• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
thế ra cửa hàng cũng phải mất độ 2h đồng hồ mới xong à?
sáng nay đi làm toàn dính đèn đỏ dọc đường, đến cơ quan táy máy nghịch thế là bị die ngay đen thế

Ra hàng chạy box thì mất khoảng 30p thôi.

mình cũng xem cái bài này rồi nhưng mà mình tìm mãi mà ko thấy cái bạn viết toppic đó hướng dẫn cái cách cài JAF ở đâu cả
mà dùng cái JAF là phải có cái hộp gì nữa à

Chỉnh sửa cuối:
anh em cho mỉnh hỏi
Làm thế nào để chơi game ngang n-gage ngang màn hjnh zây mình đã thử xoay mà ko đc.cho dù đã để xoay màn hình là tự động.
Thấy mọi ng bảo vô setting game mà tjm mãi ko thấy.
Ai chỉ dùm mình 1 game cụ thể với.game nào cũng đc.vì cài 26 game mà chả game nao xoay đc ca?

cuối cùng mình mang ra hàng và giờ thì máy lại dùng được rồi
lần sau ko bao giờ dùng cái NSU nữa

Ống telescope zoom quang cho N82 thật pro nè pà kon

Hiện nay ở Ebay có rao bán mấy cái này, tích hợp vào Nseries thì rất prò, có thể chụp hình ở cự ly rất xa. Hơn thế nữa cái này ko chỉ dành cho n82, dành cho các model khác nữa, mỗi model có 1 cái case riêng....
Hê hê, các bác tham khảo nhé....
Hôm nào lụm 1 cái về xài, hề hề...
my.php

my.php

my.php

my.php

my.php

my.php

Prò các bác nhỉ, các bác biết chỗ nào ở VN bán ko?

Last edited by a moderator:
Hiện nay ở Ebay có rao bán mấy cái này, tích hợp vào Nseries thì rất prò, có thể chụp hình ở cự ly rất xa. Hơn thế nữa cái này ko chỉ dành cho n82, dành cho các model khác nữa, mỗi model có 1 cái case riêng....
Hê hê, các bác tham khảo nhé....
Hôm nào lụm 1 cái về xài, hề hề...
my.php

my.php

my.php

my.php

my.php

my.php

Prò các bác nhỉ, các bác biết chỗ nào ở VN bán ko?

Cái ống kính này hồi trước thấy IPhone cũng có,giờ N82 cũng có,kiểu này có khi thành tay nhiếp ảnh luôn rồi,Không biết giá bao nhiêu bạn nhỉ?

Cái ống kính này hồi trước thấy IPhone cũng có,giờ N82 cũng có,kiểu này có khi thành tay nhiếp ảnh luôn rồi,Không biết giá bao nhiêu bạn nhỉ?

Giá trên ebay là $19, tức là tầm 300k~ của mình, hề hề. Nghe bảo ở VN cũng có, bản thân tớ trước cũng tậu 1 cái, lúc xài SonyEricsson, các ống tele đều giống nhau, nhưng cái case để gắn tele thì mỗi máy mỗi khác, cho nên giờ đang ngậm ngùi đây

Giá trên ebay là $19, tức là tầm 300k~ của mình, hề hề. Nghe bảo ở VN cũng có, bản thân tớ trước cũng tậu 1 cái, lúc xài SonyEricsson, các ống tele đều giống nhau, nhưng cái case để gắn tele thì mỗi máy mỗi khác, cho nên giờ đang ngậm ngùi đây

Hehe,kể ra có cái này chụp hình cũng hay nhưng cái giá cũng không mềm lắm nhỉ?ebay 3l thì ở ngoài chắc max hơn.

Mới tậu kon n82 2nd, cho em hỏi con nì pin dùng đc bao nhiêu ngày? Máy em người bán đã hack, em dùng dc 1 ngày là out (chỉ nghe gọi nhắn tin) còn chơi game 30' la out lun pó tai??
Nghe nói trên thị trường có loại pin thái dùng lâu hơn pin zin phải ko ạ? Anh em nào dùng cho em xin chút ý kiến ?

Mới tậu kon n82 2nd, cho em hỏi con nì pin dùng đc bao nhiêu ngày? Máy em người bán đã hack, em dùng dc 1 ngày là out (chỉ nghe gọi nhắn tin) còn chơi game 30' la out lun pó tai??
Nghe nói trên thị trường có loại pin thái dùng lâu hơn pin zin phải ko ạ? Anh em nào dùng cho em xin chút ý kiến ?

Sài được vậy chắc Pin chai rồi đó bạn. Kiếm Pin dung lượng cao sai cho thích!;)

Sài được vậy chắc Pin chai rồi đó bạn. Kiếm Pin dung lượng cao sai cho thích!;)

Chai rùi hả? pin bình thường dùng dc bao lâu anh, nghe nói n82 pin yếu, nên mua pin rin hay pin thái hay mua loại nào tốt anh, mới mua đã chai rùi bị dụ rùi ! :(:(

Chai rùi hả? pin bình thường dùng dc bao lâu anh, nghe nói n82 pin yếu, nên mua pin rin hay pin thái hay mua loại nào tốt anh, mới mua đã chai rùi bị dụ rùi ! :(:(

Nghe nói có quả pin Thái hơn 1l thôi,dùng cũng tốt. Máy mình nghe gọi,nt, nghịch vớ vẩn cũng được 2 hôm.

À sẵn đây cho em hỏi làm sao cài chuông báo thức, em cài rồi mà nó toàn rung, tim mãi cũng ko thấy mục chọn âm thanh báo thức?

Máy mình cũng 2nd, nghe gọi nt bình thường được 3 ngày, còn chơi game vs nghe nhạc thì chỉ khoảng 1 ngày thôi.

À sẵn đây cho em hỏi làm sao cài chuông báo thức, em cài rồi mà nó toàn rung, tim mãi cũng ko thấy mục chọn âm thanh báo thức?

Bạn Menu chọn Ứng dụng đi tới Đồng hồ mở nó ra và lựa chọn kéo tới Cài đặt và kéo xuống chọn Âm báo đồng hồ và bạn chọn âm thanh nào bạn thích

Status
Không mở trả lời sau này.
Back