• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Thảo luận] Vấn đề đ8ang ký account game n-gage

nguyenpa

Super V.I.P
Hiện tại muốn chới games n-gage online = n-gage arena, phải có account

Mà bản 1.20 CR trên E71 không thể đăng ký account được, có ai test thử bản nào đăng ký được không, mình dùng N95 đăng ký 1 acc nhưng khi đăng nhạp trên E71 vẫn không được, ( N95 dùng n-gage 1.20 của nokia).:-?:-?

Last edited by a moderator:
chơi online nhiều coi chừng Ngage né bem nick,đi tong cả bộ game Ngage đó

Mình dùng thử đủ mọi bản rồi! Nhưng không có bản nào đăng ký được, không hiểu tại sao nữa:-?

Các bác cứ mún chơi ol vậy thì đừng kêu bị mờ game, roài thì fai del roài thì ... nữa nhé >:)

Ơ thế phải game mua "danh 9 ngôn thuận" mới 0nline đc à :)
Posted via Mobile Device

Mình dùng n82 v31, đăng kí và chơi bình thường mà :-?? Mình lập account từ hồi dùng v1.345, nhưng dạo này n-gage site bị đơ hay sao ý, kô login trên web được

Cái này thì đúng là t cũng ko dám khẳng định nhưng rủi ro là có thật mà, thôi thì ai máu thì vẫn chơi thoai, ai mún đảm bảo cho cái high score của mình thì đừng.

hehe tớ thì khẳng định luôn vì đã bị 1 lần.Chơi online nhiều,bọn Ngage nó banned nick.Từ đó ko vô được App Ngage luôn.Cách khắc phục duy nhất là 4mat máy mới chơi lại được game Ngage.Anh em cứ lấy đó làm gương :))

Hic ngặc nổi mình đang khoái chơi worm online :(, mà ko tạo nick nên không chơi được.
Các máy được nokia hỗ trợ cứ tải bản gốc trên web về cài, hack cài game CR là ok.
Mình mượn cái n95 có sẵn bản n-gage 1.20 mới nhất hack cài worm CR chơi online vô tư, E71 làm mọi cách bó tay :((

Mình cũng bị rồi , lúc trước cài xong hết game N gage rồi máu quá đăng ký acc chơi online , được 1 2 lần là hết vào game được lun , nó cứ thông báo là ko tìm thấy game trên thẻ nhớ . :-??

Mình chơi online đến nửa năm nay rồi có sao đâu,tất cả các lỗi đều do cài đặt+hack phone gây ra thôi.Thỉnh thoảng fomat máy cài lại là oke thôi
Đang phấn đấu trò worm lên top 20 mà nghe chừng khó quá

sặc thỉnh thoảng 4mat lại máy thì còn nói chuyện gì,cài lại ngãi lắm bạn ạ.Muốn chơi online an toàn thì chỉ có mua game bản quyền thôi

Game N-gage cũng chả đắt lắm, nếu thực sự thích và muốn chơi online thì cũng nên mua :)

bản N-gage 1.20.1459 tạo acc, update score, down game N-gage trial, chơi online tốt, đã test trên N95 8Gb :D

sao 1 tháng sau ko chơi được nữa hả bạn ,thế thì chán chết,chơi toàn game cũ rõ ngấy,hix hix,

Hix... trò Dance Fabulous chơi đc 9 vạch rùi.... hum qua mình xếp hạng thứ 8 trên thế giới, 1 ngày ko chơi đã xuống 15 rùi.. móa ui!!!

Back