• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG HTC DÒNG HERMES

Status
Không mở trả lời sau này.
chào các bạn mình dang xài o2 trion nhưng ko hiểu tại sao ko cài dược phong tiếng viẹt(phong chử bị bể) xin các bác chỉ giúp em cách cài phong chử với.thanks
Bạn đã khởi động lại máy chưa vậy? Có một số file word, excel copy từ PC qua thì ko hiển thị font được, khắc phục bằng cách copy cái font đó từ PC vào thư mục fonts trong windows của PPC!

mình cài font gi` nó củng ko duoc chử biến thành ô vuông hết cả.các bạn down font ở dâu vậy.giup em với .thank

khi cài font chử ta nên cài vao` máy hay tren memory card.
KHÔNG ĐƯỢC POST HAI BÀI LIÊN TIẾP NHƯ THẾ NÀY, HÃY DÙNG CHỨC NĂNG EDIT CỦA DĐ

Last edited by a moderator:
các bác cho em hỏi ppc cingular8525 dòng hermes có up rom len wm6 dược ko vậy.nếu được thì up nhu thế nào chỉ cho em với cám on các pác nhiều lắm.wm6 có gì hay hơn wm5 vậy

các bác cho em hỏi ppc cingular8525 dòng hermes có up rom len wm6 dược ko vậy.nếu được thì up nhu thế nào chỉ cho em với cám on các pác nhiều lắm.wm6 có gì hay hơn wm5 vậy

Qua Box Kỹ thuật Rom mà xem nhé.

Bạn nên chú ý post bài phải đúng Box, đúng chủ đề, mình không muốn Del bài của bạn nữa đâu đó.

cingular 8525 màn gình VGA Hay QVGA hả các bạn

Phân biết màm hình VGA hay QVGA rất đơn giản những dòng máy có màn hình nhỏ như 02mini, atom, life, stealth, Orbit.... hay đại loại những máy có màm hìn nhỏ như vậy là QVGA. Còn những máy có màn hình như 02exec, SPV M5000, iMate Jasjar... là VGA bạn ạ. Thân !!!!

máy em là màn hình QVGA(o2 trion) vậy có chơi đươc game của màn hình VGA ko vậy các pác

máy em là màn hình QVGA(o2 trion) vậy có chơi đươc game của màn hình VGA ko vậy các pác

Không được rồi ban ạ cũng có một số game thì chơi được nhưng hay lỗi giật, chậm... tốt nhất phải tìm đúng bản chơi cho màn hình QVGA nhé. Mà bạn nhớ post bài hỏi cho đúng chỗ nhé kẻo các mod dell bài đấy :D:D:D. Thân!!!!

xin cho hỏi softbank XO1HT BẢN WHITE MUA SAU THÁNG 4, ở hồ chí minh đã unlock chưa vậy, nếu bác nào bit thì cho xin địa chỉ nhé!thanks nhiều!!

mình nghe các bạn nói Soft reset nhưng nút soft reset nằm chổ nào vậy.mổi lần cài lại chương trình mình hay vào clear storage đó có phải hard reset ko hả các pạn

trời clear storage là hard reset đó, dùng là xóa bỏ tất cả dữ liệu cũng như installed soft đó nhà.. muốn soft reset thì dùng cây stylus chọt vào cái lỗ nhỏ ở cạnh cái nút để mở cục pin đó

mình đang xài cingular8525(giống o2 trion) có thể up rom lên Window mobile 6 được ko và up như thế nào giup mình với.up rom xong thì dử liệu mất sạch phải ko vậy.WM6 có nhiều software cho nó ko vậy thanks

các bạn cho mình hỏi tại sao máy mình lại thường xuyên tự khởi động chương trình active sync lên vậy, nhiều lần mình đẵ tắt đi rồi nhưng nó vẫn khởi động trở lại .Minh vào star-->setting-->system memory-->running program thi` thấy nó đang active .Như vậy máy mình có bị hư hay gì ko hả các bạn. Help me.cảm on các bạn rất nhiều

các bạn cho mình hỏi tại sao máy mình lại thường xuyên tự khởi động chương trình active sync lên vậy, nhiều lần mình đẵ tắt đi rồi nhưng nó vẫn khởi động trở lại .Minh vào star-->setting-->system memory-->running program thi` thấy nó đang active .Như vậy máy mình có bị hư hay gì ko hả các bạn. Help me.cảm on các bạn rất nhiều
cái này bình thường thôi bạn àh, ko có vấn đề gì cả, bạn nên dùng một chương trình Task manager nào đó để kiểm tra cũng như tắt activesync dễ dàng hơn mà ko cần phải vào Running Program!

Vậy bạn dùng cái này đi nhé copy vào AS trong frogram file trong PC sau đó tạo file KillAS.exe ra ngoài màn hình mỗi lần muốn tắt kích vào nó là được. Chúc vui!!!!

mình đang dùng dinar mermaid soft ,có phần handy swicher để wan? lí ứng dụng.mình close rồi nhưng để cở vài tiếng thì nó lại tự động active.mình ko hiểu là nó bị gì nữa.thanks

mình đang dùng dinar mermaid soft ,có phần handy swicher để wan? lí ứng dụng.mình close rồi nhưng để cở vài tiếng thì nó lại tự động active.mình ko hiểu là nó bị gì nữa.thanks

Theo tôi bạn nên chuyển sang Sktool đi dùng phần mềm này mạnh hơn và có nhiều cái để vọc hơn bạn ạ. Thân!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back