• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEMES ÁNH SÁNG TUYỆT ĐẸP

nouvu2372

Themes đuợc tạo ra từ vô số ánh sáng hơp lại tao nên 1 sự phối hợp đẹp và ngẫu nhiên trước mắt người xem.với những thay đổi dao diện lạ đầy màu sắc và rất bắt mắt
đặc biệt themes còn hỗ trợ khi máy chuyển sang chế dộ màn hình ngang mà không bị bể hình

ĐÃ CÓ UPDATE TRANG 2,3,4

ĐÃ CÓ BẢN UPDATE TRANG 2+3

Chỉnh sửa cuối:
kiểm tra lại bạn nhé up rồi
cách down=ifile:
nhấp vào Request Download Ticket đợi 1 lúc ,nhập mã xác nhận và down

kiểm tra lại bạn nhé up rồi
cách down=ifile:
nhấp vào Request Download Ticket đợi 1 lúc ,nhập mã xác nhận và down

Hình ảnh úp ở trang nào mà nó Load lâu thế, ngày nay chưa xem được cái hình nào cả:D

àh cám ơn bạn rất nhiều.Lời nói của bạn sẽ là động lực cho mình post những bài tiếp theo:)).Nhưng hi vọng là không vi phạm nội quy nãy giờ bị chú MinhThang cảnh cáo:(

Themes của bạn đẹp lắm đó, mình thích dòng theme này. Rất Cool :) trước giờ sài theme Neon sign, giờ có thêm cái này để thay đổi. Nếu còn thì bạn up thêm nha. Thanks

Neon sign: mình là fan của dòng này đó.Cùng chí hướng,nhớ lúc mới muc đt cũng là cái này sài đầu tiên

àh cám ơn bạn rất nhiều.Lời nói của bạn sẽ là động lực cho mình post những bài tiếp theo:)).Nhưng hi vọng là không vi phạm nội quy nãy giờ bị chú MinhThang cảnh cáo:(
P/s: Mod cho minh` sorry Vietkey nha` minh` bi. hu nen^ ko^ go~ dc tieng Viet^
ban. oi cho minh` hoi? minh` cai` vao` N95 thi` thay^' icon hok giong^' tren^ hinh` cua? ban. ma` van^~ la` icon Mac dinh. cua? may'...hjx...lam` sao bay^ gio`

Back