• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N95 - N95 8G

Status
Không mở trả lời sau này.
Các bro có bit hack n95-8gb v35.0.001 bằng phương pháp nào ko ah? Các bro chỉ mình với , mình thử nhiều cách mà chưa được.

Các bro có bit hack n95-8gb v35.0.001 bằng phương pháp nào ko ah? Các bro chỉ mình với , mình thử nhiều cách mà chưa được.

bạn đã có file cer và key chưa? bạn phải có 2 file này để sign pm Hello OX.
sau đó cài pm Hello OX đã sign vào máy
tiếp đó vào pm Hello OX để cho nó tự chạy 1 tầm 1 phút
vậy là hack xong. rất đơn giản và nhanh gọn.
nếu có thắc mắc, bạn pm cho mình nhé!
thân!

ko bít hack xong thì remove Hello0x đi có được ko nhie hay là phải để thì lần sau cài các PM khác mới ko cần sign

@hungdqk chạy hellox complete xog là remove đc bạn ah. Lúc hack thành công nó có thông báo mà, để ý bạn sẽ thấy. Thân.

Tại sao khi sử dụng chức năng quay video thì được khoảng 1phút thì đèn flash chớp tắt liên tục đồng thời màn hình liên tục bị đứng khoảng 1s theo độ chớp tắt của đèn flash

Cho e hỏi có bác nào dùng N95 8G bị như e không? Máy e cài mấy game đuôi jar chơi toàn bị giật giật thui, như trò contra hoặc xây thành phố đều vậy, thỉnh thoảng đang chơi lại giật. Chán wa, có bác nào bít cách khắc phục không ạ?

@xelibri: ai cũg bị bạn ah, nhưng nhìu ít thui. Hạn chế bằng cách tắt âm, đóng hết ứng dụng. Hix mấy cái game jar thì 95... Xài ngage, sis, sisx thui.

Mà đứt dây màn hình là do trượt phím phải hog anh? :)) (wạy wá mà) . Còn hư socket em hog pít xin anh dạy thêm :D

Mà đứt dây màn hình là do trượt phím phải hog anh? :)) (wạy wá mà) . Còn hư socket em hog pít xin anh dạy thêm :D

Đơn giản là đứt dây màn hình do sài 3 năm rùi, ra thợ tay ngang nó phá hư socket, thành chặn giấy luôn :((

Xài 82 ok hơn 95. Xài 95 từ lúc mới đến khoảng 6tháng thì cơ trượt lỏng, rơ. Đến khi vừa hết bh là đi lun cọng cap(trượt nhìu wá). Mà khổ đời camera trc ăn theo cap > thay cap rùi chất lượng camera trc...xấu lạ.

Nó là đế cắm chip (hw), đối với internet nó là Ip + Port. Đúng ko mấy huynh.

help! máy bị ăn nguồn

do chưa thấy topic nào nói về viêc ăn nguồn cảu điện thoại và cách khắc phục, nên mình muốn lập topic này để mọi người có thể cùng nhau thảo luận.
mình đang dùng N95-2Gb. mình dùng cũng bình thường thôi mà chưa được 1 ngày là đã sạc pin rồi, thường thường 2 ngày là mnihf phải sạc 1 lần :(:)(:)(:)(:)(:)((
mình không biết là do pin ay do máy nữa, đem ra tiệm tì thợ bảo là máy ăn nguồn, nhung mình nghĩ là 1 phần còn do pin nữa, vì đây không phải là pin zin theo máy.
có bro nào biết cách do nguồn cho đt không? bày choi mình cách. hôm trước thây thợ nó đo = đồng hồ đa năng. :-?:-?:-?:-?:-?
không biết đo = làm sao nhỉ. và cách đo dung lượng pin nữa. chỉ có pin theo máy là ghi chính xác dung lượng pin chứ mấy pin khác thì ghi linh tinh lắm.
mong sự giúp đỡ của tất cả mọi người.
thân!

em quyết định đổi n95,nhưng khổ nỗi h phải đi up fw. Vì fw đó cùi wá. Nghe anh Kổi nói em vẫn sợ nhưng có rủi mới có may :D

em quyết định đổi n95,nhưng khổ nỗi h phải đi up fw. Vì fw đó cùi wá. Nghe anh Kổi nói em vẫn sợ nhưng có rủi mới có may :D

Uhm! Nói thật anh vẫn thích dùng N95 :) Nó hư buồn mất mấy ngày :(

Đón chào bạn sắp dùng n95! :)
Bản thân mình thấy model này rất tốt trong hàng Nokia.
Mình xài n95 8gb hơn 1 năm rồi, rất ưng ý. Đến nay vẫn chưa chán ^^!
Mê cái kiểu dáng khi nó trượt mh nằm ngang từ khi nó mới xuất hiện ^.^
(có điều chẵng biết do mình xài online wá nhiều hay sao mà nó hao pin wá :( mới tậu 2viên pin dù hơn pin zin đã cũ, nhưng 3viên chỉ xài trong 18h "online trên mạng" là hết sạch :) )

Status
Không mở trả lời sau này.
Back