• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N70 - N70ME

Status
Không mở trả lời sau này.
trong menu mình không có phần keylog , đả tìn trong manager củng không thấy để remove , thê mới đau chứ , còn cách nào không bạn

Nếu không có keylock thì bạn kiểm tra xem có PowerLock hoặc 1 trình hỗ trợ khóa phím khác không.

trong menu mình không có phần keylog , đả tìn trong manager củng không thấy để remove , thê mới đau chứ , còn cách nào không bạn

Không có chế độ khóa phím tự động sao lại tự khóa được, nếu hết cách thì fmat lại máy xem sao bạn nhé.

Theo mình nếu bạn chưa biết thì chịu khó đọc các bài trong diễn đàn mình, các thắc mắc các yêu cầu. Khi bạn đọc kha khá rồi tự bạn sẽ mày mò ra được mọi thứ, chứ cứ hỏi từng chi tiết nhỏ thế này mọi người hướng dẫn bạn cũng rất khó, vì một lỗi có thể do vài nguyên nhân gây ra mà khi khắc phục nó còn ảnh hưởng bởi nhiều nguyên nhân khác. Bạn cứ chịu khó đọc các bài viết các thắc mắc sẽ có thêm rất nhiều kiến thức cho bạn ve chú N70 của bạn.

Không lứơt web bằng chương trình của N70 ME?

các bạn cho mình hỏi:
minh dung N70 nhưng ko lứot web = chương trình của máy đc, cứ vào trang nào là nó đều thông báo: "Page not found.Check web adress"
trong khi những trang đó mình đều vào đc = opera.:-??

Phân biệt nokia n70

làm thế nào biết được đâu là N70 cũ ,đâu là N70 musicEdition (n70-1)

ai giúp em cái n70 với: nó bị lỗi sao mà người khác điện tới, thì ko báo hiệu đag chờ cuộc gọi.. bên em thì ko nhận đc,
nó chỉ hiện lên dòng chữ: memory full close some application.... đại khái là như thế... em đã kiểm tra thẻ nhớ.. chưa ful cả máy cũng vậy..
chỉ giùm em cái:(

ai giúp em cái n70 với: nó bị lỗi sao mà người khác điện tới, thì ko báo hiệu đag chờ cuộc gọi.. bên em thì ko nhận đc,
nó chỉ hiện lên dòng chữ: memory full close some application.... đại khái là như thế... em đã kiểm tra thẻ nhớ.. chưa ful cả máy cũng vậy..
chỉ giùm em cái:(

Chắc bạn phải 4mat máy lại thôi, rút thẻ ra và 4mat 4 ngón nhé!

Đau đầu về N70ME

Em đang dùng N70ME ( em đang dùng mạng Vinaphone ) bệnh của máy là khi gửi tin nhắn đi thì máy thường báo " Already in use " nếu mình cố gắng gửi thì nó sẽ gửi được , em đã mang máy đến trung tâm bảo hành Nokia Care để nâng cấp phần mềm và đã fomat thẻ , hôm qua đi lấy máy về thử gửi tin nhắn thì máy vẫn bị như cũ vẫn ko hết , cho nên bây giờ chẳng biết tại máy hay tại mạng nữa . Anh nào biết phần mềm mới cho N70ME là phiên bản bao nhiêu thì bảo em với . máy của em đang chạy phần mềm này ko biết có phải là phiên bản mới nhất ko ( do trung tâm bảo hành chạy ):
V 5.0737.3.0.1
13-09-07
RM-84
Anh nào biết bệnh của nó thì bảo em với !

Em đang dùng N70ME ( em đang dùng mạng Vinaphone ) bệnh của máy là khi gửi tin nhắn đi thì máy thường báo " Already in use " nếu mình cố gắng gửi thì nó sẽ gửi được , em đã mang máy đến trung tâm bảo hành Nokia Care để nâng cấp phần mềm và đã fomat thẻ , hôm qua đi lấy máy về thử gửi tin nhắn thì máy vẫn bị như cũ vẫn ko hết , cho nên bây giờ chẳng biết tại máy hay tại mạng nữa . Anh nào biết phần mềm mới cho N70ME là phiên bản bao nhiêu thì bảo em với . máy của em đang chạy phần mềm này ko biết có phải là phiên bản mới nhất ko ( do trung tâm bảo hành chạy ):
V 5.0737.3.0.1
13-09-07
RM-84
Anh nào biết bệnh của nó thì bảo em với !

Xem cái này thử đi bạn:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=43442

Em cảm ơn anh !!!

anh ơi ko được ạ em cũng đã tìm file dành cho máy và đã quét nhưng ko thấy con nào cả

Giúp đỡ quay phim của N70

sao máy N70 ME của mình quay phim bị giật hình rất nhiều , cứ 3 đến 4 giây nó đứng hình một cái, rất là khó chịu,mang bảo hành thì họ nói dòng này nó bị thế , họ nói có đúng không và có cách khắc phục không vậy ?
thank:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Manager của N70 me bị lỗi

Máy e bị sao ấy,vào cái manager để gở bỏ pm thì ko thấy cái nào trong đó cả.bấm xuống xem thì nó thoát ra.E đã thử 4mat rồi mà ko được.có pác nào bít tại sao không júp e với.:-/:-/:-/

Máy e bị sao ấy,vào cái manager để gở bỏ pm thì ko thấy cái nào trong đó cả.bấm xuống xem thì nó thoát ra.E đã thử 4mat rồi mà ko được.có pác nào bít tại sao không júp e với.:-/:-/:-/

Format mà vẫn không được là sao hả bạn? Bạn dùng lệnh *+3+gọi+nguồn.

Làm gì có, N70 quay fim chụp hình rất tốt. Gần đây bạn có cài phần mềm nào mới không ? Hoặc có thể bạn đang mở chức năng quay ban đêm nên hình không nhạy. Bạnvào Options/video setup/shooting mode --> chọn "Normal" rui thử lại nhé. Không được thì format thử he.

Bạn có thử vào những thời điểm khác nhau chưa ? Thêm nữa, bạn đã chọn đúng "access points" cho mạng đang xài chưa? Thí dụ trước đây bạn xài vina thì access point đã được chọn là của Vina rùi. Nếu bạn đổi sang xà mạng khác thì "access point" cũng phải thay đổi theo. Thử lại nhé bạn

Let's make "Thanks" button helpful

em đã thử mọi cách rồi , dùng mạng Viettel cũng bị như thế , đã format cả thẻ lẫn máy rồi mà vẫn bị , anh nào có cách xin chỉ bảo cho em với , liệu có phải do phần cứng ko ạ vì em đã nâng cấp phần mềm mới nhất cho nó rồi mà vẫn dính chưởng , quét virut thì máy báo ko có con nào !!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back