• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5700-5700XM.

có vài file khi send bằng bluetooth, nó bảo là ứng dụng ko gửi đc, làm cách nào để khuất fuc zị???

Chào các bạn, tôi sử dụng 5700 một năm nay rồi, bây giờ máy rất hay bị treo, cứ phải tắt máy khởi động lại mới gọi đi được.
- Tôi có cài phần mềm trò chơi vào máy, một số thì gỡ bỏ được, còn một trò chơi không xóa được, bạn nào biết chỉ giúp tôi với. Xin được cảm ơn!.
Sử dụng 5700 không đúng cách sẽ trở thành 2 điện thoại í !

Chào các bạn, tôi sử dụng 5700 một năm nay rồi, bây giờ máy rất hay bị treo, cứ phải tắt máy khởi động lại mới gọi đi được.
- Tôi có cài phần mềm trò chơi vào máy, một số thì gỡ bỏ được, còn một trò chơi không xóa được, bạn nào biết chỉ giúp tôi với. Xin được cảm ơn!.
Sử dụng 5700 không đúng cách sẽ trở thành 2 điện thoại í !

dể thôi bạn tìm đúng tên các ứng dụng cài đè vào 1 lần nửa xong rồi mới xòa được

Thảo luận sử dụng 5700

mình mua 5700 từ khi nó mới ra
thế mà giờ dùng phần mềm cập nhật FW nó vẫn bảo FW hiện tại là mới nhất
trong khi đó các máy khác FW mới ra hàng loạt sao 5700 chẳng có nhỉ

mình mua 5700 từ khi nó mới ra
thế mà giờ dùng phần mềm cập nhật FW nó vẫn bảo FW hiện tại là mới nhất
trong khi đó các máy khác FW mới ra hàng loạt sao 5700 chẳng có nhỉ

Tắt máy, mở pin, trên tấm giấy bạc dán trong máy, dưới IMEI có dòng code, nhập số vào trang này (dòng Enter Product code) nó sẽ cho bạn biết máy bạn đang dùng fw mấy và có fw mới chưa: http://europe.nokia.com/A4305060

bạn ơi chỉ cho cách nào fotmat máy mà sau đó ko cần cài lại games nha bạn !!!!!!!!!

Nếu game cài vào thẻ, thì 4mat máy vẫn có thể dùng tiếp. Tuy nhiên có vài game chơi không được vì nó cái gán vài file vào máy. Nói chung khó lắm bạn à.

èh... muốn link của cái chương trình Xplore đấy

Lần sau yêu cầu soft đúng nơi nha: http://www.box.net/shared/3802fzlk0k

nghe nói Up firmware mới hay bị trục trặc lắm hả Bro nếu bị trục trặc thì sữa chữa như thế nào ạ

nghe nói Up firmware mới hay bị trục trặc lắm hả Bro nếu bị trục trặc thì sữa chữa như thế nào ạ

Up FW mà bị trục trặc thì.... đen:))

Nếu bị cúp điện hoặc mất mạng thì nhanh chóng chạy sang nhà ai có đủ NSU và PC suit rồi tiếp tục quá trình may ra còn kịp, không thì mang ra BH cũng mệt:)

Back