• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG HTC DÒNG BLUE ANGEL

Status
Không mở trả lời sau này.
Em đang xài bản đó mà, nhưng pin cũng chỉ đến 20% là tắt màn hình, còn pin backup thì em kô thể sử dụng được, hay là cục pin em bị chai

Em đang xài bản đó mà, nhưng pin cũng chỉ đến 20% là tắt màn hình, còn pin backup thì em kô thể sử dụng được, hay là cục pin em bị chai

Bạn thử mượn cục pin khác còn tốt thử xem. Sau đó là đi...mua cục pin mới,còn pin backup thì đâu có cho bạn xài?Nếu bạn dùng WM2k3 thì pin Backup dùng để nuôi ram sau khi pin chính hết.

sao khi send = bluetooth,làm cách nào để nó hiển thị đc là mình đag gửi và gửi đc bao nhiêu?

mấy anh cho em hỏi có fải blutetooth của O2s đòi bên nhận fải làm password giống của mình luôn ko????ko làm pass đc ko,em mới xài nên ko biết thấy kì kì nên hỏi chỉ em nha:D

mấy anh cho em hỏi có fải blutetooth của O2s đòi bên nhận fải làm password giống của mình luôn ko????ko làm pass đc ko,em mới xài nên ko biết thấy kì kì nên hỏi chỉ em nha:D
Muốn gởi file qua bluetetooth,đầu tiên bạn phải tạo kết nối để 2 máy nhận nhau ( 2 bên đều nhập pass giống nhau ),k làm pass k đc đâu bạn à

Em đang xài IIs (WM5), cho em hỏi khi tháo thẻ nhớ ra thì có cần làm động tác gì kô ? (giống như stop device trong PC ấy), hay chỉ cần tháo ra là được, kô cần làm gì hết, làm như vậy có ảnh hưởng đến tuổi thọ của thẻ kô ?

Bạn vào Settings--->System--->Bluetooth Setting--->bỏ check ở mục Authentication (Passkey) required nó sẽ không đòi pass nữa. Thân!

Em đang xài IIs (WM5), cho em hỏi khi tháo thẻ nhớ ra thì có cần làm động tác gì kô ? (giống như stop device trong PC ấy), hay chỉ cần tháo ra là được, kô cần làm gì hết, làm như vậy có ảnh hưởng đến tuổi thọ của thẻ kô ?

Không cần đâu bạn ạ,chỉ cần nhấn vào rồi lấy ra! Không ảnh hưởng gì đâu!Mình vẫn tháo ra tháo vô ầm ầm mà "30 vẫn chạy tốt" :D
Với lại có thấy chỗ nào cho bạn "stop device" đâu nhỉ? :D

Chỉnh sửa cuối:
Bạn vào Settings--->System--->Bluetooth Setting--->bỏ check ở mục Authentication (Passkey) required nó sẽ không đòi pass nữa. Thân!
ko biết thì hỏi hỏi nhiều đừng chửi em nha.Cái chữ Authentication của em nó đi picnic rồi anh ơi em tìm ko thấy nó.
Anh cho em hỏi thêm là sao tin nhắn của em nó ko rung cho em biết mà chỉ kêu tiêng bít rồi xong luôn ko biết có tin nhắn :( có cách nào kêu nó rung cho em nhờ ko anh:D thank anh nhiều nhiều

ko biết thì hỏi hỏi nhiều đừng chửi em nha.Cái chữ Authentication của em nó đi picnic rồi anh ơi em tìm ko thấy nó.
Anh cho em hỏi thêm là sao tin nhắn của em nó ko rung cho em biết mà chỉ kêu tiêng bít rồi xong luôn ko biết có tin nhắn :( có cách nào kêu nó rung cho em nhờ ko anh:D thank anh nhiều nhiều

bạn dùng bản rom nào vậy? có thể nói rõ hơn không ?
về tin nhắn thì bạn vào Settings/Sounds&Notifications/ chỉnh chuông tin nhắn và chọn Vibrate là xong thôi ..

Em dùng con O2 XDAIIs Em thấy máy ảnh của nó hơi kém tại nó là máy ảnh thường.Bây giờ Em muốn thay máy ảnh khác vào được không ạ VD như thay máy ảnh con miniS để có thể chụp ảnh với 1.3MP. con XDAIIs này lại không có chế độ Full Screen nữa chứ.

Bạn cứ tìm trong phần Bluetooth Setting,lục ở trỏng kiếm phần nào liên quan tới vấn đề đặt Pass (thường những mục đó xuất hiện chữ pass :D ),bỏ check phần đó!
Như bác YingYu hướng dẫn thì bạn set được rung cho máy.Còn muốn thay đổi chuông tn cho nó có "nhạc nhọt" gì thì bạn dùng soft hoặc chép nhạc chuông vào Windows rồi chọn nhạc chuông đó trong phần settings mà bác YingYu hướng dẫn đó!

Cho em hỏi có ai gặp qua trường hợp của em chưa. Chuyện là mỗi khi em add nhạc chuông là mp3 hoặc wav thì khi có người gọi tới máy cứ đổ khoảng 3 hồi chuông là tự động từ chối hoặc nếu mình có bấm nghe kịp thì máy cũng từ chối luôn. Nhưng khi để nhạc chuông default thì không bị tình trạng trên. (máy em dùng là O2 xda IIs )

Làm sao lấy file nhạc làm ringtone cho sms ? Em thấy trong phần notify có mấy nhạc chuông hà, muốn lấy bài khác thì làm sao ?

Cài soft thì thấy bất tiện quá.

Sorry spam.

Làm sao lấy file nhạc làm ringtone cho sms ? Em thấy trong phần notify có mấy nhạc chuông hà, muốn lấy bài khác thì làm sao ?

Cài soft thì thấy bất tiện quá.

Sorry spam.

Bạn lấy nhạc chuông (.wav nhé) rồi copy vào thư mục windows.Sau đó vào Sounds & Notifications vào phần SMS sẽ thấy nhạc chuông của bạn và set thôi.Thân! :D

các bác ơi cho em hỏi : em đang dùng 02s , em muốn giữ lại bản Rom chuẩn mà máy em đang dùng để up thử lên Win05 nhưng không biết làm thế nào?
Bác nào biết thì chỉ hộ em cái nhé nhưng các bác làm ơn chỉ dẫn cụ thể nhé
Thank các bác nhiều lém

Ko biết con O2s này có chức năng Call Divert và line1,line2(như dòng Symbian S60) ko nữa??? Mình đã tìm hết cả máy rồi mà ko thấy. Pác nào biết chỉ dùm mình với????? Thank alot...............................

Ko biết con O2s này có chức năng Call Divert và line1,line2(như dòng Symbian S60) ko nữa??? Mình đã tìm hết cả máy rồi mà ko thấy. Pác nào biết chỉ dùm mình với????? Thank alot...............................

Theo mình biết thì không có bạn à.Chỉ có chuyển cuộc gọi hoặc dùng soft để chặn cuộc gọi,trong đó có nhiều chức năng ngăn chặn cho bạn chọn để sử dụng,từ chối lịch sự,im lặng ...

em muốn cài phim và ứng dụng,game cho O2s fải làm sao vậy mấy bro:-??

tcpmp.corecodec.org

em muốn cài phim và ứng dụng,game cho O2s fải làm sao vậy mấy bro:-??

Tải bản mới nhất về ( Là 1 trong những trình dễ chịu và dễ sữ dụng, có thể xem phim và nghe nhạc tất cả định dạng )

Chương trình chạy thì cài vào Device, còn Phim và Nhạc thì bạn có thể bỏ vào thẻ nhớ

Tại đây http://www.softpedia.com/get/Multimedia/Video/Video-Players/TCPMP.shtml,
hoặc là đây: http://www.pocketpcfreewares.com/en/index.php?soft=1080

Mong bạn có đc những phút nghe nhạc tuyệt vời nhé

Thân chào !

Status
Không mở trả lời sau này.
Back