• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N5250

Mình cũng mới dùng con 5250 này. Chỉ mới hack s60v3 thôi, chưa hack s60v5 bao giờ, mong mọi người chỉ giúp với. Có các cách nào hack cho s60v5 và fw nào nuột hơn fw gốc của nó ko?
Thanks a lot frst!

Mình cũng mới dùng con 5250 này. Chỉ mới hack s60v3 thôi, chưa hack s60v5 bao giờ, mong mọi người chỉ giúp với. Có các cách nào hack cho s60v5 và fw nào nuột hơn fw gốc của nó ko?
Thanks a lot frst!

Hack thì mình có hướng dẫn trên đầu topic rồi đó, chỉnh sửa FW bạn hãy qua các topic về mod cho s60v5 nhé :)

Mình muốn tìm file hack cho con 5250 của thằng em
RM684 V11.0.08
Thực tình cũng ko kết em này lắm.Đang dùng 5233 sau khi hack máy xong dùng thấy ok lắm.
P/s:Đã thử hack em này vài lần bằng các file hack search đc.Flash thành công nhưng ko có Rompatcher.Mình cài bản rompatcher về dùng thì lại đc thấy cài đc file sis dùng đc phần mềm lắc tay đổi nhạc...(các phần mềm chỉ hackfone mới xài đc) vậy mà game đua xe lắc cảm biến thì cài đc mà ko vào đc.Pro nào cho ý kiến.Thanks !

cho em hỏi! Em dùng máy 5250, máy em dùng lúc thì cảm ứng rất nhậy, lúc thì ko nhậy zj hết, chỉ kéo xuốg đc, chứ ko kéo lên đc, em hỏj co fảj do lỗi phần mềm ko a! Tk

con này kích thước màn hình là bao nhiêu hả các bác???nhìn hơi nhỏ nhỉ.với lại giống x6 nữa.chắc là ae hay bố con gì đó chăng?
cái nút thì giống c6,còn khung viền nhất là trên và dưới thì giống x6.

kon nay ko hack bằg cách flash pag jaf hay phoneix dk, vj hum wa mjh thu flash, toj khau cuoi tim RM-684 Dể flash thj ko thấy co, thế là mình đàh faj end ko zám flash.hjx

con này kích thước màn hình là bao nhiêu hả các bác???nhìn hơi nhỏ nhỉ.với lại giống x6 nữa.chắc là ae hay bố con gì đó chăng?
cái nút thì giống c6,còn khung viền nhất là trên và dưới thì giống x6.

Mình dùng kon này. N5250 là con lai. Bố mẹ la x6 và N5230

kon nay ko hack bằg cách flash pag jaf hay phoneix dk, vj hum wa mjh thu flash, toj khau cuoi tim RM-684 Dể flash thj ko thấy co, thế là mình đàh faj end ko zám flash.hjx

Pạn mở jaf_nok4models.ini thêm dòng này la ok:
[RM-684]
Description=Nokia 5250 CABLE

jaf vô tư chạy c6 fafa lại mượt mà , quay fim thì nét căng (pan ngày) .nhac to fai biết gần bằng XM (hơi nhiều tres)

Các bác cho em hỏi cái: em dow file 5250 rm 684 20.0.004 về để hack máy sau bâyh phải làm j tiếp vậy( em cắm vào mấy tính máy tinh ko nhận nên ko dùng đc navi)

Con 5250 mình update lên FW 30.0.002 rồi đó. Fw này có thêm một số chức năng mới và loại bỏ một số chức năng không cần thiết. Dễ thấy nhất là có thể mở khóa bàn phím bằng cách kéo trên màn hình từ phải qua trái.

chụp anh man hinh rong de nhin dua len may tinh thi lai wa mo mit khong thay gi luon, cam ung nhay hon 5230express, gia re, chay s60v5 noi chhung chi dung de voc và nghe nhac thi on cai khac khong on cho lam, nhu ram it bo nho khong lon lam, ghet nhat chup anh quay phim khong bang con 6120c cua em

Anh nào giúp em : xin anh em hướng dẫn chi tiết hack phone 5250 , dẫn link download pm hack cho em nha .
Em gà lắm ko biết gì cả đâu .
Thank anh em rất nhiều .

xin key và cer cho nokia 5250

:D em là mem mới mong anh em giúp đỡ số seri may em 353772044683396

Dùng bản hack đi bạn đỡ cần key và cer. lại mất công sign lằng nhằng

:D em là mem mới mong anh em giúp đỡ số seri may em 353772044683396

Bài của bạn đã được di chuyển vào đúng nơi bạn cần, bạn xem bài 1 và làm theo để thoả mái cài Soft, Games, Themes...

bác nào giải thich hộ 2 cái loa của thằng này với, 1 cái chả có tăng giảm gì vậy ?

Back