• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME CHO WISBAR ADVANCE

Status
Không mở trả lời sau này.
Bộ Skin khá đẹp cho WA2 (QVGA)

download:
http://4pda.ru/forum/attach/20740/WA2_Silverado.zip

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi t_mobile2006
toi không down đc.bạn cho mình pass word đi.đã thương thì thương cho trót

pass nè bạn 240605 hay la 2406 gì đó mình we6n xin lỗi nha!!

Xin giúp mình với mình cũng ko down đc. Buồn wá. Xin giúp dùm . cám ơn các A.E nhìu

Xin giúp mình với mình cũng ko down đc. Buồn wá. Xin giúp dùm . cám ơn các A.E nhìu

Bạn chưa là thành viên chính thức thì chưa down được đâu. Xem kỹ phần quy định trong DS nhé!

Portable Vista Edition VGA

Không giới thiệu phiên bản cho VGA thì thật là thiếu sót quá! :D

Windows Vista Portable Edition Skinpack VGA v1.0

Windows Vista Portable Edition WAD

Vào Kho hình nền PV's để lấy Wallpaper đẹp nha! b-)

các bác ơi, cho e xin hai cái này đi, vì link die roi. e kg down được.

Mình thật sơ ý cứ tưởng là mấy trang trước đã có người đưa lên rồi nên mình bảo bạn ra đó lấy nhưng xem lại mới biết chưa ai đưa lên cả...!
Đây bạn down file mình gửi kèm về để tạo giao diện như bạn muốn nha...!
Chúc vui..!:D :D :D
Bác Tom_codon oi! bác có bộ JustAnotherVista_WAD_VGA kô ?cho em xin với ...Em thank bác nhiều

t_mobile2006 :
tôi không down đc vì mình không có acount ở trang đó.cái này phải mua ah?

Bạn cứ vào trang sbsh.net đăng kí một nick miễn phí rồi download nhé. Vì có nhiều file quá nên mình ngại up lên host riêng của mình . Chúc vui

Theme Crossbow!

mình vừa tìm được cái theme Crossbow Professional cho WA2, cài vào WM5 thì giống y như WM6, theme này chủ yếu là tạo ra 2 cái thanh 3D thôi!

Anh em nào thích thì dùng thử hen! :D

t_mobile2006 :
tôi không down đc vì mình không có acount ở trang đó.cái này phải mua ah?

Bạn cứ vào trang sbsh.net đăng kí một nick miễn phí rồi download nhé. Vì có nhiều file quá nên mình ngại up lên host riêng của mình . Chúc vui

bạn có thể hướng dẫn một cách cụ thể cách làm theme như thế cho tôi đc không?tôi chỉ biết dùng WA2 thui, còn WAD và ILauncher mình chưa biết làm đc như vista berry.rât mong đc sự quan tâm giúp đỡ của các bác!em cảm ơn các bác nhé

bạn có thể hướng dẫn một cách cụ thể cách làm theme như thế cho tôi đc không?tôi chỉ biết dùng WA2 thui, còn WAD và ILauncher mình chưa biết làm đc như vista berry.rât mong đc sự quan tâm giúp đỡ của các bác!em cảm ơn các bác nhé

Bạn có thể đọc file hướng dẫn sử dụng WAD mình đính kèm ở dưới. Nếu bạn đã nắm chắc kĩ thuật rồi thì có thể làm được tất cả các theme mà bạn thích không riêng gì vista berry . Và bạn cũng có thể tìm đọc thêm các bài hướng dẫn về WAD đã có rất nhiều trên diễn đàn, có điều gì thắc mắc mình có thể giúp bạn. Hi vọng bạn có thể làm được cho mình những theme như ý ;)

Download hướng dẫn sử dụng WAD :

Chỉnh sửa cuối:
Bác bỏ pass, up lại giùm đi, tui ko tài nào down được, nhập password xong nó chuyển qua trang bị lỗi, thanks!

bạn dung pass 240605 giải nén xong copy từng phần vòa thẻ nhớ đc đấy.mình cũng làm đc mà

Status
Không mở trả lời sau này.
Back