• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Test thử game java trên PC với midpx

lamtoanhong

Trò chơi Java trên ĐTDĐ hiện nay đã trở nên phổ biến trên hầu hết các mẫu máy nhờ dung lượng nhỏ gọn, chất lượng có thể chấp nhận được - ngoài ra có thể kể một số game khá hay do các "đại gia" như Nokia, Samsung, Motorola... thực hiện hoặc mua bản quyền. Đã bao giờ bạn có ý muốn "thử chơi" các game này trên màn hình PC trước khi cài đặt hoặc tải vào điện thoại? Phần mềm midpx sẽ giúp bạn điều đó :D:D

Đây là một freeware nhỏ gọn giả lập môi trường điện thoại để chạy các file java trên PC. Sau khi cài đặt, phần mềm sẽ tự động chiếm quyền điều khiển các file java, bạn chỉ cần kích hoạt game muốn chơi rồi điều khiển bằng bàn phím hoặc chuột là được

DOWNLOAD HERE

ui nghe bác kể em thấy khoái lắm nhưng bác up lên host khác được không mediafire chẳng hạn chứ cái host 4shared nó không cho dow bác ah

cái này tui chơi lâu rùi, chỉ 1 phần nào thôi à. mấy game JAVA 240*320 ko chơi được đâu

hĩ..bít cái nào ma down day hả..hiix sao mấy pác ko để 1 file thui

Back