• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

thành viên mới. anh em chỉ giáo. dạy cho nhiều thủ thuật, kiến thức

dungby4

mình là thành viên mới, thấy đc bạn bè giới thiệu 4r. hum nay vào xem tình hình học tập , chia sẻ giao lưu cugnf anh em trong 4r. mình còn gà. anh em chỉ giáo nha

mình là thành viên mới, thấy đc bạn bè giới thiệu 4r. hum nay vào xem tình hình học tập , chia sẻ giao lưu cugnf anh em trong 4r. mình còn gà. anh em chỉ giáo nha

Ok:D giúp bạn hết mình trong khả năng có thể!

Tìm tòi, học hỏi từ từ là thành công sẽ đến với bạn :">

PS: Anh em trong Box 8 đang mở lớp Cưa bom, chém gió các kiểu. Bạn tham gia luôn hen :))

mới nè anh em
whinny mang dao ra đây :))
aly mang gạch ra đón mừng thành viên mới =))

mới nè anh em
whinny mang dao ra đây :))
aly mang gạch ra đón mừng thành viên mới =))

Có ngay cáo ngay :))

Chơi đi nào :))

Mấy bác chém dữ quá làm người ta chạy mất dép rồi kìa. Phải nhẹ nhàng và êm dịu chứ để còn thu hút mem nữ nữa!

Quăng bom kiểu này coi chừng thằng Whinny với Bom_LX nó lấy trái bom đem về nhà tối nó .... =))
láo quá
Mấy bác chém dữ quá làm người ta chạy mất dép rồi kìa. Phải nhẹ nhàng và êm dịu chứ để còn thu hút mem nữ nữa!
:)) mem nữ thì sẽ có cái khác :))
Chỉ giáo đâu không thấy mà thấy một đống gạch chình ình........

dạ ! đây là theo kiểu dạy con từ thuở còn thơ , dạy vợ từ thuở bơ vơ mới về anh à :))

Back