• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME HÀNG ĐỘC ĐÂY!!!ERICSSON - PHONG CÁCH HOÀI CỔ MỘT THỜI!

ngkhanhhoang

Hi all,

Nếu ai cảm thấy chán, ngán những vẻ đẹp lỗng lẫy của vista, iPhone, Apple thì tại sao ko thử cho mình 1 phong cách hoài cổ trên chiếc điện thoại UIQ3 của mình? :D (ko biết được mấy người cài đây nữa :)))

Screen shots:

Tải file đính kèm về, giải nén, vào thư mục Ericsson, cài đặt file Retro.utz bình thường. Bật Caps Switch để chép các file tương ứng vào ổ C, D.

Just down & enjoy!!! ;;)

Hi all,

Nếu ai cảm thấy chán, ngán những vẻ đẹp lỗng lẫy của vista, iPhone, Apple thì tại sao ko thử cho mình 1 phong cách hoài cổ trên chiếc điện thoại UIQ3 của mình? :D (ko biết được mấy người cài đây nữa :)))

Screen shots:

Tải file đính kèm về, giải nén, vào thư mục Ericsson, cài đặt file Retro.utz bình thường. Bật Caps Switch để chép các file tương ứng vào ổ C, D.

Just down & enjoy!!! ;;)

Hay wá, Cái nì thay hết Icon hay chỉ thay 4+9 icon thôi

Back