• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tattoo Shop - Trổ tài xăm mình nghệ thuật nào!

HuynhMinhDang

Giới thiệu:
Tattoo Shop là một ứng dụng cho phép bạn thêm một hình xăm nghệ thuật vào bất cứ hình ảnh nào trong thư viện cá nhân của bạn! Bạn có thể xăm chính bản thân mình, bạn bè hay thậm chí là chú cún đáng yêu nữa! App cung cấp cho các bạn rất nhiều mẫu hình xăm đẹp của các Sao đang Hot nhất trên trang http://tattoojohnny.com/!
Các bạn có thể tiến hành rất dễ dàng theo 4 bước sau:
1, Chọn một hình trong thư viện ảnh của mình, hoặc chụp từ Camera.
2, Chọn một hình xăm mà bạn ưng ý nhất có sẵn trong các mục lựa chọn cảu app, hoặc chọn một văn bản(text) và chọn màu mực để tiến hành.
3, Di chuyển hình xăm, cũng như thay đổi kích thước cho đến khi nào bạn thấy ưng ý nhất!
4, Cuối cùng các bạn chỉ việc lưu nó lại, dùng làm Wallpaper hoặc gởi cho bạn bè cùng thưởng thức nhé!

Hình minh họa:

Download: ĐÂY hoặc ĐÂY
MEDIAFIRE

Chúc vui vẻ!:D

Chỉnh sửa cuối:
ha ha ha ! mai bắt nguời yêu..... rồi làm 1 cái hình thật hot .....:D:D:D

anh ơi cho xin ít mẫu hình xăm đẹp đi ..vào đó nó bắt mua ..bó tay ..anh giúp cái ..cái này có "thuốc" cho nó chưa anh thank anh

Minh Đăng ởi! cho mình cái .app đc không?
Không cài đc nó qua Itunes, nó báo not a valid application
thanks

thanks
Bạn thử chuyển thành file app theo cách này và cài thử xem có báo lỗi nữa ko nha. Nếu còn thì mình bó tay àh!:D
Không biết cách này đúng ko, nếu thiếu sót bác nào bổ sung nha!
Bạn chọn file ipa mà bạn muốn chuyển, click chuột phải vào nó rồi chọn OPEN WITH WINRAR sau đó giải nén sẽ dc 1 file .app dùng winscp chép vào máy + set 0755 là ok! Good luck...:)

thanks

Bác down về là file gì nếu là .app thì chép vào bằng winscp hoặc IPS, còn file .ipa thì kích đúp chuột vào file sẽ tự động chuyển vào itune để cài.

to HHN: thanks bác nha! cái nè thì em rõ rùi nhưng ý em hỏi là cách chuyển từ IPA sang APP đó,
to MinhDang: thanks MD nha! bạn đã thử chưa?
Các bác khác có y kiến j về cách chuyển sang .APP không?
tại cái Ipa hay bị lỗi quá

Mình chưa thử, vì mình cài vào iPhone bằng iTunes những file dạng ipa mình gửi lên chưa bao giờ gặp bất cứ 1 lỗi nào như bạn nói cả mới đau chứ. Mà mình nghĩ các bạn khác cũng cài đc bình thường mà, vì nếu ko đc các bạn í đã hỏi rồi, chỉ còn bạn khó khăn thôi!:D
Nhưng bảo đảm cách mình hướng dẫn để chuyển file ipa thành dạng app là đúng, bạn yên tâm!:)

Bạn nên xem lại cái iTunes của bạn thử, xóa triệt để và cài bản mới nhất xem sao. Hoặc cố gắng đăng kí 1 acc iTunes hoàn toàn mới xem nào!:-?
Thân!

to HHN: thanks bác nha! cái nè thì em rõ rùi nhưng ý em hỏi là cách chuyển từ IPA sang APP đó,
to MinhDang: thanks MD nha! bạn đã thử chưa?
Các bác khác có y kiến j về cách chuyển sang .APP không?
tại cái Ipa hay bị lỗi quá

Nếu bị lỗi thì bác dùng win rar bung file IPA ra và chép thư mục .app vào IP bằng winscp hoặc IPS và set permis 0775 là OK thôi :D tôi cũng chưa gặp lỗi bao giờ cả :-??

Back