• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo Luận Sử Dụng Nokia C6-01

Bây giờ em mới có ý định mua C6 01, lang thanh trên mạng tìm hiểu thì thấy topic này. Anh mathanh và mấy anh # nữa đã dùng C6 01 cho em hỏi giữa E72 vs C6_01 nên chọn cái nào? và điêùu quan trọng nữa là lm sao nhận biết hàng xách tay hay chính hãng? Thank!
mathanh vs các brô đâu rồi sao koo thấy tới giup e cái.....
Tuỳ vào sở thích của bạn mà fang thui!hỏi gì nhiều!nếu là tớ tớ sẻ múc C6-01 này ngay mà không cần đắn đo!Sắp tới HDH Symbian Belle sẻ đc cập nhật cho bé này^^

Bây giờ em mới có ý định mua C6 01, lang thanh trên mạng tìm hiểu thì thấy topic này. Anh mathanh và mấy anh # nữa đã dùng C6 01 cho em hỏi giữa E72 vs C6_01 nên chọn cái nào? và điêùu quan trọng nữa là lm sao nhận biết hàng xách tay hay chính hãng? Thank!
Giữa hai điện thoại này, nếu là tớ tớ sẽ chọn C6-01.

c6 01 :)) ........................

Xin ý kiến về chất lượng nhạc, camera C6-01

Tình hình là mình định sút con c6-01, nhưng chưa biết chất lượng em nó thế nào, vì vậy ai có sử dụng qua cho mình xin vài ý kiến, nhu cầu mình chỉ nghe nhạc & chụp ảnh, thỉnh thoảng có quay phim tí xíu ;;) . ai có chụp rùi cho mình xin vài tấm ảnh demo nhé. rất mong ae giúp đỡ:p

Tình hình là mình định sút con c6-01, nhưng chưa biết chất lượng em nó thế nào, vì vậy ai có sử dụng qua cho mình xin vài ý kiến, nhu cầu mình chỉ nghe nhạc & chụp ảnh, thỉnh thoảng có quay phim tí xíu ;;) . ai có chụp rùi cho mình xin vài tấm ảnh demo nhé. rất mong ae giúp đỡ:p

nghe nhạc ngon
chẳng thấy lỗi gì cả :))
ảnh chụp bt đã đc 3 - 4 mb 1 tấm vậy chất lượng khỏi chê
dùng dcom up ảnh lên chắc chết mất :))

nghe nhạc ngon
chẳng thấy lỗi gì cả :))
ảnh chụp bt đã đc 3 - 4 mb 1 tấm vậy chất lượng khỏi chê
dùng dcom up ảnh lên chắc chết mất :))

chà chà, nghe nhạc ngon là khoái rồi. còn cái khoản chụp hình nữa là ok. cho mình xin vài tấm demo đi :(:)((

dcom trả sau
muốn cho lắm mà k đc :))

èo, 1 tấm thui cũng đc, nghe nói fixed focus ko bằng cái auto focus mà ko bik phải hem nữa, bữa trc ra tgdđ vọc cái c6 mà chỉ chụp đc trong show room của nó thôi, ko chụp đc cảnh nên ko bik nữa. :D:D

Máy C6-01 Báo bộ nhớ đầy

Các bác ơi, em up lên bản FW mới của mathanh rồi. Nguồn http://www.pdaviet.net/showthread.php?147669-CFW-C6-01-anna-22.14-Final
Em kết nối điện thoại bằng PC suite nó báo bộ nhớ máy đầy. Còn trên đt thì em chụp hình nó cũng báo, mặc dù xem thông tin bộ nhớ thì còn trống tới 338 mb. Em đã quét virus bằng KIS, máy vừa up FW xong chưa cài j cả. Mong các bác giúp em..!

Các bác ơi, em up lên bản FW mới của mathanh rồi. Nguồn http://www.pdaviet.net/showthread.php?147669-CFW-C6-01-anna-22.14-Final
Em kết nối điện thoại bằng PC suite nó báo bộ nhớ máy đầy. Còn trên đt thì em chụp hình nó cũng báo, mặc dù xem thông tin bộ nhớ thì còn trống tới 338 mb. Em đã quét virus bằng KIS, máy vừa up FW xong chưa cài j cả. Mong các bác giúp em..!

Fomat thử đi bạn xem kết quả thế nào rồi tính tiếp.

xin hình demo c6-01

ai có xài máy c6-01 rùi cho tui xin vài tấm hình chụp demo đc hem?:(:)(( nghe nói nó chụp ko đc êm 8-|8-|

ai có xài máy c6-01 rùi cho tui xin vài tấm hình chụp demo đc hem?:(:)(( nghe nói nó chụp ko đc êm 8-|8-|

ai nói vậy ?
chụp đêm có tấm còn đẹp hơn cả ban ngày nữa là :))

Fomat thử đi bạn xem kết quả thế nào rồi tính tiếp.
Mình format lại rồi, kể cả trên đt lẫn *#7370# kết nối với pc vẫn báo full, trên đt thì ko, chụp ảnh phải chuyển sang thể mới chụp được..hic

Mình cũng định mua 1 con nhưng em nghe nói là pin nó yếu lắm phải không. A e nào đã dùng wa tư vấn dùm e về pin của C6-01. Nhân tiện a e test dùm e về vài trường hợp pin của nó lun nhak: nghe nhạc, nghe gọi, lướt web (wifi, 3G)..Thanks

Mình format lại rồi, kể cả trên đt lẫn *#7370# kết nối với pc vẫn báo full, trên đt thì ko, chụp ảnh phải chuyển sang thể mới chụp được..hic

Bạn Flash lại đi là hết đó.

Back