• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N70 - N70ME

Status
Không mở trả lời sau này.
Đừng hiểu lầm, chẳng qua tại có nhiều người trả lời quá, chảng bjk hỏi rõ ai nên mình ghi vậy, ai bjk thì trả lời.Với lại câu hỏi đó bt mà, có gì đâu
Chừng nào mình hỏi: "Chỉ tao cách ..." thì mới đáng phê phán chứ

giúp mình nhé,
IMEI là: 351863012289035

Posted via Mobile Device
Vậy là wá rùi. Thêm chữ " mấy bạn " vào có tốn giấy mực hok? Tiết kiệm thế ah.

Đừng hiểu lầm, chẳng qua tại có nhiều người trả lời quá, chảng bjk hỏi rõ ai nên mình ghi vậy, ai bjk thì trả lời.Với lại câu hỏi đó bt mà, có gì đâu
Chừng nào mình hỏi: "Chỉ tao cách ..." thì mới đáng phê phán chứ
giúp mình nhé,
IMEI là: 351863012289035
bạn có thể nói ví dụ như các bạn ơi cho mình hỏi.... Chứ đừng nên hỏi cộc lốc nhé
Mình kt thì máy bạn là n70 thường bạn à!

bạn có thể nói ví dụ như các bạn ơi cho mình hỏi.... Chứ đừng nên hỏi cộc lốc nhé
Mình kt thì máy bạn là n70 thường bạn à!

Trubic kiểm tra(kt) bằng imen vậy mà bít thườg hay me hem! Có chính xác 100% hem Trubic?Theo mình bít thì mấy trang chếx imen ko mấy tin cạy. Mình thì đã kt bằng (NNS) rùi scan code , cho ra kết qủa tuyệt đối. Hay Trubic nhà ta có công cụ chuyên biệt gì chăng???Chia sẻ đi TRUBIC.
Posted via Mobile Device

Mọi người cho mình hỏi, opera mini 4.2 của mình làm sao ấy, mỗi khi download file nó chỉ download 1 phần, những file này đều ko sử dụng được. bạn nào gjải quyết cho mình với

Posted via Mobile Device

Mọi người cho mình hỏi, opera mini 4.2 của mình làm sao ấy, mỗi khi download file nó chỉ download 1 phần, những file này đều ko sử dụng được. bạn nào gjải quyết cho mình với
Posted via Mobile Device
Dùng đt truy cập vào trang operamini.com/next tải bản mới nhất nhé, bản này hỗ trợ download tốt hơn, hoặc chuyển qua dùng ucweb kết hợp với opera browers v8.65 thì hoàn hơn.
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device

Bạn dùng s40 phải hem? Chỉ s40 thì mới xài opera mini. Còn s60 thì ko nên xài nó để downl bạn à. Khi dow ko hết đủ dung lượng của file, thì lỗi ko intal đc là đương nhiên thôi bạn. Tóm lại ko nên dùng opera đế dow ứng dụng bạn nhé.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
Bạn dùng s40 phải hem? Chỉ s40 thì mới xài opera mini. Còn s60 thì ko nên xài nó để downl bạn à. Khi dow ko hết đủ dung lượng của file, thì lỗi ko intal đc là đương nhiên thôi bạn. Tóm lại ko nên dùng opera đế dow ứng dụng bạn nhé.
Posted via Mobile Device

Mình dùng s60(n70) mà, mình có dùng opera mini 5 beta 2 download, khá tốt, nhưng ko thích thằng này vì nó khởi động và thao tác chậm quá ko bằng 4.2

Posted via Mobile Device

Mình dùng s60(n70) mà, mình có dùng opera mini 5 beta 2 download, khá tốt, nhưng ko thích thằng này v� nó khởi động và thao tác chậm quá ko bằng 4.2

Posted via Mobile Device

mình khuyên bạn ko nên dùng opera mini để downl , chỉ nên dùng nó để lướt web thì hợp. Với n70 thì cứ xài opera 8.65 hoặc ucweb là ổn bạn nhé. Nó hỗ trợ dow cho cả các host shared rất tiện dụng. Test đi bạn.
Posted via Mobile Device

Giúp tôi cài tmadict trên n70 với các bạn ơi?

đã làm được ,xin cảm ơn PDAVIET và các bạn.

Chỉnh sửa cuối:
có cả n70XM ah
Posted via Mobile Device
ko có n70XM đâu nhé bạn. Chỉ có n70 thường và n70ME thôi, ngoài ra khi bạn gặp n70 có ký hiệu sau đây thì nghiã là:
N70-1 là dành cho châu á.
N70-2 là dành cho châu âu.
N70-3 là dành cho bắc mỹ.

con N70 của mình 1 tuần nay ko biết sao sóng 3G của Viettel bị sao đó, tắt nguồn rồi bật lên thì thấy để 3G, được khoảng 1-2s thì mất mất, trong khi đó lấy sim bỏ vô máy ss F400 thì vẫn hiện lên 3G,hĩ, chán.
Đã bật dual mode trong Network settings rồi

con N70 của mình 1 tuần nay ko biết sao sóng 3G của Viettel bị sao đó, tắt nguồn rồi bật lên thì thấy để 3G, được khoảng 1-2s thì mất mất, trong khi đó lấy sim bỏ vô máy ss F400 thì vẫn hiện lên 3G,hĩ, chán.
Mới lên nguồn sóng nó chập chờn đó bạn, đợi 1-2min là ổn thôi !

Posted via Mobile Device

Bạn thử để luôn chế độ UTSM (3G) xem sao nhé, có thể do sóng chỗ bạn ko được ổn định đấy. Bạn có thắc mắc về 3G của Viettel thì gọi 1818 (miễn phí) họ sẽ tư vấn cho bạn nhé!

Bạn thử để luôn chế độ UTSM (3G) xem sao nhé, có thể do sóng chỗ bạn ko được ổn định đấy. Bạn có thắc mắc về 3G của Viettel thì gọi 1818 (miễn phí) họ sẽ tư vấn cho bạn nhé!

Huynh TruBic ah, n70 hok co chế độ Utsm đâu. Chỉ có Dual mode và Gsm thui.
Có thể máy bạn đó bắt sóng 3g yếu > ưu tiên gsm.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back