• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tăng tốc N73 ME với Jbak TaskMan

mình cũng bị giống bạn đấy,cũng bản Jtask đó luôn,format đi cài lại bản đó thì chỉ được 1 thời gian, sau đó tự nhiên muốn tắt process thì ấn nút C nó cứ đơ ra, bây giờ toàn phải chọn Menu rồi del ko hà ,ai bik nguyên nhân vì sao ko :(

mình cũng bị giống bạn đấy,cũng bản Jtask đó luôn,format đi cài lại bản đó thì chỉ được 1 thời gian, sau đó tự nhiên muốn tắt process thì ấn nút C nó cứ đơ ra, bây giờ toàn phải chọn Menu rồi del ko hà ,ai bik nguyên nhân vì sao ko :(

Sao lạ vậy nhỉ? Hồi trước mình dùng bản 0.99 tắt ứng dụng bằng phím C được mà. Bây giờ đã có bản 1.00, các bạn search trong diễn đàn về cài xem

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
tôi xài con N73ME tắt ứng dụng bằng phím C không được, thứ 2 là chương trình chỉ hiện 1 bên màn hình, bên kia không thấy giống như máy hình trên, ấn phím C không được thì co cách náo tắt ứng dụng bằng 2 phím gì đó, có thể hướng dẫn k hông>?cũng không hiện dòng thanh ram, c, E bạn ạ

tôi xài con N73ME tắt ứng dụng bằng phím C không được, thứ 2 là chương trình chỉ hiện 1 bên màn hình, bên kia không thấy giống như máy hình trên, ấn phím C không được thì co cách náo tắt ứng dụng bằng 2 phím gì đó, có thể hướng dẫn k hông>?cũng không hiện dòng thanh ram, c, E bạn ạ

Để hiện lên được như hình bạn vào cài đặt(options)/progam setting/show in app bật nó lên.
Thôi thế này đi bạn sang bên Viẹt hóa có bản Tiếng Việt tải về từ từ khám phá nhé.
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=33318&page=4

thế này nha bạn, bạn down bản 1.00 về cài là sẽ khắc phục được lỗi tắt ứng dụng bằng phím C, còn để thấy được thông tin về memory ,bạn vào Menu/setting/program setting/... đánh dấu chọn ô "show memory in top", vậy nhé :D

giúp mình với

bạn ơi cái chương trình tăng tốc độ cho n73 này hay đó nhưng sao mình cài ko duoc , ai biết giúp mình với thank:-/

còn máy cái eikSrvs va sasterver. fepswitch, sao trong náy cái thằng eikSrvs nó tới tận 6 cái như vậy luôn luôn mà xóa đi là máy bị tắt à, có ai hiểu giúp với nha

giúp mình với máy mình n73ME mãi mà không cài đc toàn báo là contact app not supplier:((

giúp mình với máy mình n73ME mãi mà không cài đc toàn báo là contact app not supplier:((

Để cài được ứng dụng phải được sign or hack phone. Đã thực hiện các bước trên rồi thì bạn vào app.mgr/options/settings/ cài onli certif. check ở chế độ off thử nhé. Chúc thành công.

MÁy mình dang chạy phần mềm này bt tự nhiên sáng dậy thì nó ko nhận các phím nhanh như ấn C là xóa,ấn # để tìm kiếm phần mềm.Có bác nào biết cách khắc phục không vậy??

MÁy mình dang chạy phần mềm này bt tự nhiên sáng dậy thì nó ko nhận các phím nhanh như ấn C là xóa,ấn # để tìm kiếm phần mềm.Có bác nào biết cách khắc phục không vậy??

Bạn khởi động lại máy thử nhé.

Bạn khởi động lại máy thử nhé.

Mình thử hết cả rùi.Cả reset lại may nữa rùi nhưng ko ăthua.Gỡ ra cài lại rùi nó vấn thế.Bây giờ chắc chỉ kon` cách 4mat lai thui:|

Mình thử hết cả rùi.Cả reset lại may nữa rùi nhưng ko ăthua.Gỡ ra cài lại rùi nó vấn thế.Bây giờ chắc chỉ kon` cách 4mat lai thui:|

Chỉ còn cách này thôi, có lẻ ct nó bị lỗi gì đó.

mình vào rồi cũng thiếu 2mb so với bài bạn post.thế chảng may mà tắt nhầm mấy cái không được tắt thì máy không hoạt động được là máy bị hỏng hoàn toàn à? giải thích cho mình với

mấy bạn ơi cho mình hỏi sao mình cái vào n96 ko dc, nó báo là cẻtificate error, mình gà lắm các bạn chỉ mình cụ thể nhé, thanks

Back