• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
hay nhỉ! sao máy tui ko sáng đến mức đó ta :-?? :(

thấy rất là mờ!! nhìn kỹ mới thấy bro à ! ( nó là 1 vệch sáng màu vàng nhạt mờ phía dưới màn hình, nhìn nghiên mới thấy !!

Chỉnh sửa cuối:
thua! tui xem wài chả thấy gì, chắc máy bạn bị hở hay gì rùi! mà đâu wan trọng đâu, khỏi lo!

thua! tui xem wài chả thấy gì, chắc máy bạn bị hở hay gì rùi! mà đâu wan trọng đâu, khỏi lo!

sao ko thấy dc mình xem cả mấy cái máy mới và cũ điều thấy ( - máy này hack phone màn hình sáng quá ko thấy thôi ). Nó nằm phía dưới đèn màn hình đó 3 đốm nhỏ màu vàng nhạt ... nhìn nghiêng hoặc nhìn thẳng từ trên xuống mới thấy ^^!

sao ko thấy dc mình xem cả mấy cái máy mới và cũ điều thấy ( - máy này hack phone màn hình sáng quá ko thấy thôi ). Nó nằm phía dưới đèn màn hình đó 3 đốm nhỏ màu vàng nhạt ... nhìn nghiêng hoặc nhìn thẳng từ trên xuống mới thấy ^^!

hix thua :-/

xem nát cái máy mà chả thấy cái đèn gì như bạn nói :-??

Có ai biết cách tắt Power saver trên N82

Em muốn tắt chế độ Power saver của N82,vì để chế độ này cũng tồn pin lắm.E thấy N78 hình như tắt được chế độ này hay sao.Có ai biết chỉ cho E nha

Mấy bác cho em hỏi ! Khi em vào Map nokia . < khi thoát ra > thì nó hiện ( kí tự " E " dưới chổ cột sóng nó báo là truy cập khả dụng rồi treo máy luôn!! anh em nào biết tắt chức năng thì chỉ em với. bị cái này chỉ có cách tháo pin ra thì mới khỏi ^^!
< cái ký tự nó như thế này > em vẽ hơi xấu các bác dug` chê nha

Chỉnh sửa cuối:
Em muốn tắt chế độ Power saver của N82,vì để chế độ này cũng tồn pin lắm.E thấy N78 hình như tắt được chế độ này hay sao.Có ai biết chỉ cho E nha

Mấy bác cho em hỏi ! Khi em vào Map nokia . < khi thoát ra > thì nó hiện ( kí tự " E " dưới chổ cột sóng nó báo là truy cập khả dụng rồi treo máy luôn!! anh em nào biết tắt chức năng thì chỉ em với. bị cái này chỉ có cách tháo pin ra thì mới khỏi ^^!
< cái ký tự nó như thế này > em vẽ hơi xấu các bác dug` chê nha
Power saver là chế độ chỉ có trên fp2 thôi, N82 ko có đâu mà tắt.
Cái hình đó là máy đang kết nối GPRS mà:-??

sao kết nối mà treo máy đứng cứng ngắt luôn vậy. Máy em ko có dịch vụ gps ... anh em biết chổ nào tắt nó ko ! nó đứng phải tháo pin ra thì mới hết !!
máy em là " V 31.0.016 "

Chỉnh sửa cuối:
sao kết nối mà treo máy đứng cứng ngắt luôn vậy. Máy em ko có dịch vụ gps ... anh em biết chổ nào tắt nó ko ! nó đứng phải tháo pin ra thì mới hết !!
máy em là " V 31.0.016 "

Bạn giữ nút "hang-up" (nút màu đỏ) trong vòng vài giây, điện thoại sẽ tự động disconnect khỏi GPRS. Thử xem có hết treo máy không?

Bạn giữ nút "hang-up" (nút màu đỏ) trong vòng vài giây, điện thoại sẽ tự động disconnect khỏi GPRS. Thử xem có hết treo máy không?

bạn nói chậm quá ! máy mình vừa đem vào nokia care chạy lại phần mềm rồi !! 1 tiếng sau lấy máy sẽ biết kết quả ! thank bạn ( ko biết vào nokia care có bị luộc đồ ko nhỉ ) hehehe

Giúp em với các bác

Em mò mẫm thế nào xóa mất tiêu phần mềm nghe nhạc TTPOD trong máy N82 của em
Híc nhờ các bác hướng dẫn em chi tiết để em cài đặt lại với, trước giờ em chưa nghịc điện thoại bao giờ, toàn mang ra ngoài hàng để cài đặt, đợt này em đi công tác bận quá nên ko qua tiệm cài lại đc, rất mong các bác hướng dẫn em cụ thể cách cài đặt nhé
Trân thành cảm ơn !

Em mò mẫm thế nào xóa mất tiêu phần mềm nghe nhạc TTPOD trong máy N82 của em
Híc nhờ các bác hướng dẫn em chi tiết để em cài đặt lại với, trước giờ em chưa nghịc điện thoại bao giờ, toàn mang ra ngoài hàng để cài đặt, đợt này em đi công tác bận quá nên ko qua tiệm cài lại đc, rất mong các bác hướng dẫn em cụ thể cách cài đặt nhé
Trân thành cảm ơn !

Bạn wa đây tham khảo cáck hack phone trươc nha
http://pdaviet.net/showthread.php?t=25371
http://pdaviet.net/showthread.php?t=45447

Sau đó down pm TTpod phiên bản mới này về intall lên lại là ok
TTPod_V3.2.1_ENGLISH_By_DDEATHMETAL_Unsigned.rar - 0.69MB

Posted via Mobile DeviceOng nay chac k biet gj ve dt phat bieu bua,k biet thi de nguoi khac tra loi.K co thi to len day hoi lam gj.The co bac nao biet bo che do Power saver chi to voj ,N82 k tat duoc.

up up firmware cho N82

tình hình là em có con N82 vẫn còn bh. muốn up firmware cho em nó thì ra nokia care thì có mất $ ko các bác??:-?
nếu mà mất $ thì khoảng ? ạ??
lần trứoc em up con N70 thì bị mất mạng, đi sửa hok đc, bay h ko dám làm.:-??
các bác biết chỗ nào(ở hà nội) uy tín+ giá sv thì cho em địa chỉ với.
em cảm ơn.;;)

tình hình là em có con N82 vẫn còn bh. muốn up firmware cho em nó thì ra nokia care thì có mất $ ko các bác??:-?
nếu mà mất $ thì khoảng ? ạ??
lần trứoc em up con N70 thì bị mất mạng, đi sửa hok đc, bay h ko dám làm.:-??
các bác biết chỗ nào(ở hà nội) uy tín+ giá sv thì cho em địa chỉ với.
em cảm ơn.;;)

Ra bảo hành nói là . Đang chơi game hoặt làm gì đó bị treo máy. Nói ( chị ) em gì đó Cập nhật Phầm mềm mới ( FW ) là em nó làm à. Chứ đừng ra đó nói là up lên nó ko làm theo ý kiến khách hàng đâu!!. Bõ đó làm khoảng 2 tiếng là xong an toàn !.. Mà tốt nhất nên nâng ver 30.0.16 đừng nâng lên ver 31.0.016 < bị lổi tùm lum bị lổi cái nokiaMap vào là bị treo cứng luôn tháo pin ra thì mới hoạt động dc >.. Máy em vẫn còn nằm trong nokia care Mai mới lấy dc huhuh .. biết vậy ko nâng lên Ver 31.0.016 đâu .....:(( bây h phải up lại !!

p/.s > Mà hình như là cái gì dính dáng đến phầm mềm là . Ko phải bung máy phải ko các bác !!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back