• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.
có FW mới dành cho N81 2Gb mà có code TV chưa vậy các bro ??? nếu có cho tôi xin link với...

minh cung bi the.nhu lan truoc minh sai con n95 vay,cach giai quyetno,ban lam nhu sau.vao tin nhan,cai dat ,tin nhan,vao muc con la khac,chuyen cai dat tin nhan tren may la ok.chuc ban thanh cong

có bác nào biết mua vỏ N81 8G ở đâu tại Hà Nội k chỉ e với..vỏ đểu hay vỏ xịn cũng đc hết á :)

Bạn thử qua đây xem, cũng nhièu thứ lắm, đặc biệt là pin + vỏ zin: 79/6 - An dương vương, tây hồ, cả sdt luôn : 0987166266

Posted via Mobile Device đt em cứ sắp xế lại ic0n x0ng rôì khởi động laị là ic0n trở lại như chưa sắp xếp. Cóai bị như em ko? Và có kách nào sưả ko

Trước hết cho mình xin lỗi vì đã lập ra 1 topic riêng này.Mình chỉ muốn hỏi là máy N81 mình mới mua dùng HĐH gì vậy,sao các file *.sis hồi trc mình cài đc vào N70,giờ chẳng cài đc vào N81 gì cả.Bạn nào bít làm thế nào để cài đặt được chương trình vào N81 hoặc tìm ứng dụng cho N81 ở topic nào(chả bít nó là HĐH gì mà tìm) thì giúp mình với nhé.Hix,mình ko rành về di động lắm,mong mọi ng hướng dẫn tỉ mỉ & đừng chửi mình.Cám ơn rất nhiều ạ

Posted via Mobile Device

Em mới tham gia diễn đàn,chưa biết gì mong mấy bác và anh chị thông cảm. Hôm trước em mua một cái N81 2Gb,nhưng gắn cáp vào máy tính thì không có gì xuất hiện(máy tính không nhận cáp từ đt của em,thằng em em cắm đt nó vô thì máy tính nhận bình thường). Mấy bác có ai biết chỉ dùm em,em mua second hand,không biết phải làm sao ...

Em mới tham gia diễn đàn,chưa biết gì mong mấy bác và anh chị thông cảm. Hôm trước em mua một cái N81 2Gb,nhưng gắn cáp vào máy tính thì không có gì xuất hiện(máy tính không nhận cáp từ đt của em,thằng em em cắm đt nó vô thì máy tính nhận bình thường). Mấy bác có ai biết chỉ dùm em,em mua second hand,không biết phải làm sao ...
nếu bạn chỉ dùng để cóp dữ liệu thì chỉ việc vào tool->connectivity->usb!! trong mục usb mode thì để data transter!! còn ask on connection thì để no!

Posted via Mobile Device kđ lại đến khj vào màn hình chính thì cắm cáp ngay. Em đã mua đâu chỉ hoỉ wa thôi. Nếu đc mua liền^^

Các bác cứu con n81 của em với

Em hack con n81 2gb bằng Drakkarious 3.01 .Nhưng sau khi restart lại máy thì không thể vào đựoc ổ C:/sys được nữa. Em thử cài phần mềm nào vào cũng bị lỗi file corrupted :-??. Bác nào biết cách khắc phục giúp em với:. Hy vọng không phải format lại máy

Em hack con n81 2gb bằng Drakkarious 3.01 .Nhưng sau khi restart lại máy thì không thể vào đựoc ổ C:/sys được nữa. Em thử cài phần mềm nào vào cũng bị lỗi file corrupted :-??. Bác nào biết cách khắc phục giúp em với:. Hy vọng không phải format lại máy

Máy bạn fw bao nhiêu mà hack bằng Dakk vậy? Có lỗi trên là do bạn dùng nhầm file exe rồi đó.

Cho mình hỏi N81 2g fw21.0.010 hiện tại có hack dc = Drakkarious ko vậy ? Mới up fw lên xong,bây giờ ngồi nhìn nó lun :-/

Cho em hỏi N82 liệu còng ra Firmware mới nữa không ?

Hồi hộp quá bản 31.0.0.16vẫn có lỗi ! :D :O:O:O

Status
Không mở trả lời sau này.
Back