• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.
có ai bít fm nào để cài cho n81 ma xoay đc khj choi game ko, ai có share cho e nhé, và chỉ cho e cách cài và dùng luôn nhé...thank các pác trước....:X

qua đọc thấy ghi là n82 thua n81 vì ko thể tự xoay màn hình đc,thế có nghĩa là n81 có thể xoay đc màn hình ngang ma ko cần cài fm,có ai bít xoay ko chỉ cho e mới....e mới mua mãy thấy co cái chức năng này hay nên muốn đc bít,các bác biết thì chỉ rõ cho e nhé..thank các bác trước :X:X:X

qua đọc thấy ghi là n82 thua n81 vì ko thể tự xoay màn hình đc,thế có nghĩa là n81 có thể xoay đc màn hình ngang ma ko cần cài fm,có ai bít xoay ko chỉ cho e mới....e mới mua mãy thấy co cái chức năng này hay nên muốn đc bít,các bác biết thì chỉ rõ cho e nhé..thank các bác trước :X:X:X

Mình chưa nghe thấy chức năng này bao giờ:-/ chỉ xoay được khi chơi game N-gate thôi mà bro!

Posted via Mobile Device ban cu tranh thu kham pha dan dj.hjhj.cu caj rotateme zo ruj caj dat 1 ti la x0ay ngang d0c j cug dc (an phjm *).

các Bác nào có chương trình xem phim avi và game của n81 cho mình xin cái nhé.cám ơn nhiều

Chỉnh sửa cuối:
game n81

mình dang xài cây n81 hàng chính hãng nhưng chương trình xem phim avi,nghe nhạc mp3 và game n.gage đã bị xóa mất tiêu rồi,Bác nào có cho E xin nhé!cám ơn các bác nhiều.
=D>

Mình xài cả v11, v20, v21 rồi! thấy V21 là dùng mượt mà nhất:) Có hiệu ứng transition nên cũng đẹp hơn! Hiện chưa thấy lỗi gì đáng kể cả! Bác nên úp ngay thôi:D

Cho em hỏi là làm sao để úp Version dc ạh? máy em khi bấm *#0000# thì thấy để là V10.0.032.
Nếu em mún úp thì ra đâu Úp? Em ở HCM

các bác cho e hỏi là mấy hôm nay máy e nó hâm đơ,nhiều lúc ấn camera thì nó đơ òi tắt máy,xong òi chụp ảnh thì chả thấy nó save gì cả,tìm trong gallery thì ko có,lúc trước thì chụp vẫn ok vao trong gallery thì thấy ảnh,nhưng bh chả thấy đâu,chụp xong kiểm tra memory phone va the nhớ thì ko jam? đi--? chứng tỏ nó ko save... đây la bị sao hả các mod... hay là do e tháo thẻ ra nhiều nên bị.ma cũng ko nhiều lắm, thj cũng chỉ tháo ra copy các thứ thôi ví cáp usb e chuột nó thịt òi...hjxhjx

e vừa mới test lại với máy khác thì lắp thẻ của n81 vào thí nó vẫn nhớ vào thẻ,e lắp thẻ máy đó vào n81 thì vẫn ok,ảnh vẫn lưu vào thẻ...e nghi là do con thẻ 2gb của con n81 :( chả bít đúng ko

Em nghe nói N81-2Gb có V10 hay V11 thì hack ko cần file Cer phải ko? Chỉ có V20 trở lên hack mới cần file cer thôi. nếu hack ko cần file cẻ thì em hack bằng cách nào. Tại con ghệ đang xài N81 V11, nó nhờ hack giùm nó

máy mình mới bị liệt phím gọi, nhắn tin thì thỉnh thoảng nhấm phím nào đó thì lại hiện ra chức năng của phím *. có ai bị như mình chưa.làm seo khắc phục. mang ra nokiacare sửa có hết lỗi ko. thank trước nha

máy mình mới bị liệt phím gọi, nhắn tin thì thỉnh thoảng nhấm phím nào đó thì lại hiện ra chức năng của phím *. có ai bị như mình chưa.làm seo khắc phục. mang ra nokiacare sửa có hết lỗi ko. thank trước nha

Bây giờ bạn thử Format 4 ngón đi rồi nếu vẫn trục trặc buộc phải ra care sửa thôi. Khắc phục sẽ được bạn àh đừng lo lắng gì hết!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back