hon la Ucweb.Ma faj vao duoc 1luc thj pm moi hoat dog thj fai,vj luc dau vao load hoi lau,sau thj co nhanh hon.Minh test tren N82.Ma ban de Shift Acce.. la 4 thui,5 thi hjnh nhu la lai cham hon.
Posted via Mobile Device

1.Chạy chương trình ( biểu tượng là hình tia sét)
2.Chọn select OS ( với máy Nokia N95 của mình thì mình chọn Symbian OS9 3Rd E) tùy theo loại máy của bạn.
3.Chọn Select Connection type ( Chọn EDGE)
4.chọn select carrier và chọn Other với máy Nokia
5.Chỉnh Shift Accelerator gears và chọn mức 5.
6.ấn lựa chọn và chọn mục đầu tiên là acclerate
7.Chờ accelerating hoạt động xong ( có 5 mục cần test hãy chờ cho máy test Ok cả 5 mục)
8.Nếu test thành công thì chương trình sẽ báo ecclerating..Done và ở dưới hiện bảng báo success.
9.Ấn back và chọn hide cho chương trình.

**thưởng thức thành quả làm việc nhé.đây là hình test trên N95 của mình tốc độ mạng lên tới 19 Kb/s

Mình không cài cái gì ! Mà 25kb/s viettel !
Posted via Mobile Device

Cài vô nó lên 50kb/s không đã hơn sao bạn?:D

Dùng cái gì để xem tốc độ mạng vậy bạn?:(

Bạn nói rõ hơn được không?Nhật ký ở chỗ nào vậy?THANK!:(
Nhật ký trong cuộc gọi đóa ;)
Có phần dữ liệu gói hay còn gọi là packet data đóa ;)
Posted via Mobile Device

Nhật ký trong cuộc gọi đóa ;)
Có phần dữ liệu gói hay còn gọi là packet data đóa ;)
Posted via Mobile Device

Trong đó chỉ có recive data(dữ liệu nhận) và sent data(dữ liệu gửi thôi 0mà bạn có thấy tốc độ mạng đâu?:|

Back