• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.2

Status
Không mở trả lời sau này.
Như mình đã nói, ko thể thao tác j được với file tên p này xplore hiện thông báo: Can't read file attributes

Lạ thật, thấy bạn bị mình liền vào theo thì cũng có! Nhưng mình làm vậy thì xóa đc, nhưng tên nó dài ơi là dài mà kí tự loằn ngoằn thấy ghét :)
Posted via Mobile Device

Của mình cái file đấy nó chỉ là mỗi cái chữ p, dung lượng thật 0kb, nhìn ở xplore thì nó ghi 1025mb, chắc phải 4mat thôi....

Bạn thử xóa hết pm java rồi xóa nó xem, biết đâu lại đc ;) khỏi phải 4mat :)
Posted via Mobile Device

lúc trước máy em ( đã hack ) đọc được font TV nhưng sau fomart lại không đọc dược, bác nào biết cách cài cho máy đọc được font TV giúp dùm em. em cám ơn :-??

Nạp lại phần mềm đi bạn . Mình gặp trường hợp này ở 6120 rồi .

cái này chẳng biết làm sao nữa ai bik vào hộ

tự nhiên trong thẻ nhớ lại xuất hiện mấy file này nó khôg xóa đc :

ai bik chỉ dùm

xí...xí..cho e hỏi mấy huynh một tý ha, cai samsung i450 của em áh, sao mà dowload trò chơi với ứng dụng từ diển đàn về thì nó để dấu ? là hok sài được...mà sao theme thì được hả mấy huynh. chỉ giúp em nha! cám ơn mấy huynh dùm;)

xí...xí..cho e hỏi mấy huynh một tý ha, cai samsung i450 của em áh, sao mà dowload trò chơi với ứng dụng từ diển đàn về thì nó để dấu ? là hok sài được...mà sao theme thì được hả mấy huynh. chỉ giúp em nha! cám ơn mấy huynh dùm;)
Thường thì themes trong dđ dc up lên 1 host khác do dung lượng lớn, ko up lên dđ dc, nên dc để nguyên đuôi .sis. Còn các pm ứng dụng và trò chơi thì thường dc nén lại dưới dạng file .rar, .zip hay .7z. Khi down về bằng đt thì sẽ ko đọc dc nên hjện dấu hỏi . Để dùng dc bạn phải giải nén nó ra. Dùng xploer trên đt cũng dc, hoặc winrar trên máy tính nhé. Chúc vui !
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
mình đang sài 6220c(OS 9.3),vì máy không có wifi nên mình muốn mua thêm E51(OS 9.2). Cho Mình hỏi trình duyệt web mặc định của E51 co download file từ mediafire và 1 số trang web có thời gian đếm ngược được không?

Posted via Mobile Device
mình đang sài 6220c(OS 9.3),vì máy không có wifi nên mình muốn mua thêm E51(OS 9.2). Cho Mình hỏi trình duyệt web mặc định của E51 co download file từ mediafire và 1 số trang web có thời gian đếm ngược được không?

Nếu dùng phần mềm hoặc áp dụng thủ thuật thì có thể down mọi định dạng.

Posted via Mobile Device
mình hỏi dùng trình duyệt web mặc định thôi, dùng cách khác thi mình biết hết rồi.

Posted via Mobile Device
OS 9.2 mà chán vậy à! 9.3 của mình làm được tấc..kể cả xem flash trên web nữa.chỉ tiết là máy mình không có wifi thôi.
Nhưng mà sài edge của vitteo
cũng good lắm.

Posted via Mobile Device
OS 9.2 mà chán vậy à! 9.3 của mình làm được tấc..kể cả xem flash trên web nữa.chỉ tiết là máy mình không có wifi thôi.
Nhưng mà sài edge của vitteo
cũng good lắm.
Giỏi thì down trực tiếp mediafire đi pồ tèo ;)
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
trời ạ, bác có sài 9.3 chưa mà nói thế. Bac muốn mình quay lai đoạn film down tu mediafire và 1 số trang phải đợi thời gian đếm ngược không?
Mình chỉ mới sài 9.1 và 9.3 thôi nên mình mới hỏi thế. Nếu chưa test thì đừng nói bậy nha. Để mình ra tgdđ test
thử.

Giỏi thì down trực tiếp mediafire đi pồ tèo ;)
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
trời ạ, bác có sài 9.3 chưa mà nói thế. Bac muốn mình quay lai đoạn film down tu mediafire và 1 số trang phải đợi thời gian đếm ngược không?
Mình chỉ mới sài 9.1 và 9.3 thôi nên mình mới hỏi thế. Nếu chưa test thì đừng nói bậy nha. Để mình ra tgdđ test
thử.

Nên nói năng với nhau cho dễ nghe tí các bạn nhé, anh em với nhau cả sao lại dùng lời khó nghe.

may bac cho minh hoi luon la.minh xai 5700 0S9.2 khong biet down qua dien thoai thi file down nam o dau nhi-post via mobile device so MOD sympathize hihh

Tìm cài VnTelex để viết TV có dấu nha bạn!

Last edited by a moderator:
Làm cách nào để sử dụng đc chế dộ data transfer khi dùng font

tình hình trước h ít khi xài data transfer mà toàn xài qua PC suite ko hà...dạo này thấy hơi bất tiện nhưng hem tìm đc cách nào sử dụng đc data transfer khi vẫn dùng font cả
^^ Có ai có kinh nghiệm hướng dẫn em phát
máy em 5700 Symb OS9.2 :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back