• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.
mình chưa hề quan tâm đến N81, nay có ông anh mới sắm N81 thường, chỉ hỏi các bạn một câu thôi là có hack được không!?

mình chưa hề quan tâm đến N81, nay có ông anh mới sắm N81 thường, chỉ hỏi các bạn một câu thôi là có hack được không!?

Đc pác à ;)

Posted via Mobile Device

Đổi product code qua bản nào có tiếng Nga rồi chạy lại FW là có.

bác biết code nào có tiếng nga mà có thể update lên fw 21.0.008 ko chỉ mình với a.mình đang cần để gõ đc bàn phím tiếng nga,dùng bản tiếng anh ko tài nào dùng đc bàn phìm tiếng nga :(

có anh em nào biết chổ bán miếng dán màn hình cho n81 không chỉ em với

HN bạn ra chợ đêm hoặc ra khu khương thượng gần ĐH Y HN đó. Hiện nay mấy bác Tàu sản xuất miếng dán vỏ, phím như dát vàng đẹp lắm:)

Chú ý khi mua miếng dán cho N81 là giá 10K, có 3 lớp, dán lớp giữa, 2 lớp ngoài để dính tách bụi ra thôi.

cho e hỏi là máy mình mua bên Nga ,e lỡ up fw lên 21.0.008 nó chỉ có tiêng anh ko có tiếng nga,vậy e có cách nào mà dùng tiếng anh có thể gõ đc phím tiếng nga ko a?a nào biết chỉ giùm với a.e cảm ơn trc nha

HN bạn ra chợ đêm hoặc ra khu khương thượng gần ĐH Y HN đó. Hiện nay mấy bác Tàu sản xuất miếng dán vỏ, phím như dát vàng đẹp lắm:)

Chú ý khi mua miếng dán cho N81 là giá 10K, có 3 lớp, dán lớp giữa, 2 lớp ngoài để dính tách bụi ra thôi.

em ở q1 tphcm anh em biết chỉ giùm em

thế copy hết tất cả vào mục sau khi format là đc à anh ?

Đây đây...những items xóa đc là : arena, downloads, và images
Những items và file còn lại để nguyên và cop vào C/private/20007B39 nhé ;)
Posted via Mobile Device

Các pác ơi!! Em đang sài N81-2Gb. EM lỡ tay update Nokia map 2.0, nó tự động cài vào bộ nhớ trong. Giờ bộ nhớ trong của em còn có 413 kb à!! Em vào app install tìm thì không thấy. Em muốn hỏi có cách nào remove đc nó để về bản nokia map như mặc định lúc mua máy không ạ !!

Phím SHIFT trên N81 là phím nào vậy à......

theo mình biết máy máy đời mới làm gì có phím bút chì, người ta tích hợp vào phím * hay # gì đấy, như N82 bạn ấn * rồi chọn copy và chọn start.:(

uh đúng rùi đó phím Shift là phím # những đời máy mới ko co phím bút chì đâu

Status
Không mở trả lời sau này.
Back