• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme icon Spotted Mark Color by Dragon459 phiên bản Metro - Đóng gói bởi quyvuong888

mình cũng ko rõ add cái nào nữa:
b thử mấy cái xem nào:
0x100056C6 0x1042
0x101F86E3 0x13FC
0x101F86E3 0x2174

vấn đề Sh là 1 máy đc. 1 máy k. 2 máy kùg là 5233, kùg chạy 1 fw :| thế ker mà!

vấn đề Sh là 1 máy đc. 1 máy k. 2 máy kùg là 5233, kùg chạy 1 fw :| thế ker mà!
:))
k tin thì giờ cái máy mà xài được icon ấy đem flash, rồi cài lại là biết vị ngay ấy mà :p
vừa test cái theme quyvuong add.
thiếu icon nhiều quá. k phải là do k có mà là do k add.:p

app Java uid nhảy lộn tùng phèo add icon đâu có đc,dùng siscontent bung app ra mà thay thui :( ,mà app java tốt nhất là k thay icon ,vì thay xong nhiều cái còn xấu hơn là để nguyên

app Java uid nhảy lộn tùng phèo add icon đâu có đc,dùng siscontent bung app ra mà thay thui :( ,mà app java tốt nhất là k thay icon ,vì thay xong nhiều cái còn xấu hơn là để nguyên
:)) nhầm lãn nghiêm trọng rồi.app java thì dùng siscontent mần chi ;))

:))
k tin thì giờ cái máy mà xài được icon ấy đem flash, rồi cài lại là biết vị ngay ấy mà :p
vừa test cái theme quyvuong add.
thiếu icon nhiều quá. k phải là do k có mà là do k add.:p

theme trên kia chỉ là bản test thử thui. cái này mới là cái chính. cũng gần2 full r`. mỗi tội kết cái ảnh nền quá mà k bít thay màu chữ :( bác này thay hộ vs

Link down đây http://www.mediafire.com/?8q6glc1rbz5p4u3

chủ thớt k sợ ng y bật PK hay sao mà background ác chiến thế :)) , thay màu chữ b vào tab color ,thay thử mau` cái list text ,grid text ,title text ,idle text xem ,tại nó nhiều mục quá k nhớ đc ,search là ra thui

ơ... làm thế nào để thay đổi icon Realplayer theo theme đc vậy? Bác nào có cách nào ko??? :-?

Mình vừa add thử Icon phần ứng dụng , vẩn thay được bình thường bác àh
Lưu ý : Thư Mục Folder chính khi bạn edit Icon nó xong đùng wuên khởi động lại máy nha bác
vì mục Folder chính bạn thay icon nó rồi mà không KD lại máy nó không hiển thị Icon mới đâu:D chúc bác vui vẽ *_*
mik rs máy r` k đc. bạn add như nào

chủ thớt k sợ ng y bật PK hay sao mà background ác chiến thế :))
khi nào ny sờ đến đt thì ta cko nó về default =))

ơ... làm thế nào để thay đổi icon Realplayer theo theme đc vậy? Bác nào có cách nào ko???

bạn bật Realplayer r` xem UID của nó xog thay icon như bt thui mà

thay màu chữ b vào tab color ,thay thử mau` cái list text ,grid text ,title text ,idle text xem ,tại nó nhiều mục quá k nhớ đc ,search là ra thui

cái đấy mik cũng byt' r` mỗi tội nó nhiều quá. tiếg anh thì dốt :| nên mới hỏi thay 1 số cái chủ yếu

mik rs máy r` k đc. bạn add như nào

b vào resource ,bấm vào dòng icons ,mở dòng folder icon ra ,thay 3 cái này : application folder , application , installed cùng 1 icon xem sao ( gõ search là ra ) ,kiểu j cũng đc cái ứng dụng

+_+ real player thay lsao đc icon,chỉ thay từ bản cook thui ,cái này hỏi thêm mấy pro về cook

b vào resource ,bấm vào dòng icons ,mở dòng folder icon ra ,thay 3 cái này : application folder , application , installed cùng 1 icon xem sao ( gõ search là ra ) ,kiểu j cũng đc cái ứng dụng

+_+ real player thay lsao đc icon,chỉ thay từ bản cook thui ,cái này hỏi thêm mấy pro về cook

đã thử và kết quả vẫn k đc cái thư mục ứng dụng. bạn thử down về xog thay hộ mik phát. mik đag dùng bản cfw của Vurain (tự cook lại nh` r`) vẫn thay đc real player kia kìa :|

ô đâu có đc nhỉ???hic... chắc phải có file gì trong CFW rồi. Có bác nào biết ko? xin chỉ giáo vs X_X... sao bác kia thay đc nhỉ???hic :(...

b thử mấy cái xem nào:
0x100056C6 0x1042
0x101F86E3 0x13FC
0x101F86E3 0x2174

đã thử và kết quả vẫn k đc cái thư mục ứng dụng. bạn thử down về xog thay hộ mik phát. mik đag dùng bản cfw của Vurain (tự cook lại nh` r`) vẫn thay đc real player kia kìa :|
à ,bản của Vũ thì thay đc là đúng rồi ,các bản khác k có mod đấy mà ,để mình xem cho vậy

Chỉnh sửa cuối:
icon Real playẻ bản e làm cũng thay đổi theo theme được đấy;;) cái này là phải mod cho vào cfw>:)

Back