• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tetraedge.Atlantis.Redux.v1.00 (game chất lượng cao 60MB)

nguyenpa

Super V.I.P
Tetraedge.Atlantis.Redux.v1.00

Game chất lượng cao, thể loại dàn trận.
Mình thấy hơi khó chơi :(
Các bạn ngâm cứu nhé
:D

Dung lượng game khá cao không thể úp trực tiếp.
Và bảo mật link mình đưa vào code nhé
:D

[HIDE="thank"]link 1: http://www.filefactory.com/file/6cfb42
link 2: http://www.4shared.com/file/3750339...0S60v3fullBiNPDA.html?dirPwdVerified=a7061943[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:
Thank mà không cho down là sao? Để link ẩn để dụ mọi người hả thằng chó dạiX-(

K biết vì lý do gì mà máy bạn k down đc . Nếu k down đc bạn thông báo cho nguyenpa đc mà sao bạn nặng lời thế :-? :O Nếu bạn bấm thank vẫn chưa thấy hiện link thì là do máy của bạn nó load chậm lúc đấy bạn chỉ cần bấm F5 là thấy link ngay . M k chơi Games này nhưng thấy bạn có lời lẽ k đúng mực nên vừa thử down để kiểm chứng thấy cả 2 link vẫn tốt X-(

Chỉnh sửa cuối:
Bài gửi 1, em nó còn noob không biết luật lệ forum, ban nick 1 lần là hết chửi bậy ngay, ban lun IP càng tốt ^^

Đá nói với các bác hoài ...cứ pót bài ko cần ẩn link dơn ...vì mình chỉ cần những cái thankx thật lòng chứ ko phải cần những cái thank đối phó ...mấy bác muôn đua thành tích hả???

(hthanhhieu) NGười ta đã go'p cho sân chơi một game hay mà có những người ăn nói vô học quá, đề nghị BQL xóa nick những người như thế này không nên có mặt trong diễn đàn

hic, bác ấy post như thế là ok rùi, up cả >50mb cho mí bác mà bấm thanks 1 cái cũng ko chịu là seo nhỉ?
còn nick mới thì chắc ko biết rùi nên ban vài lần cho ... nhớ ke ke

sao mình giải nén tới bin-4751.rar rùi giải nén típ nó cứ báo thíu cái file bin-4751.r00 mà mình thì ko tìm thấy nó đâu cả bạn ui

sao mình giải nén tới bin-4751.rar rùi giải nén típ nó cứ báo thíu cái file bin-4751.r00 mà mình thì ko tìm thấy nó đâu cả bạn ui

bác ui giúp với tải cả 2 link rùi đều bị y như vậy hít

Theo mình thì tụi nhỏ nó không biết thôi, chữi bới ở trong forum này là tiêu rồi không sao đâu, cái này thì lúc nào mình cũng ủng hộ mod hết, giống như cha mẹ dạy dổ con cái thôi, cứ từ từ thì mọi việc sẽ qua, nếu mình là mod thì mình sẽ tạm ngưng hoạt động của địa chỉ đó 1 tháng thế là xong, còn chừng nào tái phạm thì tính sao.

Back