• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME DIY - Thiết kế theme theo cách của bạn!

Hi các Bạn.
Mình sài N95 8g, sau khi hack mình cài cái DIY vào thì nó cứ đứng im ru hoàn không cài được! các bạn có thể giúp mình được ko?
Thanks

Hi các Bạn.
Mình sài N95 8g, sau khi hack mình cài cái DIY vào thì nó cứ đứng im ru hoàn không cài được! các bạn có thể giúp mình được ko?
Thanks

Tại nickname của bạn là tên hãng kẹo cao su nên mới bị vậy. Hihi... Đùa thôi chứ mình cũng bị như bạn mà. Cũng chẳng biết tại sao nữa. Cài đến đoạn installing cứ đứng im cả tiếng đồng hồ.

Posted via Mobile Device

Hi các Bạn.
Thanks

Tại nickname của bạn là tên hãng kẹo cao su nên mới bị vậy. Hihi... Đùa thôi chứ mình cũng bị như bạn mà. Cũng chẳng biết tại sao nữa. Cài đến đoạn installing cứ đứng im cả tiếng đồng hồ.

Posted via Mobile Device

tìm bản cao hơn đi bạn, trong Topic này hình như mình có úp rồi thì phải.

mà có cách nào làm cho theme sẵn trong đó phong phú hơn ko.tại nó đơn giản quá.ko đc đẹp cho lắm so với theme ngoài.nhưng dù sao cũng rất cám ơn bạn..

mà có cách nào làm cho theme sẵn trong đó phong phú hơn ko.tại nó đơn giản quá.ko đc đẹp cho lắm so với theme ngoài.nhưng dù sao cũng rất cám ơn bạn..

Mặc định của pm là như vậy rồi, vẫn có thể Edit lại nhưng không phải ai cũng biết cách làm đâu bạn.

vậy em muốn làm thêm cho dt bang pm chay trên pc thi sao. ai biết hướng dẩn em với.e có hình nền và 1 số icon theo e la dep nen e muon tự làm theme ai giup e voi.

Chào a.e cûng dang dùng cáj panmen tu tao hjnh "theme"nhung cáj cua e no chj dùng dc haj ngày la hêt.a có bjêt lý do taj sao laj nhu thê hok a?luc "Dowld"thj e vao trang wed"theme Diy.com"a gjup e nhe.ma e vjet tn wa dt nen hok day du dc dau a thong cam nhe.thanks a nhjeu
Bạn down file ở bài 1 về nhé, đăng ký với 00000 vì nó đã đc bẻ rùi. Bản của bạn chỉ là dùng thử thôi
Posted via Mobile Device

Back