• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
Thông báo tin vui là N82 có thể đã hạck được rồi nhé:) Còn cách hack thì do đại ka tui đang bận đi công tác nên chưa đưa lên được nhưng mà theo "hắn" thì hack rất đơn giản, 1 file cài hack xong luôn cho N96 N82 FW mới:) Sẽ cập nhật lên nhanh nhất có thể:)

PHải hông đó bác, dạo này tin vịt từa lưa em bị hố mấy quả rồi nên nghi ngại quá à. Dù sao cũng thanks bác 1 cái nè hihi

PHải hông đó bác, dạo này tin vịt từa lưa em bị hố mấy quả rồi nên nghi ngại quá à. Dù sao cũng thanks bác 1 cái nè hihi

Bác thấy tui đưa tin vịt bao giờ chưa:D Chưa đúng không:D Đó là vì tui đưa tin mà không ai biết đó là vịt:))

Còn vụ hạck N82 này thì tui tin tưởng vào đại ka tui lắm:D Kinh nghiệm bấy nhiêu của tui từ hắn mà ra hết á:D

Bạn muốn xem thời gian đàm thoại của từng cuộc gọi đã gọi đúng không?

Ai nói làm như vậy không được chứ???

Bạn vào Log đó, nhưng chú ý không phải vào Log bằng cách bấm nút Green Phone nha. Bạn phải vào menu và mở cái app Log lên rồi bấm phím qua phải, nó sẽ hiện ra tất cả các cuộc gọi, bạn muốn xem chi tiết cuộc gọi nào thì chọn cuộc gọi đó. Thân!

Làm được xem thời gian cho từng cuộc gọi tui băng hà liền:|

Bạn vào Log đó, nhưng chú ý không phải vào Log bằng cách bấm nút Green Phone nha. Bạn phải vào menu và mở cái app Log lên rồi bấm phím qua phải, nó sẽ hiện ra tất cả các cuộc gọi, bạn muốn xem chi tiết cuộc gọi nào thì chọn cuộc gọi đó. Thân!

Mình là người nói làm không được nè bạn :D

Bạn làm trên máy và chụp cho mình vài kiểu ảnh cách làm của bạn nha.

Chờ tin!

Đúng rồi á, nó chỉ hiện lên gọi lúc mấy giờ mấy phút thôi chứ không có hiện chi tiết gọi trong bao nhiêu phút. Cái này thì hình như toàn bộ dòng Symbian bị chứ không riêng gì N82 đâu.

@giot_tinh_cay_dang : Chờ tin của bác đó. Hy vọng là bác up sớm cho anh em nhờ :D. Vãi hàng chờ bản hack còn hơn con nghiện chờ xì ke =))

Thông báo tin vui là N82 có thể đã hạck được rồi nhé:) Còn cách hack thì do đại ka tui đang bận đi công tác nên chưa đưa lên được nhưng mà theo "hắn" thì hack rất đơn giản, 1 file cài hack xong luôn cho N96 N82 FW mới:) Sẽ cập nhật lên nhanh nhất có thể:)

Bạn thử hỏi đk của bạn hack bằng file j vậy?Biết đâu a e có thể lần mò mà ra được,tin này của bạn cũng làm trấn động PV đó :p

Đúng rồi á, nó chỉ hiện lên gọi lúc mấy giờ mấy phút thôi chứ không có hiện chi tiết gọi trong bao nhiêu phút. Cái này thì hình như toàn bộ dòng Symbian bị chứ không riêng gì N82 đâu.

@giot_tinh_cay_dang : Chờ tin của bác đó. Hy vọng là bác up sớm cho anh em nhờ :D. Vãi hàng chờ bản hack còn hơn con nghiện chờ xì ke =))

Đồng chí lo làm theme đi, ngồi đó mà chờ với đợi :))

Chi tiết cuộc gọi chỉ xem được chi tiết cuộc gọi cuối cùng và tổng thời lượng tất cả, ko có cho từng cuộc gọi.

Bạn PhuongTuan đã chỉ cách xem rồi đó, Ai bảo không xem được cuộc gọi đó trong bao nhiêu phút. Bạn đọc lại cách chỉ của bạn Phương Tuấn là xem được àh.

Nếu thông tin của GTCD trở thành hiện thực thì anh em tha hồ mà vọc pm,rồi đó hỡi các bác N fw mới.

Hôm nay vừa mang con N82 black của minh đem đi bán nhưng họ trả rẻ quá. Đc có 3tr6 thui :(, định bán đi mua N95 8g nhưng thấy bảo là hack đc có lẽ nên suy nghĩ lại :-?

Hôm nay vừa mang con N82 black của minh đem đi bán nhưng họ trả rẻ quá. Đc có 3tr6 thui :(, định bán đi mua N95 8g nhưng thấy bảo là hack đc có lẽ nên suy nghĩ lại :-?
Cũng chưa biết là hack được 100% hay không nhưng thôi cứ ráng chờ đợi xem sao :D Biết đâu lại có tin tốt lành :D

Chờ tin!

Hi các bạn, mình vừa làm theo đúng như bạn phuongtuan nói, và đây là kết quả nè :D

Đầu tiên các bạn vào Menu -> Công Cụ -> Nhật Ký -> Các bạn sẽ thấy 2 Tab, bấm wa bên phải các bạn sẽ thấy chi tiết các cuộc gọi, Mes, WLAN với thời lượng, dung lượng đã gửi và nhận!

Rất đơn giản và hiệu wả :D

Thanks bạn phuongtuan nhìu :D

Chờ tin!

Đúng là làm được anh ạ,nhưng cũng có cuộc hiện được,có cuộc lại ko hiện được,lạ thật :D

Đôi khi có những điều ta chưa biết rõ thì ko nên nói trước bạn ạ :D Để tránh sau này mọi người chê cười :p Dù sao mình vẫn công nhận bạn là 1 người rất chịu khó tìm tòi và nhiều kinh nghiệm :)

P/s: Ảnh này chính xác là từ đt của mình chụp ra,số gọi đến từ nước ngoài nên đề là Private No. Còn bt sẽ hiện số đt người gọi đên!

Chỉnh sửa cuối:
Thêm 1 cái nữa cho rõ ràng :)

làm sao để giấu số như Private Number nhỉ????

Cái vụ này phải ra trung tâm của nhà cung cấp mạng mà minh đang dùng để đăng ký bạn ạ :D

rẳc rối nhỉ! tưởng mình tự làm để phá ai được thì zui :D

bữa có thằng ở trên Microsoft gọi mà chơi Private mới ghê, làm ko bít số nào hehe

rẳc rối nhỉ! tưởng mình tự làm để phá ai được thì zui :D

bữa có thằng ở trên Microsoft gọi mà chơi Private mới ghê, làm ko bít số nào hehe

Chính xác đây là thuộc về dịch vụ của mạng cung cấp. Theo mình thì không có pm nào như thế, bởi luật pháp sẽ không cho phép.

Cái này thì có người nhận làm dich vụ giấu số và bắt giấu số giá 200K thui, nghịch thì cũng hay nhưng ai gọi giấu số đến tui tui ko thèm nghe luôn:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back