• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme belle rất đẹp fix by thanchetdepchaj2

èo , mình không bík làm mấy việc này , thì chừng nào rảnh bạn fix lại dùm mình cái , cái cột pin sóng hình nấc thang màu trắng là ok rùi

với lại cái thêm Tron Legacy của ace_hp7 mình xin mà bạn ý hem cho mình , cái theme đó đẹp dã man . Tại mình ko bík cách làm hay fix theme :H , thông cảm nha

với lại cái thêm Tron Legacy của ace_hp7 mình xin mà bạn ý hem cho mình , cái theme đó đẹp dã man . Tại mình ko bík cách làm hay fix theme :H , thông cảm nha
bạn chịu khó ra ggsearch cách thay cột pin vs sóng = siscontent xem là làm đc ngay.không khó đâu.mà đừng viết 2 bài liên tiếp sẽ bị nhắc nhở spam đấy

tại sao không vào phần edit package được , nó ko hiện ra như trong hình

thôi pó tay rồi , ko tìm đc cái entry . trong đó ghi là tìm entry làm nguồn mà tìm wài ko thấy nó đâu

LƯU Ý : CÁC BÀI VIẾT CÙNG 1 MEM LIỀN KỀ NHAU ĐƯỢC VIẾT CHUNG 1 BÀI.

Last edited by a moderator:
cho em hỏi thêm tí, sao mà làm cho con 5233 có đồng hồ nằm ngang như của anh thế, em chả biết sao bỏ được cái đồng hồ tròn cũ đi cả, anh hack để có đồng như vậy hả ? có gì chỉ bảo, thanks anh về themes đẹp !

cho em hỏi thêm tí, sao mà làm cho con 5233 có đồng hồ nằm ngang như của anh thế, em chả biết sao bỏ được cái đồng hồ tròn cũ đi cả, anh hack để có đồng như vậy hả ? có gì chỉ bảo, thanks anh về themes đẹp !
cái đó là chạy cfw c6 - n97 là có widget đồng hồ đó

bác Rồng ơi , bác có cái theme Tron Legacy nào hok , share cho em 1 cái đi , nhìn thèm quá à

Bạn ơi cái thanh bar phía dưới ngoài HS thay thế nào vậy , khi mình cài hình nền khác cái thanh đó vẫn hiện 1 phần của background belle trong theme

cái đó là chạy cfw c6 - n97 là có widget đồng hồ đó
em hack flas 1 lần rồi, đến đoạn cuối , cái gì mà pooling phone thì nó eror , xong rồi mấy ko khởi động lại được dù có rung, may mà anh em pheonix lại mới cứu được em nó, anh có hd nào khác ko, rồi anh cho em xin cái themes tron mà anh designs kia với, thanks anh rồng nhùi

Back