• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME WP7 ICON METRO đẹp kinh hoàng :D

Status
Không mở trả lời sau này.
mình down bản ở #1 mà?bản hơn 800kb đó..tại mình dùng bản ucweb mới nhất.bạn share bản ucweb của b cho m đc không?mà smart movie cũng chưa có icon..app đó nhiều ng dùng mà.
m k dùng UC ,m chỉ dùng Opera thui :D ,uh mới đc khoảng 70% icon thôi ,mình sẽ cố gắng edit tiếp ,a e dùng phản hồi lại nhé

m down o link đấy mà.mới co 800kb.theo gjới thịêu của bạn là khoảng 2mb mà.m đang dùng opera mini 6.50 và opera mobile 11

m down o link đấy mà.mới co 800kb.theo gjới thịêu của bạn là khoảng 2mb mà.m đang dùng opera mini 6.50 và opera mobile 11
ak :O,800kb là file sis ,cài đặt vào máy của bạn nó là 3M ,theme nặng 3M mà cài vào nó thành hơn 10M giật tung người lên ấy chứ :D ,bạn cài vào có vấn đề j k ,icon ngon lành đầy đủ k

ak :O,800kb là file sis ,cài đặt vào máy của bạn nó là 3M ,theme nặng 3M mà cài vào nó thành hơn 10M giật tung người lên ấy chứ :D ,bạn cài vào có vấn đề j k ,icon ngon lành đầy đủ k
m cài rồi nhưng vẫn k có hình nền wp7 đâu,chỉ một mầu đen.icon rất đẹp còn thiếu icon realplayer,và xploer nữa

m cài rồi nhưng vẫn k có hình nền wp7 đâu,chỉ một mầu đen.icon rất đẹp còn thiếu icon realplayer,và xploer nữa
ak ,h m đã hiểu ,background đen là nguyên bản của theme WP7 ,còn muốn cái nền màu khác thì phải sửa lại ,cái realplayer muốn sửa chỉ có cook FW thôi chứ k thay đc,cái X_plorer chắc bạn dùng bản 2 icon ,1 cái thì có icon màu vàng ,1 cái k có icon đúng k

mình mới tìm thấy theme Anna Metro,k biết có ng post chưa nữa, khá đẹp nhưng chưa full và chắc k đẹp = cái Wp7 Metro (theo mình :D) ,post luôn ai thik thì đổi gió nhé ,theme 2 màu đen ,trắng

http://www.mediafire.com/?wlwxn4iu2ss1xrr

ak ,h m đã hiểu ,background đen là nguyên bản của theme WP7 ,còn muốn cái nền màu khác thì phải sửa lại ,cái realplayer muốn sửa chỉ có cook FW thôi chứ k thay đc,cái X_plorer chắc bạn dùng bản 2 icon ,1 cái thì có icon màu vàng ,1 cái k có icon đúng k

Thế sửa như thế nào b bảo m đc k.m onl bằng dt nên k thanks dc.nhà m pc k có mạng.m đang dùng xploer ver1.51 down trên ovi.

Thế sửa như thế nào b bảo m đc k.m onl bằng dt nên k thanks dc.nhà m pc k có mạng.m đang dùng xploer ver1.51 down trên ovi.
b thik hình nền của theme ntn thì gửi hình đấy cho mình ,lưu ý size là 360x640 nha ,mình edit cho

up full icon đi bro ơi!!
hjk h mình chỉ đủ icon để set cho khoảng 20 app nữa thôi ,nhưng mình k cài những app đấy nên k biết uid của nó ,đang hỏi mấy pro khác ,chứ h để set icon cho hàng trăm app thì k thể luôn ,hjk ,từ trc đến h hiếm có theme nào full icon hoàn toàn lắm b ạ ,vì nhu cầu dùng phần mềm của mỗi ng khác nhau,muốn full thì có app nào cái vẽ icon theo ,mình thì mập mờ khoản này ,hwa phải nhờ Boy_online ,Johny Nguyễn vẽ icon cho mới đủ icon như bản mới post đấy

Bác nào có mấy cái wall wp7 màu vàng vàng giống như kiểu cỏ mùa thu không share mình với.Mình tìm mãi mà không tìm đc cái nào vừa ý.

20app cũng đủ rùi bạn à.cũng chỉ cần smart movie vs ucbrower nữa là ok.bạn chỉnh cho cái waiting bar toàn màu đen hết thì cool wá!!!

bro nào có thể share giúp mình UID mấy app này k để mình set nốt entry ,m k cài nên cũng k rõ ,muốn cho theme đầy đủ icon nhất có thể ,tks ae nhiều :
smart movie ,UC brower, LGG Juckbox , Mobihex , Ram blow , siêu chụp ,siêu dịch , soccerer , QT , Youtube ,N_desk ,Nimbuzz ,Yahoochat ,FB ,phần mềm cắt nhạc ,vdieo , phần mềm vẽ tranh m cũng k nhớ tên lắm

Status
Không mở trả lời sau này.
Back