• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tăng tốc mạng-Acelerador¡¡ NetworkAcc v1.3 S60v3/S60v5

Á mình nhầm ^^
Trong quản lý kết nối í ;)
Còn gọi là...là... ~> connections mng ;)
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device đúng là phần quản lý kết nối đấy.lưu ý là chỉ khi đang kết nối mới kiểm tra được nhé có 2 mục chọn,cái trên là mạng của sim dưới là mạng Wjfi

hôm về nhà test ở hà nội tốc độ là từ 23kb/s-34 kb/s.ở thái nguyên max là 19kb/s.nó tùy sóng.mà theo cá nhân mình nhận xét cái networkacc này làm mạng ít bị đứt quãng hơn,tốc độ xử lý dữ liệu gój nhanh và mượt hơn

yes, mình xài thử cũng thấy vậy nhất là với man mobi cùi bép hix hix nhà mình thuong ít khí login dc tứ 12h => 0 h sáng chán
nhưng gio thì cũng len dc có dỡ hơn thank

Mình thấy phần mềm này ổn, chạy tốc độ cải thiện (Mặc dù cũng không rõ ràng lắm), nhưng bất tiện là mỗi lần sài phải khởi động lại, Mod có cách nào tích hợp cho tự động luôn hôn??:D

sóng gprs trong không gian mạnh hay yếu quy định tốc độ mạng.phần mềm này giúp mobile xử lý,thu sóng ổn định hơn,mượt hơn,ít bị đứt quãng dữ liệu.mình test qua ping cpu khi dùng n95 làm modem duyệt web cho pc thấy như vậy.chứ làm gì có soft tăng được lượng sóng gprs trong không gjan :D

Mình thấy phần mềm này ổn, chạy tốc độ cải thiện (Mặc dù cũng không rõ ràng lắm), nhưng bất tiện là mỗi lần sài phải khởi động lại, Mod có cách nào tích hợp cho tự động luôn hôn??:D
Bạn dùng PowerBoot nhé, search trong diễn đàn này có pm đó đấy.
Posted via Mobile Device

các bạn chú ý một điều là mỗi lần sử dụng phải làm acclerate lại thì pm mới có tác dụng nhé.hi vọng phiên bản mới sẽ khắc phục được điểm này

1.Chạy chương trình ( biểu tượng là hình tia sét)
2.Chọn select OS ( với máy Nokia N95 của mình thì mình chọn Symbian OS9 3Rd E) tùy theo loại máy của bạn.
3.Chọn Select Connection type ( Chọn EDGE)
4.chọn select carrier và chọn Other với máy Nokia
5.Chỉnh Shift Accelerator gears và chọn mức 5.
6.ấn lựa chọn và chọn mục đầu tiên là acclerate
7.Chờ accelerating hoạt động xong ( có 5 mục cần test hãy chờ cho máy test Ok cả 5 mục)
8.Nếu test thành công thì chương trình sẽ báo ecclerating..Done và ở dưới hiện bảng báo success.
9.Ấn back và chọn hide cho chương trình.

**thưởng thức thành quả làm việc nhé.đây là hình test trên N95 của mình tốc độ mạng lên tới 19 Kb/s

Mình không cài cái gì ! Mà 25kb/s viettel !
Posted via Mobile Device

Cài vô nó lên 50kb/s không đã hơn sao bạn?:D

Mình cũng xài viettel này!Mà sao tốc độ như rùa ấy.Toàn 4,5kb/s không à:(
Mình xài thử cái này thấy tốc độ cũng không cải thiện hơn là bao.:(:)(:)(:)(:)((

Mình cũng xài viettel này!Mà sao tốc độ như rùa ấy.Toàn 4,5kb/s không à:(
Mình xài thử cái này thấy tốc độ cũng không cải thiện hơn là bao.:(:)(:)(:)(:)((
mình cũng thấy thế tốc độ cũng k nhanh đến 20kb/s

có phiên bản v2.6 ùi.để khi nào có thời gian VH thì p0st lên 1 thể lun.

chọn cái gì đây .n95 chọn EDGE ma sao ko lại là GPRS hay 3g.em tửơng 3g là pro chứ

Back