• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TBuilder v2.10 việt hóa

trubic cũng có sài bản 1.3 và đã vh up lên rồi còn bản này không giám đụng vào lúc giả nén bung ra bằng PC cũng đã lâu mà lúc đóng gói lại cũng lâu nên không dám sài và cũng không việt hóa luôn

^^

uh là tùy theo mọi người thích như thế nào mà!nhưng mình vẫn sài bản v2.10 co sao đâu!máy mình 7610 thẻ 1Gb chạy vẫn thấy ngon ơ!:D

uh là tùy theo mọi người thích như thế nào mà!nhưng mình vẫn sài bản v2.10 co sao đâu!máy mình 7610 thẻ 1Gb chạy vẫn thấy ngon ơ!:D

Máy mình dùng là N70 ME ,thẻ nhóe 1G nhưng sao mình không vào được mục dành cho OS8 vậy,chỉ vào được 2 mục không có dấu * là OS7 và 0S9 thôi.Vào 2 mục đó xong thì nó bảo đợi trong giay lát mà sao mình đợi cả mấy chục phút mà nó vẫn chưa vào phần làm theme,đợi lâu quá máy chuyên về màn mình chờ,đến khi vào lại thì màn hình trắng xóa,chỉ còn biết exit mới hết như vậy.Bạn có thể fix cho mình được không?=D>=D>=D>

ơ lạ nhở, em down về cài vào thì thấy nặng kinh khủng, nặng hơn cả TMADict nữa, chả hiểu, lúc down data của bản 2.1 này về em kiểm tra thì dung lượng chỉ trên 10Mb chút thôi, trước khi chép vào thẻ nhớ thì dung lượng thẻ còn trống là 200Mb, sau khi chép vào thẻ nhớ thì kiểm tra thấy nó còn trống có 160Mb là sao các bác?, bực quá em remove và kiểm tra lại thì dung lượng trở lại 200Mb, chả hiểu thế nào, em cài lại bản 1.3 thì không có vụ này! Thấy bản 2.1 này cũng hay phết nhưng ngại cái vụ vừa nói quá. Em xài N72, thẻ Kingmax 1Gb, bác nào gặp trường hợp như em hong?:((, tư vấn hộ em cái!

có gì khó hiểu đâu bạn .do người ta nén lại nên bạn down về chỉ có 10 mb thôi,rồi bạn bung (intallation) nó ra thì nó phải trở về kích thước ban đầu chứ .Bản 2.1 này cập nhật rất nhiều icon nên dung lượng phải lớn hơn 1.3 chứ bạn .Nói chung bản 2.1 này rất GOOD

Máy mình dùng là N70 ME ,thẻ nhóe 1G nhưng sao mình không vào được mục dành cho OS8 vậy,chỉ vào được 2 mục không có dấu * là OS7 và 0S9 thôi.Vào 2 mục đó xong thì nó bảo đợi trong giay lát mà sao mình đợi cả mấy chục phút mà nó vẫn chưa vào phần làm theme,đợi lâu quá máy chuyên về màn mình chờ,đến khi vào lại thì màn hình trắng xóa,chỉ còn biết exit mới hết như vậy.Bạn có thể fix cho mình được không?=D>=D>=D>

6260 cũng tình trạng tương tự. Chờ lâu quá remove đi rồi. Xem Pro nào fixed lại đi. cho vào một nhóc thôi , còn bác nào tái về thì tự unmakesis hoặc chờ cài đặt. Với thằng này thì tổng không đổi đâu. Bạn unmake sis trên Pc rồi lúc chép vô thẻ cũng chờ dài cổ vì nó dung lương cũng vừa phải so với PC nhưng lại gồm rất nhiều file nhỏ nên thời gian copy sang thẻ lâu vãi luôn.
Có bác còn đề xuất nén lại bằnd Winrar sau đó dùng X-plore giải nén thì còn kinh khủng hơn nữa.
Mong các bác cẩm trọng ;:-?

^^

2 mục có dấu * đó là vì nhà sản xuất còn đang "gấp rút hoàn thiện" nên bạn không vào được là đúng rùi!còn máy bạn gặp phải trường hợp như bạn nói thì mình cũng đã nghĩ tới!để đêm nay mình kiểm tra lại rùi sẽ cố gắng đóng gói chọn vẹn trong 1 file cài đặt cho các bạn!ok

2 mục có dấu * đó là vì nhà sản xuất còn đang "gấp rút hoàn thiện" nên bạn không vào được là đúng rùi!còn máy bạn gặp phải trường hợp như bạn nói thì mình cũng đã nghĩ tới!để đêm nay mình kiểm tra lại rùi sẽ cố gắng đóng gói chọn vẹn trong 1 file cài đặt cho các bạn!ok

thực hiện dự định của mình đi bạn ! Tranh luận về E32dbm từ qua tới giờ chợt thấy bồn buồn, Khai quật lại mấy topic cũ lên cho nó rôm rả :(

Mình chờ đấy nhé :p!

thực hiện dự định của mình đi bạn ! Tranh luận về E32dbm từ qua tới giờ chợt thấy bồn buồn, Khai quật lại mấy topic cũ lên cho nó rôm rả :(

Mình chờ đấy nhé :p!

uh mình sẽ cố gắng vậy!nhưng mà data nó lớn wa nhìn thấy mà ớn...!huhu:((

uh mình sẽ cố gắng vậy!nhưng mà data nó lớn wa nhìn thấy mà ớn...!huhu:((
Posted via Mobile Devicehiện đã có bản nâng cấp 2.5 đã bỏ đi 1số data ko đẹp . Trubic cũng việt hoá xong rồi nhưng phải fix lại nên chưa thể up lên Pda. Chiều mai đúng 18h các bạn qua khu vực ứng dụng python cho s60 dl nhé. Cảm ơn các bạn

Posted via Mobile Devicehiện đã có bản nâng cấp 2.5 đã bỏ đi 1số data ko đẹp . Trubic cũng việt hoá xong rồi nhưng phải fix lại nên chưa thể up lên Pda. Chiều mai đúng 18h các bạn qua khu vực ứng dụng python cho s60 dl nhé. Cảm ơn các bạn

Giờ 17h15 rồi hy vọng Trubic giữ lời nghe !

Back