• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS: 9.1, 9.2, 9.3

Sao con e72 mình sing ứng dụng rùi mà vẫn báo chứng chỉ hết hạn nhỉ

cac ban oi mog giup minh voi.co ai biet lam the nao de may nokia 6210show gui duoc tin nhan nhjeu ky tu1luc k0.minh toan phai soan tin 160ky tu oy guj dj va lai soan tjep nd & guj.soan qua 160 la no lai chuyen sang tin nhan da phuog tien.nen mjh guj cho may 1202 ho khong nhan dc.buc mjnh voi no qua.ai biet chj dum mjh voj.mjh cam on.ai biet hay gui tjn cho mjh qua so 01677228109 voj nhe.mjh guj nhju baj o nhjeu trang nen k nho dc het.cac ban gjup mjh voj.thank you nhjeu.

Bạn lên viết tiếng việt có dấu nhé.Khó đọc quá

sign nhưng đã sign với IMEI của bạn chưa

Tất nhiên là đúng Ime của máy mà.Mình cài hộ cho bạn lên ko cầm máy để hack đc chỉ sign thui.Để mình thử lại sau vì ít gặp nó quá,giờ sign liền mấy phần mềm mà cũng bị vậy mình sẽ hỏi lại :p

help

các bạn ơi cho hỏi là con n95 8gb của mình không hiểu sao cái đèn camera nó sáng suốt. tắt nguồn rồi mà vẫn sáng. tháo pin ra thì hết, thế là bị làm sao vậy? hix

các bạn ơi cho hỏi là con n95 8gb của mình không hiểu sao cái đèn camera nó sáng suốt. tắt nguồn rồi mà vẫn sáng. tháo pin ra thì hết, thế là bị làm sao vậy? hix

Tự nhiên bị hay bạn nghịch vào phần mềm gì ?

máy E63 của em sau khi cài fw mới nhất thì ko kết nối pc suite được nữa. vẫn kết nỗi được với thẻ nhớ. ko biết xử lý thế nào để kết nối lại được đây. giúp mình với.
~X(~X(

không bạn à. tự nhiên nó bị vậy, mình không cài gì cả, không biết có phải nó bị chập cái gì không?:-?
Chắc là bị chạm camera rùi, mang ra ngoài tháo ra vệ sinh lại đi nhé.
máy E63 của em sau khi cài fw mới nhất thì ko kết nối pc suite được nữa. vẫn kết nỗi được với thẻ nhớ. ko biết xử lý thế nào để kết nối lại được đây. giúp mình với.
~X(~X(
Bạn 4 mát lại máy đi.

các bác ơi cho em hỏi ?

em muốn thây bo cho điện thoại n79 thì thây ở đâu ạ và giá là bao nhiêu? cảm ơn các bác nhiều lám.

Các bro cho mình hỏi chút, mình dùng E72, hqua mình up FW 051.018 TV ở đây: http://www.symbianvn.net/showpost.php?p=8399&postcount=2. Sau khi up, trong quá trình sử dụng mình thấy hay bị treo máy. Ko đụng chạm đến mà cũng bị treo.
Cho mình hỏi như vậy là lỗi ở FW hay ở cái gì? Có thể chỉ giúp mình cách khắc phục được ko?
Xin cám ơn....!

cac ban cho minh hoi nokia N91 8GB su dung s60 v may vay?su dung phan mem va games chung voi loai may nao?thanks cac ban truoc nhe"sorry vi minh viet bang dien thoai"

Theo thông tin trên mạng thì N91 sử dụng hdh symbian OS v9.1 series 60 UI
3rd edition nó là s60v3 cùng với n73 ấy! Bác cứ qua box ứng dụng hay game của s60v3 mà down là dùng được thui!

Cho em hỏi , máy em lưu được tối đa 999 tin nhắn gửi đi , còn tin đến thì bao nhiêu cũng được . h em muốn lưu tiếp tin nhắn gửi đi ko giới hạn như tin gửi đến có được ko ạh ! Nếu được thì phải làm sao ạh !

Bác nào có ứng dụng để khóa các cuộc gọi đi ngoại mạng trên s60v3 không thì cho em với, em tìm mãi toàn thấy chỉ có ứng dụng chặn cuộc đến thôi.

Em đang xài 1 con N85. Nhưng mà sao lúc fomat 4 phím nó phải clear bộ nhớ trong chứ. đằng này hack lại máy thấy vẫn bị ovewrite len cái helloox cũ. Bác nào biết cách làm sạch bộ nhớ trong của máy chỉ giáo dùm em.

em muon up fw cho n79. download fw mới nhất của nó về 32.001 thi phải.thử up với phonix thì nó hiện lỗi .. (data-package failed.... ...[x8405....(-205648....)] .. thử tiếp với J.A.F nhấn vào INF thì hiện Failed aborting...hồi jo em up cho s40 không a`. còn s60 hk bít sao .. Bác nào biết cách up chỉ em cái.. hjx:-/:-/

em muon up fw cho n79. download fw mới nhất của nó về 32.001 thi phải.thử up với phonix thì nó hiện lỗi .. (data-package failed.... ...[x8405....(-205648....)] .. thử tiếp với J.A.F nhấn vào INF thì hiện Failed aborting...hồi jo em up cho s40 không a`. còn s60 hk bít sao .. Bác nào biết cách up chỉ em cái.. hjx:-/:-/

up deadfone đi bạn

Bác nào có thể hướng dẫn em chi tiết cách hack phone ko? đọc mà chỉ nói cài oxhello rồi thôi. thanks.

Bác nào có thể hướng dẫn em chi tiết cách hack phone ko? đọc mà chỉ nói cài oxhello rồi thôi. thanks.

cách hack như sau.trên đt bấm *#06# để lấy số imel sau đó vào trang này ghi tên máy và số imel nên nhờ các mod xin cer và key khi nào có bạn tải về đúng số imel của bạn.xong bạn tải thêm cả phần mềm <<<freesign>>> để singer trên đt,rồi bạn tải thêm cả phần mềm hello2.03 ở đây nữa rồi dùng freesiger và cer key vừa tải về singer phần mềm hello xong bạn cài phần mềm hello và chạy là nó tự hack

Back