• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N73 - N73ME

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình vừa mua 1 con N73 ME cũ. về sử dụng cũng được 1 tuần ko thấy vấn đề gì hôm nay đầu đọc thẻ hỏng cắm cái CAP vào định copy ít Ảnh mà ko thấy nhận ( cắm máy khác thì nhận) Ko biết có ai bị như mình ko? Ai có kinh nghiệm giúp mình nhé. Thanks

Bạn cài Nokia PC Suite trên PC chưa?chắc thiếu driver nên không nhận đó,có rồi thì kiểm tra cổng usb xem ổn không

Bạn cài Nokia PC Suite trên PC chưa?chắc thiếu driver nên không nhận đó,có rồi thì kiểm tra cổng usb xem ổn không

Ặc anh cũng vừa bị xong hồi giờ sài ngon lành tự dưng trở chứng, đã remove hết rồi bỏ CD của nó vào cài đặt lại, cũng không nhận đây tìm cả tiếng đồng hồ mà không nhận. :|

Ặc anh cũng vừa bị xong hồi giờ sài ngon lành tự dưng trở chứng, đã remove hết rồi bỏ CD của nó vào cài đặt lại, cũng không nhận đây tìm cả tiếng đồng hồ mà không nhận. :|

Mà A.Thắng đã thử cáp khác chưa?khi gắn cáp máy có hỏi chọn chế độ kết nối không?:-? ,nếu máy im ru thì phải xem lại chấu cáp của đt,trước em cũng xài N73 nè,xài lâu lâu nó không nhận lấy bàn chải nhúng cồn vệ sinh lại là nhận liền :))

Mà A.Thắng đã thử cáp khác chưa?khi gắn cáp máy có hỏi chọn chế độ kết nối không?:-? ,nếu máy im ru thì phải xem lại chấu cáp của đt,trước em cũng xài N73 nè,xài lâu lâu nó không nhận lấy bàn chải nhúng cồn vệ sinh lại là nhận liền :))

Để mai kiếm cộng cáp khác xem sao, tự nhiên trở chứng chán ghê, mới thử con N70 thì nhận mà N92 không nhận.:-?

Điện thoại thì nhận cáp nhưng PC thì im ru cứ thế mà quay tìm như điên, chắc sáng phải làm vệ sinh xem sao.

chắc nó kêu anh đổi máy khác đó:D,khởi động lại pc đi anh vì em thấy ko có vấn đề gì đâu

Bộ nhớ đấy N73me !!!!!!!!

Mình đang xài N73me lâu lâu máy cứ báo bộ nhớ đầy.mình vào X-plore thì mới bít là C/data/Lifebog/database ở mục Lifeblog.db gần 34Mb mà nó ko cho xóa ......
-Các Bác cao thủ vui lòng cho e bít lý do này và cách khắc phục với các Bác nhé,thanks nhìu(hồi trước chưa Hac phone thì ko có hiện tượng này !!!
Chân thành cảm ơn các bác nhìu,chúc sức khỏe và mong hồi âm
-1/ Jbaktaskman là chương trình gì các bác !!!!
-2/ Em ko tìm thấy file LifeblogDBSERVER.exe và tắt nó đi.
-3/ Em vào lin theo lời Bác thangngo mà vẫn ko làm đc.bùn quá .... http://pdaviet.net/showpost.php?p=410417&postcount=253

Chỉnh sửa cuối:
Mình đang xài N73me lâu lâu máy cứ báo bộ nhớ đầy.mình vào X-plore thì mới bít là C/data/Lifebog/database ở mục Lifeblog.db gần 34Mb mà nó ko cho xóa ......
-Các Bác cao thủ vui lòng cho e bít lý do này và cách khắc phục với các Bác nhé,thanks nhìu(hồi trước chưa Hac phone thì ko có hiện tượng này !!!
Chân thành cảm ơn các bác nhìu,chúc sức khỏe và mong hồi âm

tìm trước khi hỏi để có kết quả tốt nhất nhé :D mời bạn tham khảo tại đây

cho mình hỏi với, có khi nào cái N73 có vấn đề, làm pin dt mau hết hơn không, mình đang gặp vấn đề này... khi bữa đem dt đi sửa, bị họ tráo cục pin 150k mà ko để ý, xài vài ngày mới biết... lên nói lại hắn ko chịu. Thế nên mình mua cục mới 300k, có tem nokia đàng hoàng, mình kiểm tra rồi. Thế mà mình xài 1 ngày vẫn hết pin, mặc dù xài rất ít... ai biết bày mình với

bị phần cứng rồi bác ơi! mà pin pác mua tới 300k à? bị chém rồi, 150k là rin luôn, có lẽ một vài bộ phận không ổn, nhưng kiểm tra kĩ thì mới biết chíh xác đc

cho mình hỏi với, có khi nào cái N73 có vấn đề, làm pin dt mau hết hơn không, mình đang gặp vấn đề này... khi bữa đem dt đi sửa, bị họ tráo cục pin 150k mà ko để ý, xài vài ngày mới biết... lên nói lại hắn ko chịu. Thế nên mình mua cục mới 300k, có tem nokia đàng hoàng, mình kiểm tra rồi. Thế mà mình xài 1 ngày vẫn hết pin, mặc dù xài rất ít... ai biết bày mình với

Bạn phải ra care hoặc thegiodidong mới chắc chắn là pin zin được,chứ tem nokia thì cửa hàng nào chẳng có cả vỉ.

Bạn phải ra care hoặc thegiodidong mới chắc chắn là pin zin được,chứ tem nokia thì cửa hàng nào chẳng có cả vỉ.

ý mình là tem Nokia 3 chiều kìa, mình đem ra coi kĩ rồi, đúng là 3 chiều thật, thế 150k vẫn có tem như vậy à bạn:(:)(:)((

Mua pin ở đâu đảm bảo nhất Hà Nội nhỉ, cho mình địa chỉ với. Pin của mình cũng tã lắm rồi, để không ko nghe gọi nhắn tin gì hết mà dc có hơn 1 ngày

Mua pin ở đâu đảm bảo nhất Hà Nội nhỉ, cho mình địa chỉ với. Pin của mình cũng tã lắm rồi, để không ko nghe gọi nhắn tin gì hết mà dc có hơn 1 ngày

Cứ ra CARE là an tâm hơn. Tuy giá có cao hơn nhưng chất lượng đảm bảo hơn.

Ra Care bao nhiu hả bạn? Mình nhớ hình như có người bảo ra Care pin tất cả các loại đều từ 1t trở lên???????:-/

làm gì có giá đó chứ bạn. Giá cả tùy vào từng loại pin chứ. Mình không biết chắc giá nhưng cao nhất chỉ vào khoảng 600-700k. Còn nếu không thì bạn có thể vô thegioiddong mua pin linh kiện loại tốt thì giá chỉ vào khoảng 200k thôi nhưng xài cũng khá tốt.

Thegioididong còn cửa hàng ở đâu ngoài Hà Nội nữa nhỉ? Mình chỉ biết mỗi cái ở gần Cung vắn hóa thiếu nhi nhưng giờ phá rồi:(

Status
Không mở trả lời sau này.
Back