• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.2

Status
Không mở trả lời sau này.
tôi mới dùng E71 nên không hiểu gì về hack phone cả và tôi đã bấm *#0000# thấy hiện lên là 200.21.118 27-11-2008 RM-346 Nokia E71-1 (29) , bạn xem giúp tôi đó là FW cũ hay mới và có hack phone được không . Cám ơn nhiều

tôi mới dùng E71 nên không hiểu gì về hack phone cả và tôi đã bấm *#0000# thấy hiện lên là 200.21.118 27-11-2008 RM-346 Nokia E71-1 (29) , bạn xem giúp tôi đó là FW cũ hay mới và có hack phone được không . Cám ơn nhiều

bạn vào link này xin file CERT : http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=55086

bạn vào link này đọc cách hướng dẫn Hack Phone nhé !
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=45447

tôi mới dùng E71 khi tôi bấm *#92702689# thì trên màn hình chỉ hiện lên một dòng : Đồng hồ thời gian 000000:27 . mà không hiện lên thông tin ngày xuất sưởng và những thông tin khác giống những máy Nokia khác vậy , có bạn nào bị giống tôi vậy không hoặc có bạn nào biết lý do tại sao không . Cám ơn các bạn trước nhé .

tôi mới dùng E71 khi tôi bấm *#92702689# thì trên màn hình chỉ hiện lên một dòng : Đồng hồ thời gian 000000:27 . mà không hiện lên thông tin ngày xuất sưởng và những thông tin khác giống những máy Nokia khác vậy , có bạn nào bị giống tôi vậy không hoặc có bạn nào biết lý do tại sao không . Cám ơn các bạn trước nhé .

Đã trả lời bạn bên topic thảo luận sử dụng E71 rồi mà :|

bạn ơi tôi không hiểu file CERT là gì và dùng để làm gì và cách dùng thế nào , bạn nào biết thì chỉ giúp tôi , tôi đang dùng Nokia E71 và cũng đã xin được file CERT rồi nhưng không biết nó là gì cách dùng thế nào và dùng để làm gì . Cám ơn bạn trước nhé .

bạn ơi tôi không hiểu file CERT là gì và dùng để làm gì và cách dùng thế nào , bạn nào biết thì chỉ giúp tôi , tôi đang dùng Nokia E71 và cũng đã xin được file CERT rồi nhưng không biết nó là gì cách dùng thế nào và dùng để làm gì . Cám ơn bạn trước nhé .

CERT là cho máy của bạn chưa hack phone , dùng để sign phần mềm cài vào máy đó bạn , bạn muốn tìm hiểu them thì vào link này nhé ! http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=50415

cho mình hỏi ví dụ có 1 pm mình down trên mobile từ 1 trang web xong thì nó sẽ save vào đâu nhỉ mình tìm hoài không thấy bạn nào bít chỉ mình với.

cho mình hỏi ví dụ có 1 pm mình down trên mobile từ 1 trang web xong thì nó sẽ save vào đâu nhỉ mình tìm hoài không thấy bạn nào bít chỉ mình với.

Vào quản lý tập tin mà tìm xem bạn,mình chưa down bằng đt nhưng nhớ hình như nó nằm trong other thì fải 8-|

máy mình lần trước mang ra care sửa cáp.Giờ không hiểu tại mạng hay tại phần cứng mà vào Gprs không được.mình đã cài đặt đầy đủ tất cả.Theo các bạn có phải tại phần cứng không ?

máy mình lần trước mang ra care sửa cáp.Giờ không hiểu tại mạng hay tại phần cứng mà vào Gprs không được.mình đã cài đặt đầy đủ tất cả.Theo các bạn có phải tại phần cứng không ?

Chắc là do mạng thôi bạn ạ.

Cái vụ GPRS ko vào được ko liên quan đến hardware đâu bạn, chỉ có khả năng là do mạng thôi. GPRS ở VN nhiều lúc củ chuối lắm.

Vào quản lý tập tin mà tìm xem bạn,mình chưa down bằng đt nhưng nhớ hình như nó nằm trong other thì fải 8-|

ùi mình đã tìm hết cả rùi mà cả trong phone lẫn cả thẻ nhớ kỳ lạ ghê hay là mình dơn về nó chỉ là 1 file intall trực tiếp nhỉ là mất ngay.

ùi mình đã tìm hết cả rùi mà cả trong phone lẫn cả thẻ nhớ kỳ lạ ghê hay là mình dơn về nó chỉ là 1 file intall trực tiếp nhỉ là mất ngay.
Bạn vào C:\cache xem :)
@ bạn dùng ucweb gán link vào mà down, tiện hơn ;)
Posted via Mobile Device

Cho mình hỏi hiện fw mới nhất của E90 là bao nhiêu và đã hack đc chưa vậy ?

Cho mình hỏi hiện fw mới nhất của E90 là bao nhiêu và đã hack đc chưa vậy ?

Tốt nhất là bạn tự check :) Có thể dùng NSU hay navifirm để check, chứ sợ là ko ai trả lời cho bạn vì cũng ít người dùng.

Tốt nhất là bạn tự check :) Có thể dùng NSU hay navifirm để check, chứ sợ là ko ai trả lời cho bạn vì cũng ít người dùng.
dùng NSU hay navifirm là gì vậy bạn?cụ thể là làm sao?
thanks

dùng NSU hay navifirm là gì vậy bạn?cụ thể là làm sao?
thanks

NSU là phần mềm Flash ROM của NOKIA , còn navifirm download bản ROM về dùng JAF với Phoenix để Flash ROM . bạn muốn tiềm hiểu thêm thì tự tìm kiếm nhé !

Cho hỏi E90 có thể chạy được thẻ 8GB ???

Cho mình hỏi E90 với fw mới nhất hiện nay có thể chạy tốt thẻ 8Gb được chưa vậy ???

Status
Không mở trả lời sau này.
Back