• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tắt mở nhanh Bluetooth và Wlan UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P
Tắt mở nhanh Bluetooth và Wlan UIQ3.0

Là 2 PM giúp bạn mở tắt Bluetooth và Wìi một cách nhanh chóng thuận tiện.M600i và P990i ko cần phải cài đặt Wlan vì có sẵn rồi,nhưng nếu thích thì cài vào cũng chả ảnh hưởng j đến hoà bình :D
Cài đặt: Bắt buộc phải cài file menvironment-uiq3-dc.sis ở dưới.Rồi cài tiếp 2 cái kia vào máy.Mình iu thích sự tiện lợi ;)

Chỉnh sửa cuối:
Mở hàng cho bác Cong cái nào, online bằng ĐT nên chả thấy nút thanks đâu,để sáng về click bù lại vậy. Thanks CongVoi nhiều nhé.

Posted via Mobile Device[/i

Mở hàng cho bác Cong cái nào, online bằng ĐT nên chả thấy nút thanks đâu,để sáng về click bù lại vậy. Thanks CongVoi nhiều nhé.

Posted via Mobile Device[/i

online bằng ĐT cũng có chức năng thank mà ,biểu tượng [!!!]

online bằng ĐT cũng có chức năng thank mà ,biểu tượng [!!!]

Cái biểu tượng đó bấm vào bác có đọc kỹ dòng Note của nó chưa đấy? Nguyên văn như thế này:
Note: This is ONLY to used to report spam, advertising messages and problematic( harassment, fighting or rude) post. Vậy Thanks ở chỗ nào vậy?

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
tình hình là sau khi cài vô con P1 thì bấm vào biểu tượng mở Bluetooth nhanh thì nó hiện ra menu Bluetooth trong vòng chưa đầy 1s thì làm sao bật Bluetooth cho kịp, Wlan cũng vậy luôn :-? khó hiểu thật, có bác nào cài cho P1 chưa vậy có bị giống tui kg?

NHÂN TIỆN CÁC BÁC CHO EM HỎI VỀ VIỆC ONLINE BẰNG DT VỚI ? tình hình là khi máy của em vào trang PDAVIET , đăng nhập xong được khoảng 2 , 3 phút là lại tự đảy ra khỏi diễn đàn , muốn trả lời hay nt , lại phải đăng nhập lại mới được . bác nào biết cách khắc phục chỉ cho em với nhé !

Back