• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận game Resident Evil

Mình chạy tới góc rồi nhưng có mấy cái thùng chặn lại nên ko leo lên thang đc, làm sao bây giờ nhi?
Posted via Mobile Device
ai biểu bác leo lên thang đấy! Chạy xung quanh xem con trùm đứng ở đâu thì cái cầu thang ở ngay sau lưng nó đấy!

Bảo là có cái lưới thép chắn ngang thì làm sao mà qua đc chứ? Cứ chạy lòng vòng rồi bị nó giết chết!
Posted via Mobile Device
cứ bắn nó một lúc cho đến khi nó phá cái lưới thép đó ra!

Trò này em khoái lắm đấy! Nhưng cứ đến Chapter 3 gặp con quái vật to tướng và bị chém chết! Không qua được! Bác nào đánh chết nó rồi thì chỉ giáo em với nhé!

Chỉnh sửa cuối:
Trò này em khoái lắm đấy! Nhưng cứ đến Chapter 3 gặp con quái vật to tướng và bị chém chết! Không qua được! Bác nào đánh chết nó rồi thì chỉ giáo em với nhé!
trò này dễ ẹc hà, bác cứ bắn liên tục vào phần thịt trên vai của nó (súng nào cũng đc, tốt nhất là shotgun). bắn đến khi nó "rụng" thì chỉ việc nhặt tiền thôi!

mà nói luôn nè: con trùm này chỉ có đúng 1 điểm yếu là trên ngực có phẩn thịt lộ ra thôi. cứ bắn vô đó là kiểu j nó cũng tiêu

em tìm khắp 4rum rồi mà ko thấy ai up trò RED , ai có lòng up dùm em link down trò RED với , àh mà máy em chưa hack ( N95 8Gb ) , em thấy hack khó khăn wa' , sợ hư máy ... , bác nào có up dùm em nhé , bản nào mà ko cần hack vẫn chơi đc ấy , đa tạ các bác
Posted via Mobile Device ko hack chi choi dc trial thoi. Muon ful thi fai mua code,dat lam day., cu hack may di ko hong dc dau ma so...neu hack ma hong may ai dam hack... Day la ban full do mh up len ai ko down dc o trang tren topic bang mobile thi down o day nhe..
http://up.gocmobile.net/download.php?id=3839 pass: demxuanthu

Chỉnh sửa cuối:
Posted via Mobile Device ko hack chi choi dc trial thoi. Muon ful thi fai mua code,dat lam day., cu hack may di ko hong dc dau ma so...neu hack ma hong may ai dam hack... Day la ban full do mh up len ai ko down dc o trang tren topic bang mobile thi down o day nhe..
http://up.gocmobile.net/download.php?id=3839 pass: demxuanthu

cách cài game này ra sao hả bạn? Phải cài N-Gade trước àh? xong lại phải cắm máy vào PC để cài game hả bạn?

có bác nào chơi RE N-Gage chưa???? Có bác nào qua đ.c chap 11 hôk, bàn đánh con trùm đen đen trog nhà kho ấy, khó đừg hỏi!
dễ thôi mà,bạn chỉ cần bắn nó rồi chạy vòng quanh.(bắn đến tết nó cũng không chết đâu nhé),đến khi có một doạn phim cánh cửa sắt bị nó phá tan thì bạn chui vào đó,trèo lên cầu thang và bấm nút.quái vật sẽ bị hút vào cánh quạt gió và die>> qua cửa :D.Trước đõ bạn nhớ chạy vòng qua mấy cái cột vì ở trên cột cũng có 1 hay 2 nút bấm thì phải.Chắc chắn có nhưng mình không nhớ rõ 1 hay 2 nút

Sao copy file *n-gade vào mục n-gade rồi vào N-Gade để nó install thì toàn báo file corrupt vậy mấy bạn? :-s

cách cài game này ra sao hả bạn? Phải cài N-Gade trước àh? xong lại phải cắm máy vào PC để cài game hả bạn?
Posted via Mobile Device ko pai cam vao pc. Mo x-plorer ra roj cho vo muc n-gage. Thoat ra vao man hinh manu va mo muc game n-gage ra roi no install va choi thoi... Hack may xong cai...

pro nào có game Resident Evil cho minh nha. mình rất cần game Resident Evil giống như N-gage vậy.

có Pro nào giải thích hộ tại sao mình N-gage 1.4(1557) rồi mà sao khi cài Resident Evil c**ck chỉ chơi được trial chapter 1 là hết nhỉ? Có lần mình đã cài thành công rồi mà sau khi format cài lại thì lại bị. Ai có file SIS không cho mình với? File sis trong diễn đàn mình cài vào toàn bị corupt thôi.

Back