• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes cực Cool cho Nokia 5800 XM

Status
Không mở trả lời sau này.

foxcracking

Các bạn thấy hay thì thanks ủng hộ để mình có tinh thần post tiếp nhé. Mới tập Post :p

Tải về tại đây !

-------------------------------------

Thấy các bạn nhiệt tình hưởng ứng theme này. Nên mình quyết định làm 2 cái hình nền mang phong cách không gian vũ trụ để tặng các bạn. Chọn hình nền này thì không còn gì phải chê nữa.;;)
Chú ý: Mình đã update bản mới đã được tác giả thêm rất nhiều icon hổ trợ cho các hãng phần mềm thứ 3. Các bạn tải về trọn gói gồm theme mới + hình nền nhé. Chúc các bạn vui vẻ! :D

Tải bản mới update và hình nền kèm theo tại đây !

------------------------------------

Thấy có bạn yêu cầu nên mình lấy 29 cái hình nền mình đang xài upload lên cho các bạn luôn nè (mấy cái hình nền này do mình tự làm nên ko biết có hợp với các bạn không???). Thấy cái nào đẹp thì xài. Nhưng coi chừng bị ... đụng hàng với mình nha :p hi hi hi...

Link tải về tại đây !

Chỉnh sửa cuối:
Themes này thì đẹp,nhưng làm low memory của máy,hic,nhiều effect quá,nhưng vẫn thanks

Hi hi. Theme này cài vô nhìn thấy dế của mình giống như những thiết bị tối tân được sử dụng trong các phim viễn tưởng phải không các bạn =)) Nhất là ánh sáng màu giống như đèn Laser ở nền của các icon :))

Chính xác là DT của tương lại ^.^( năm 3000 4000 gì đó ) Spam chút ^.^

themes này cài vô máy, mỗi lần vô giao diện đang phát nhạc chậm bỏ bà =.=

Em chỉ thích mỗi cái giao diện bên ngoài thôi. Bên trong thì ko thích lắm.

Sao mình cài themes này ko thấy có cái hình nền mặc định như trên nhỉ? ra cái hình nền xám xám đen đen trông xấu kinh!

Sao mình cài themes này ko thấy có cái hình nền mặc định như trên nhỉ? ra cái hình nền xám xám đen đen trông xấu kinh!

Ấy, phong cách ko gian trên tàu vũ trụ mà, vậy mới ngầu, mấy cái đèn lazer dưới mấy cái icon mới nổi:))

Cái hình nền ấy thì bạn phải chép vào máy và chọn nó làm hình nền thì mới được chứ nó không phải là hình nền của theme.

Bác chủ topic kỳ thiệt, ko up luôn mấy cái hình nền:(, của bạn mars_huce đây

Khuyến mãi thêm hình nền cỏ ba lá của mình^^

Chỉnh sửa cuối:
Chú ý: Mình đã update bản mới đã được tác giả thêm rất nhiều icon hổ trợ cho các hãng phần mềm thứ 3. Thấy các bạn nhiệt tình hưởng ứng theme này. Nên mình quyết định làm 2 cái hình nền mang phong cách không gian vũ trụ để tặng các bạn. Chọn hình nền này thì không còn gì phải chê nữa. Các bạn tải về trọn gói gồm theme mới + hình nền nhé. Chúc các bạn vui vẻ! :D

em có một thắc mắc nhỏ : mong các bác chỉ giúp..." em install themes lên máy...máy báo ứng dụng không tương thích với máy..........vẫn cài thì mấy cái icon cũ không được thay hết bằng icon mới..cái được cái không..trông rất xấu........một trường hợp nữa là : kể cả themes cài bình thường ...các icon khi cài themes mới vào...vẫn cái thay cái không..." ai biết thì giải thích và cho em cách giả quyết hộ em với..thanks các bác nhiều:-/

Bạn có đủ bộ icon cho theme này không gửi cho mình để mình mod vào theme cho đủ bộ nha bạn

Status
Không mở trả lời sau này.
Back