• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia N97/N97 Mini

Status
Không mở trả lời sau này.
bạn có chạy app j cần kết nối wifi hay gprs k ,giảm độ sáng màn hình hợp lý càng thấp càng tốt ,để time out 15s , nếu nhu cầu k cần thì tắt rung đt,xem lại bản Cook nào pin trâu 1tí thì flash ,tuỳ biến ntn trên máy mình 5530 ,dùng 2 năm rồi mà pin đc hơn 2 ngày ,hoặc có thể pin bạn bị chai

Vậy cho mình hỏi là có khi nào máy bị hao nguồn hông? và nếu bị hao nguồn thì phải làm như thế nào vậy, vì mình thấy bin cũng còn mới lắm.

Vậy cho mình hỏi là có khi nào máy bị hao nguồn hông? và nếu bị hao nguồn thì phải làm như thế nào vậy, vì mình thấy bin cũng còn mới lắm.
cũng có thể ,lỗi hao nguồn còn mỗi cách mang ra hàng thôi b ạ :(

Cho mình hỏi có cách nào chế được wifi cho N97 không nhỉ? Hôm trước say rượu cạo mất cái wifi của máy N97, không biết khắc phục bằng cách nào, có bạn nào biết chỉ giùm cái

hạ CFW à, nếu vậy thì jaf lại bản trước là ok :D đã test trên 5233 và thành công :D

Lưu ý: các topic về thảo luận sử dụng và các thắc mắc về jaf, cook fw đều đã có. Vui lòng đặt câu hỏi tại những topic đó

Mọi người có biết tại sao N97 lại hao bin quá không, mình dùng bin 1 ngày là sạc, nản quá.

Do N97 và N97 mini nó có nhiều ứng dụng chạy nền nên tốn pin. Chọn một bản CFW và flash lại là ổn thôi. Pin sẽ dùng được 2-3 ngày.

Tôi đang xài bản cfw của xnhoang90, link: http://www.pdaviet.net/showthread.php?171479-CFW-Belle-LUMIA-HD-ver-2-N97-Mini-v30-004-With-Mix-Icon-N9-Glossy-by-nxhoang90

ai giúp mình lấy cái file cer cho con N97 cái

làm suốt từ trưa đến giờ mà ko lấy dc bạn nào giúp mình lấy cái
Imei :354225032398286
N97
thank!

mới mua con N97 xong mà cả buổi chiều ngồi hack ko dc cho nó. :( bạn nào giúp mình với nhé. thank nhiều
N97 nó có chế độ sạc qua dây cắm USB ngay cả khi bạn tắt nguồn. Nếu muốn flash đc N97 thì bạn rút pin ->cắm cáp usb -> bấm nút flash của J.A.F -> lắp pin vào máy nhanh chóng.......
Goodluck!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back