• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N95 - N95 8GB

Status
Không mở trả lời sau này.
Làm cách nào để có thể tải các file *.rar trực tiếp trên N95 khi lước wed vậy các Bác. Vì khi tải nó báo không hổ trợ là sao vậy????
Nó lafile nensao tại được bác ...vì fileđó phải bung nén mới íntall được ...còn file N95 dơn về sẽ hỏi bạn đễ install luôn mà;;)

Làm cách nào để có thể tải các file *.rar trực tiếp trên N95 khi lước wed vậy các Bác. Vì khi tải nó báo không hổ trợ là sao vậy????

Bạn tải về bình thường chứ! Chỉ có điều bạn sẽ không mở được file rar trên đt, chỉ có cách chuyển vào PC mà mở. Nếu bạn cài Handy Zip thì mở được file zip, còn file rar trên đt thì mình chưa thấy PM nào ra hồn cả :)

Bạn tải về bình thường chứ! Chỉ có điều bạn sẽ không mở được file rar trên đt, chỉ có cách chuyển vào PC mà mở. Nếu bạn cài Handy Zip thì mở được file zip, còn file rar trên đt thì mình chưa thấy PM nào ra hồn cả :)

không tải được Bác ơi nó báo không hổ trợ khi tải là sao hả Bác????

Máy mình cứ vào trong phòng thì bị mất sóng. Có cách nào khắc phục không. N95 1G.

Mình dùng Opera, tải được hết, tải bằng trình của Opera lun.
Mệt ông ghê ...cái đó là down bằng ứng dụng opera ...vào opera lướt web rồi mới dơn được..chứ bình thường làm gì dơn được ...dùng opera là dơn về lưu lại,còn nếu dơn trực tiếp ứng dụng hay gì là nó bắt íntall luôn ..mà nén thì làm sao install :-?:-?:-?

Máy mình cứ vào trong phòng thì bị mất sóng. Có cách nào khắc phục không. N95 1G.

mất sống là do sống nới của bạn íu ..vào phòng nữa thì sống ko vào được nên dt mất thôi,làm sao khắc phục trên máy được ...nếu mà phòng bạn trên lầy thì mỡ hết các cửa ra ..ko thì bung cái nóc nhà thì dt sẽ bắt sóng được thôi ..hehe>:)>:)>:)

Last edited by a moderator:
Mệt ông ghê ...cái đó là down bằng ứng dụng opera ...vào opera lướt web rồi mới dơn được..chứ bình thường làm gì dơn được ...dùng opera là dơn về lưu lại,còn nếu dơn trực tiếp ứng dụng hay gì là nó bắt íntall luôn ..mà nén thì làm sao install :-?:-?:-?

có thể lựa chọn ko install luôn được mà(xài Opera). Nếu đang lướt Web = PM mặc định thì có thể copy link qua opera để down mà!

mình vừa up lên v21...thì ko restore lại đc danh bạ và tin nhắn từ PC,còn từ thẻ nhớ thì vẫn đc,....N95 dùng tiếng việt win Vista có bác nào bị tương tự vậy ko?nếu có thể lấy danh bạ và in nhắn từ file .nbu ko?

sao mình change product code không được bạn ơi. Cài đặt NSS và cắm cáp vào làm theo hướng dẫn nhưng chọn Phone info -> Scan thì status báo scan Error à, làm hoài không được. Có cách nào khắc phục không? chỉ mình với

mình vừa up lên v21...thì ko restore lại đc danh bạ và tin nhắn từ PC,còn từ thẻ nhớ thì vẫn đc,....N95 dùng tiếng việt win Vista có bác nào bị tương tự vậy ko?nếu có thể lấy danh bạ và in nhắn từ file .nbu ko?

vẫn bt mà bác.bản này chưa thấy có gì mới cả.thêm cái skill cho nghe nhạc thì phải,thôi kệ cứ mới sài là đã ùi =D>
sao mình change product code không được bạn ơi. Cài đặt NSS và cắm cáp vào làm theo hướng dẫn nhưng chọn Phone info -> Scan thì status báo scan Error à, làm hoài không được. Có cách nào khắc phục không? chỉ mình với
bạn làm như hướng dẫn các bài đã có là đc mà,đâu có vấn đề gì đâu

Hôm bữa 4mat máy, cài lại thì cũng đang bị như bạn đây! Chưa nghĩ ra cách khắc phục :(

Cho em hỏi về n95

1. n95 xem tivi ol như thế nào ạ ?
2. khi lướt web thì n95 xem được video online đúng ko ạ ?
3. n95 có đọc được định dạng wmv ko ạ ?

1. n95 xem tivi ol như thế nào ạ ?
2. khi lướt web thì n95 xem được video online đúng ko ạ ?
3. n95 có đọc được định dạng wmv ko ạ ?

- Vô wifi , gõ đg link: www.pda.vn vào mục TV mobile sẽ có 6 kênh cho bạn lựa chọn :D

thế ví dụ em vào một trang web mà có phim ví dụ như ephim.com thì có xem online dược ko ạ ?

thế ví dụ em vào một trang web mà có phim ví dụ như ephim.com thì có xem online dược ko ạ ?
Bạn hãy vào thử rồi xem có được ko?Chứ bạn hỏi như thế thì sao mà biết được trả lời,có người biết người ko mà bạn.Thân:)

em hỏi để em đưa ra một quyết định đúng là chọn giữa n95 và iphone mà vì iphone ko xem tivi ol được

Status
Không mở trả lời sau này.
Back