• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THAY ĐỔI FONTS CHO UIQ3.0 (P990i,P1,M610i...) >> HÀNG ĐỘC

đến giờ vẫn chưa có font unicode hả các bro? Mình hay sử dụng từ điên nên ko có unicode thì cũng chán thiệt.

đến giờ vẫn chưa có font unicode hả các bro? Mình hay sử dụng từ điên nên ko có unicode thì cũng chán thiệt.

Vẫn chưa có bạn ơi.Đag đợi Bác TLG nghiên cứu muh.Đợi 1 thời gian nữa xem seo.Thân

my.php

Bản fix đầu tiên share cho anh em
Dung lượng file chỉ còn 113Kb chứ không còn 7-8Mb đâu nhé !!
Nhớ Thank ủng hộ cho 2 Font kế tiếp nhé !!!

my.php

Bản fix đầu tiên share cho anh em
Dung lượng file chỉ còn 113Kb chứ không còn 7-8Mb đâu nhé !!
Nhớ Thank ủng hộ cho 2 Font kế tiếp nhé !!!

Anh tinh_la_gi vừa fix lại bộ font HOA KHANG THIẾU NỮ cho anh em đây nhé.Mọi người hãy chú ý nha.Nhớ Thanks cho anh ý.Cám ơn mọi người nhìu nha

Phong chu

Cac bac cho hoi lam cach nao de sign duoc ha
chi minh voi
Cam on

Lần sau nhớ viết tiếng việt có dấu nha bạn.Vì bạn là thanh viên mới,nên bài của bạn sẽ không bị xóa.Nhắc nhở lần đầu

Last edited by a moderator:
Cac bac cho hoi lam cach nao de sign duoc ha
chi minh voi
Cam on

Lần sau nhớ viết tiếng việt có dấu nha bạn.Vì bạn là thanh viên mới,nên bài của bạn sẽ không bị xóa.Nhắc nhở lần đầu

Bạn hãy gửi IMEI của bạn lên mình sign giúp cho.Thân

Bác Congvoi ơi,em cài cái Font này vào w950i chữ bé như con kiến,chỉnh Zoom lên Large rồi mà vẫn bé lắm, không to như trong cái hình bác chụp đưa lên ??? P990i chữ to hơn w950i ???

Bác Congvoi ơi,em cài cái Font này vào w950i chữ bé như con kiến,chỉnh Zoom lên Large rồi mà vẫn bé lắm, không to như trong cái hình bác chụp đưa lên ??? P990i chữ to hơn w950i ???

Có thể là bạn đã cài bộ font "Mộc Mạc Chân Quê" rồi.Bộ font này chữ nó vốn nhỏ như thế mà.Hok thích thì bạn thay font khác nhé.Có máy cái để cho bạn chọn lựa mà.Thân

Congvoi ơi sign dùm poly cái FontRouter với,hok bít bộ HKTN cài được cho w950 hok nhưng mún thử quá. >:)IMEI máy poly nè : 35286301-336931-4

bạn congvoi và bn TLG ôi,b fonts đầu tiên có tích hợp được unicode không vậy cho mình xin đi,mình rất thích bộ fonts chữ đó,giúp mình với.Thank 2 bạn nhiều:-/

Nội dung tôi đã sửa lại, nếu bạn nào có đọc sáng nay thì cho tôi xin lỗi. Nếu bạn nào gặp trục trặc xin thông báo ngay, cách khắc phục rất đơn giản.

Nội dung mới:
Tôi đang dùng P1i, firmware của Hongkong. Nếu theo hướng dẫn là cài chương trình fontrouter vào thẻ nhớ thì không tác dụng gì cả, vẫn là font mặc định.

Cách làm của tôi :

a. Cài chương trình vào máy.

b. Tải tập tin fontrouter.zip đính kèm này về, giải nén và chép vào thư mục gốc của thẻ nhớ (tức là nằm bên ngoài, không ở trong thư mục nào cả)

c. Còn font thì chép vào thẻ nhớ trong thư mục resource\fonts\

Tôi xin tặng các bạn 3 fonts đính kèm để chuộc lỗi. Các bạn cho tôi nhận xét nhé, tôi sẽ "bật mí" cách kiếm font sau.

Chỉnh sửa cuối:
AI THÍCH THAY ĐỔI FONT THÌ XEM TIẾP BỘ FONT DƯỚI ĐÂY NHÉ:

TRÒN TRÒN - BẦU BẦU

User: PDAVIET
Pass: pdaviet

Bác ơi link bị sao í, tôi tải về được 1 file .rar dung lượng chỉ có ... 1 KB và không bung ra được. Bác xem lại nhé.

Back