• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.
Cho mình hỏi các cài đặt phần mềm Manila M2D như thế nào?Mình cài rồi nhưng màn hình chỉ hiện mỗi chữ "Tap Here to lauch the touchflo", kích vào thì hiện chữ "Lauching the touchflo" khoảng 1s rồi hiện lại chữ như trên. Mình vào Today ->item thì chỉ thấy cái chương trình touchflo, vào program files cũng ko thấy M2D đâu nhưng dung lượng bộ nhớ thì lại bị mất. Nếu cài xong rồi thì phải làm gì để sử dụng hết các chức năng phím bấm của chương trình, nhiều chương trình hiện icon đấy nhưng nhấp vào chỉ báo lỗi *.exe

Bạn kiểm tra lại PM của mình nhé,chúc thành công.

Có phần mềm nào chỉ có chức năng screen toggle không hả bạn. Pocket Plus có nhiều tính năng quá và hơi nặng mình không dùng đến bao h. Thanks

Bạn có thể dùngg slide 2 unlock pro. Nhẹ và tiện lợi, nó cũng ko tắt wifi khi tắt màn hình. nên dùng bản 1.0.3 thôi

Xin file cài của lingvosoft 2008

Em muốn hỏi có ai có file cài các từ điển lingvosoft talkind dictionaries english - japanese không? upload lại hộ em với. File cab thì càng tốt.
Em download từ trang chủ của lingvosoft về để cài nhưng file exe thì không chạy (chính xác hơn là nó chạy trong winvista bình thường nhưng khi cài xong trong win thì nó không mở phần cài trong con O2miniS của em) còn file zip down trên trang chủ về thì giải nén ra nó báo lỗi corrupt đúng cái file cài của từ điển.
Nếu ai có file cài định dạng cab thì upload lại hộ em với. THx trước

các bác ơi, O2 IIs có phần mềm nào giống như hộp thư thoại của điện thoại bàn kô vậy ?(để lại lời nhắn sau 1 khoảng thời gian kô nhấc máy) chỉ giúp em với và link down nữa. Thanks các bác

Chỉnh sửa cuối:
các bác ơi, O2 IIs có phần mềm nào giống như hộp thư thoại của điện thoại bàn kô vậy ?(để lại lời nhắn sau 1 khoảng thời gian kô nhấc máy) chỉ giúp em với và link down nữa. Thanks các bác

Bạn dùng iSecretary nhé.
http://pdaviet.net/showthread.php?t=22877
Mình cũng đang dùng, để máy ở nhà đi đá bóng
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=35800&goto=newpost
về nhà vẫn nghe được thư thoại.
Chúc vui.
Hyaku

Nơi thảo luận SMS

Hồi trước mình có xem ở đâu 1 Pm TN ma sử dụng GPS nhưng mà giờ hok biết nó nằm ở đâu hết..Mong ae vô đây chỉ giáo cho mình nhé..cảm ơn nhiều

Cho hỏi ngoài phần mềm Photocontact pro và best full screen caller thì còn cái nào để hiển thị hình ảnh người gọi đến toàn màn hình không ?
Photocontact pro quá nặng và phức tạp
Best full screen thì cứ lỗi và không hiển thị người gọi đến
còn phần mềm nào đơn giản mà nhẹ hơn không ạ?

Cho hỏi ngoài phần mềm Photocontact pro và best full screen caller thì còn cái nào để hiển thị hình ảnh người gọi đến toàn màn hình không ?
Photocontact pro quá nặng và phức tạp
Best full screen thì cứ lỗi và không hiển thị người gọi đến
còn phần mềm nào đơn giản mà nhẹ hơn không ạ?

Có đó bạn, bạn chọn Inneshop phone Book, hình như bản mới nhất là 4.2 đó bạn. Chịu khó tìm nhé

em dùng WM6.1 nhưng sau khi cài NueLight thì không thể mở được.Nó yêu cầu file HTCcamera1.dll j đó như trên trang chủ nói nhưng e ko thể nào tìm được,mong anh giúp đỡ

cho mình xin pm tự động gửi sms đến số đt với thời gian đã đc đặt trước. Thanks nhiều :)

Có phần mền nào để tạo server FTP đơn giản trên PPC để tận dụng mạng wifi chuyển file từ PC qua PPC nhanh không hả các bác. Em quen dùng cách này để chuyển file từ máy tính của em sang máy khác, laptop và con 9500 rồi với cả máy của em xài USB 1.1 active sync nó không nhận đc ppc.
Ai biết có phần mềm nào như thế không thì chỉ em với.
P/S: em chỉ cần tạo để chuyển file chứ không phải host web nên lúc đọc cái bài tạo host ngoài kia lằng nhằng quá và em cũng không muốn thế :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back