• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5320

Bác vào settings/data mgr./App.mgr./Installed apps./ rùi tìm đến pm chat đó.ấn settings.bác dùng mạng nào thì ở phần Access point chọn cấu hình GPRS của mạng đó

Bác vào settings/data mgr./App.mgr./Installed apps./ rùi tìm đến pm chat đó.ấn settings.bác dùng mạng nào thì ở phần Access point chọn cấu hình GPRS của mạng đó

hì...để mình thử xem seo...thanks pạn...;;)

hỏi cách khóa bàn phim có mã nokia 5320

e hỏi ai biết cách khóa bàn phím mà khi mở khóa nó yêu cầu nhập mã bảo vệ như các máy s40 cho nokia 5320 thì chỉ cho e voi :(:)(:)((

e hỏi ai biết cách khóa bàn phím mà khi mở khóa nó yêu cầu nhập mã bảo vệ như các máy s40 cho nokia 5320 thì chỉ cho e voi :(:)(:)((

bạn dùng smartsetting hoặc dùng chức năng của điện thoại ý, mình ko nhớ rõ lắm hình như là mục Phone autolock period thì phải, bạn thử xem

hj.thanks pác kinbantnvn nhìu lém.bj giờ em gặp vấn đề.tui có cài vtalk.nhưng mà hiềm 1 nỗi là nó k hỗ trợ chat tiếng việt.các pác có bjk phần mềm yahoo nào cho 5320 mà hỗ trợ chat tiếng việt không,làm ơn cho tui xjn link down với.

Bác nhầm rùi.vitalk có hỗ trợ tiếng việt đầy đủ dấu nha.ở trong cài đặt của avitalk bác chọn tiếng việt có dấu là ok

hj.cám ơn pác.tui đã dùng ola.giao diện đẹp và hiệu quả lém.hì,còn một vấn đề nữa.tui có thấy trên mạng khá nhìu phần mềm hay,nhưng chưa hack phone nên k thể cài đc.tui có tham khảo nhìu bài vjk nhưng mờ làm không thành công.các pác có bjk link bài vjk nào mà có thể hack thành công 100% thì chỉ giúp tui với.cám ơn các pác nhìu lém.tui đã có được file cer và key rùi.:)

bạn dùng smartsetting hoặc dùng chức năng của điện thoại ý, mình ko nhớ rõ lắm hình như là mục Phone autolock period thì phải, bạn thử xem

mình thử dùg cái autol:-?ock trong setting rồi nhưng k đc để sau 1p nó tự động khoá thui chứ k phải khoá bàn phím khi mở nó bắt nhập mã như mình cần

mình thử dùg cái autol:-?ock trong setting rồi nhưng k đc để sau 1p nó tự động khoá thui chứ k phải khoá bàn phím khi mở nó bắt nhập mã như mình cần

Cái auto lock period là nó khóa có code luôn mà

Posted via Mobile Device

bác nào mua tai # dùng cho 5320 chưa? Cho e xin ít ý kiến về việc mua tai nhé! Tai in-ear thì tốt
Posted via Mobile Device

các pác ơi,cho tui hỏi cái.tui có dơn trên mạng mấy cái logo cho nokia 5320 này,nhưng mà nó hầu hết ở dạng ảnh kiểu như jpeg,png hay gì gì đó.các pác có bjk cách sử dụng k,chỉ tui với.hì,pác nào có cái logo đẹp thì share cho anh em dùng với ná...thanks các pác nhìu :D

các pác ơi,cho tui hỏi cái.tui có dơn trên mạng mấy cái logo cho nokia 5320 này,nhưng mà nó hầu hết ở dạng ảnh kiểu như jpeg,png hay gì gì đó.các pác có bjk cách sử dụng k,chỉ tui với.hì,pác nào có cái logo đẹp thì share cho anh em dùng với ná...thanks các pác nhìu :D
Logo phải là định dạng mbm bạn à, các ảnh kia phải qua xử lý mới dùng được, qua Khu vực Phần mềm ứng dụng tìm đọc hướng dẫn nhé!

hj...pác có thể cho tui xin vài cái logo down về dùng lun đc thì hay wá.hj...thanks pác trước ná

Để rồi xem, ta đang nhờ người khác "ngu như kiến" nè :p Thử mọi cách mà toàn thấy dùng patch tắt ghi âm chứ chưa thấy patch nào tắt tiếng chụp ảnh X-(

OS 9.3 khó tắt những thứ đó lắm, khả năng bảo mật cao mừ!!

Back